1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giải Bóng đá TTVN lần 9 - 2007

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi Nogoodfriend7, 02/12/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguyenthaidung

nguyenthaidung Thành viên mới

Cảm ơn Bác Thanh đã có lời khen cho em nhé !
    Lần sau em sẽ cố viết bài tốt hơn nữa để mọi người cùng đọc và chủ yếu là em muốn mọi người hiểu về nhau hơn thôi mà phải không bác .
    Nói thật vơi bác là lời khen của bác làm em gân nổ mũi rồi đây này . Hì hì !!!!!!!! Xấu hổ quá đi mất !

Ôi trời ơi ! Là trời
  2. caovut

caovut Thành viên mới

Chào anh em
    Khi nào đá giải xong , anh em cho mình xin 1 chân trong đội KBF được không, rất hân hạnh được tham gia đội
    Chúc anh em chiến thắng trong trận tới

​
  3. Nogoodfriend7

Nogoodfriend7 Thành viên rất tích cực

Nhận định của anh Hồng Hải bên FFCB về trận đấu sắp tới giữa KBF và FFCB:

Vào hồi 14g sẽ diễn ra trận đấu giữa KBF (Kinh Bắc) -FFCB (Bayern Munich) 14g. Theo quan sát ở lượt đấu trước thì KBF có 1 đội hình có chiều sâu về phòng ngự nhưng hàng công của họ lại chơi rất không tốt. Sự trở lại của đội phó Thế Phương Ngaoop có lẽ cũng chỉ giúp cho tuyến tiền vệ mạnh thêm chứ không cải thiện được nhiều về khả năng ghi bàn
    Bên FFCB cũng có sự trở lại của TM Heothamlam cùng trung vệ khét tiếng Phong ruồi, đây thực sự là 2 cầu thủ có chất lượng, đã thành danh và họ sẽ là 2 điểm nhấn quan trọng cho FFCB trong trận đấu tới.
    Cơ hội hiện nay đang là 55/45 nghiêng về FFCB, tuy nhiên KBF không phải là không có cơ hội nếu họ có được 1 đấu pháp hợp lý

Dự đoán FFCB thắng 1-0
  4. Nogoodfriend7

Nogoodfriend7 Thành viên rất tích cực

Bạn có thể tham gia KBF ngay bây giờ.
    Hiện tại đội bóng vẫn có buổi tập sáng CN hàng tuần vào lúc 8h30'' tại sân số 3 trường Y.
    Bạn vào Topic của Đội bóng để tìm hiểu thêm nhé:
    Đội bóng KBF
  5. buctuongda2813

buctuongda2813 Thành viên mới

Anh TRỜI ĐÁNH ơi ! mưa gió thế này có đá không biết nữa
  6. phong_thien_vu

phong_thien_vu Thành viên mới

bác này còn quên hai quả em tạt vào cho Văn Sáng đánh đầu dội xà ngang đó nha .hehe
    nghĩa là đội mình ko đến nỗi yếu quá đâu! tất cả cố lên chắc chắn sẽ chiến thắng mà!
    cần thêm môt chút đồng đội lẫn sự tự tin nữa là đội mình cũng ko sợ đội nào hết cả đâu Em tin là như thế , cùng cố gắng lên nha các bác
  7. nguyenthaidung

nguyenthaidung Thành viên mới

Xin lỗi chú Phong thiên vũ nhé có thể do lúc hiệp 2 anh không đá nên có thê anh không nhận định hết trận đấu mà . Nhưng anh vẫn đánh giá cao về hàng hậu vệ của đội mình mà trong đấy có cả chú mà , chú xem lại coi nào . Hì hì Anh chỉ nhìn nhận chung thôi mà không nhẽ anh còn phải nhắc tới từng người nữa sao ? Phải không nào ?
    Vậy nhé ! Ngày mai thời tiết đẹp cùng ra sân để tập nhé ! | Để mai anh em mình còn có một trận hơi vất vả mà . Nhưng anh vẫn tin la đội mình sẽ chiến thắng mà phải không chú Phong ?

8. Sinh_ngay_14_thang_3

Sinh_ngay_14_thang_3 Thành viên mới

Alo. Sry cả nhà. Tuần này chưa về được. anh em ở nhà cố gắng nhé. Chúc chiến thắng nhé. Hẹn mọi người tuần sau
  9. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Híc dự đoán phát FCBM thắng 2-0 hcihí
  10. micro_vn

micro_vn Thành viên rất tích cực

kô vấn đề gì phải lo, chúng ta chơi quyết liệt lên chút, và áp sát mặc zù đội hơi yếu, hãy cố gắng còn hẳn 6 điểm trước mắt