1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giải Bóng rổ sinh viên toàn quốc 2009.

Chủ đề trong 'Bóng rổ' bởi the_eggs, 09/09/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. 04Club3D

04Club3D Thành viên mới

Ui , e cũng ko rõ là của Sở hay của Bộ đâu chị Bob ạ Nhưng thầy e đã thông báo như vậy thì chắc chỉ 1 trong 2 đơn vị trên gửi xuống Thi đấu ở Nhà Thi đấu Sư Phạm
  2. DangHongHanh

DangHongHanh Thành viên mới

Theo e bit thi khai mac chinh thuc la 14/10 dau trong khoang gan 10 ngay. Cong van chac cung da ve den het cac truong rui vi thay cac truong ruc rich tap luyen kinh qua.
  3. ruabo

ruabo Thành viên mới

Vẫn chưa có thông tin chính thức, toàn lá cải ko à. Hic.
    KInh tế vẫn chưa thấy thông tin gì nhé. Lại còn nghe bảo tháng 1 năm sau mới có giải SV HN.huhuhu
  4. lovely_chicken

lovely_chicken Thành viên mới

Tháng 1 là thế nào? Tháng 3 là ít. Nói chung là đánh xong giải học sinh may ra có giải sinh viên. Năm nay dính vào indoor game nên Sở HN hết tiền cho giải sinh viên rồi. =))
  5. Dicky_Dwarf

Dicky_Dwarf Thành viên mới

Hix, đang chủ đề về giải SV Toàn Quốc mà các bác. Giải SV HN thì e cũng nghe thấy bảo là sau tháng 3 rùi
  6. bobbieTWINE

bobbieTWINE Thành viên mới

Nói chung là năm nay các em tha hồ mà đánh giải
    Bên Hanu vẫn chưa thấy công văn j hết
  7. fox101

fox101 Thành viên mới

thế có ai biết làm thế nào để đc đánh giải SV ko ạh, e nghe bảo các trường miền Trung và Nam thì đánh 1 giải trong đấy để chọn ra mấy trường, còn ở ngoài này thì các trường đc đk thoải mái, ko biết có phải ko ạh
  8. mars_funfoxs31

mars_funfoxs31 Thành viên mới

ngày xưa (cách đây khoảng 3 năm) thì đúng là thoải mái đăng kí thật, nhưng hồi đấy là do còn ít các trường có đội. Giờ mà cho đăng kí thoải mái thì giải toàn quốc thành giải Hà Nội mở rộng ngay
    Vì thế tớ nghĩ là có 2 phương án: 1 là có 1 vòng loại Hà Nội; 2 là lấy thứ tự xếp hạng từ trên xuống giải HN năm ngoái rồi lấy dần cho đủ số đội cần thiết.
    Theo tình hình hiện nay thì có vẻ đang nghiêng nhiều về phương án 2
  9. trunghq

trunghq Thành viên rất tích cực

2 năm trước thì phải đi xem thấy có 2 3 đội Nam - Trung mà đánh rất tốt, nên em nghĩ mãi ko hiểu sao ra thi đấu toàn quốc mà có 2 3 đội. Cứ tưởng họ ko đc tài trợ chứ.
    Giải toàn quốc mà như Slam Dunk đi xe kéo về thì hay nhỉ? Tiếc là nước nó tròn tròn tụ về 1 vùng, mình đi từ Nam ra đây đủ mệt, tiền sao lại.
  10. fox101

fox101 Thành viên mới

nhưng nếu theo như bác nói là lấy từ trên xuống dựa vào kết quả năm ngoái thì e thấy ko hợp lý vì nếu thế các đội năm ngoái ko dự giải thì ko có cơ hội ạh, hơn nữa qua 1 năm đội hình các đội thay đổi rất nhiều nên chất lượng các đội cũng khác, e nghĩ nếu cần thiết thì nên tổ chức đấu vòng loại như miền trong thì hay hơn