1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giải bóng đá TTVN !!! News !! Tin vui

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hạ Long' bởi zizou0804, 03/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. zizou0804

zizou0804 Thành viên quen thuộc

Biểu tượng này là Victory thì phải

"Cẩn thận đấy....." (Số 8 của chúng ta đẹp giai không??)
    Tên này quen nhỉ !! Mà sao ăn mặc lạ thế !!(nhda đó hắn là thủ môn bất đắt dĩ mà)
    Anh ấy vừa đẹp trai vừa đá hay !! Anh ấy khơi mào cho thắng lại của HLC !!! Anh ấy là Nguyentrungthanh83
    Cuối cùng thì cũng hết trận giải khát đi anh em ơi
    Xôn xao...xôn xao
  2. zizou0804

Tên này là thần may mắn của HLC đấy !! Hắn vừa vào thì HLC ghi bàn dù chẳng chạm chân vào bóng

Ông này trầm ngâm thế nhỉ nghĩ gi không biết
    "Mệt quá các ông ơi...."
    Điệu cười hạnh phúc của kẻ thắng trận
    Thiệt hại sau trận đấu
    Trong trận là đối thủ nhưng ở ngoài vẫn là bạn (2 tên này cùng quê,tên áo vàng là hậu vệ của 83 ) HLC mình hơi bị Fairplay đó
  3. zizou0804

Thông tin về trận đấu sắp tới !
    Trận sau HLC sẽ gặp CHF (Đội này được coi là đã không còn ở đỉnh cao phong độ như các giải trước)
    Thời gian là 7h30'' Chủ Nhật Ngày 17/10 sân Quán Thánh
    Cục diện bảng A như sau:
    Đội Bàn thắng Bàn thua Hiệu số KQ
    HLC 2 0 +2 3
    MU 2 0 +2 3
    CHF 0 2 -2 0
    83 0 2 -2 0

4. 4ever

4ever Thành viên quen thuộc

Keke nhảy vào chúc mừng mấy con vẹo cái nhỉ lâu lắm ko vào mạng chả biết gì cả dạo này còn ko thế ? Thằng ku Hiển mày làm gì mà ko chịu cắt tóc đi thế nhìn chuối quá đi
  5. khongconlatoi

khongconlatoi Thành viên mới

Lâu lắm mới zô chơi,thằng 4ever kia,vào đây khiêu khích à?hehe,CN này mong mọi người bỏ chút thời gian Vàng Bạc Đá Quý đến sân cổ vũ anh em cho nó máu,trận đầu chẳng có mống nào,nhìn phát buồn.!
  6. Lazycat

Lazycat Thành viên quen thuộc

Hê hê, anh em vẫn máu như ngày nào nhở. Chủ nhật chị có mặt đừng oánh đuổi đấy . Nhưng mà đá 7h30 là giờ nào thế, sáng thì quá sớm làm sao dậy mà tối thì quá muộn quáng gà chít.
  7. 4ever

4ever Thành viên quen thuộc

Thằng củ chuối mày lặn hơi bị kĩ đấy hôm nào vào mạng thì off cho tao mấy dòng xem ở nhà dạo này có gì ko nhá hehe
  8. quy_kiensau

quy_kiensau Thành viên mới

Không có sự cổ vũ nhiệt tình của các cổ động viên, đội tuyển của chúng ta đã thất thủ trước CHF với tỷ số 2-0.
    Tuy thế cơ hội vào vòng trong của chúng ta vẫn còn nhiều. MU đã để thua 83 (đội mà chúng ta đã dành chiến thắng) . Nhưng các anh chị em của HLC đâu hết nhỉ?Buồn quá!!!
    Do tình hình phó nháy có việc bận nên diễn biến của trận đấu này đã không được ghi lại chứ không phải là giấu nha!!!
    Trận sau là trận quyết định tui mong mọi người bớt chút thời gian vàng ngọc đi cổ vũ cho đội tuyển.
    To: alibopchat
    trận sau em sẽ cho con gái lớp em đến nhưng phải thắng nha không thì em ngại lắm đấy!hêhhhêhhh
  9. zizou0804

Bình luận muộn về trận đấu HLC - CHF
    Về CHF: Được đánh giá cai hơn CHF nhanh chóng tấn công ngay từ phút đầu và không mấy khó khăn họ đã có tới 2 bàn thắng ở 10 phút đầu tiên của hiệp 1. Trận đấu trở lên gay cấn hơn, tuy nhiên CHF biết họ phải làm gì. Phòng thủ chặt chẽ có hiệu quả và phản công họ đã bảo vẹ được tỉ số 2-0
    Về HLC: Chúng ta hoàn toàn không thua về nhân lực !!! Trước một đội hình được coi là chấp vá của CHF như lời BTC thì HLC hoàn toàn không sợ gì. Tuy nhiên về thế trận HLC hoàn toàn mất !! Phải nói nếu ai từng xem HLC thi đấu thì sẽ không thể tin vào mắt mình, không như thường lệ là tấn công ồ ạt những phút đầu của cách chơi HLC, cả đội hình trở mình oể oải, mệt mỏi !! Đội trưởng khongconlatoi với một điệu bộ bơ phờ sau một đêm mất ngủ, trụ cột của hàng tiền vệ Saurom0606 chậm chạp một cách khó khăn ..... hàng hậu vệ thi đấu không có hồn, hàng công cũng không thể hiện được!! mặc dù đội hìnhd trong trận này được coi là mạnh nhất của HLC !!
    Thua trận 0-2 HLC thua về thế trận...
    Những gì tôi viết trên này là hoàn toàn thoải mái không thiên vị cho mình mà chửi bên kia !!
    Hi vọng trận sau anh em đá tốt hơn trong trận đấu với MU đội được đánh giá là mạnh nhất bảng A !!

10. honigsberg

honigsberg Thành viên mới

Có em, có em cổ vũ cho các bác. Rất tiếc là chỉ online được thôi mong các bác cố gắng cho trận sau.
    Được honigsberg sửa chữa / chuyển vào 03:38 ngày 19/10/2004