1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giải đáp các thắc mắc về phiên bản ttvnol.com mới tại đây.

Chủ đề trong 'Thông báo Ý kiến hỏi đáp' bởi HuySport, 20/11/2013.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. khanhlinhhp

khanhlinhhp Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

admin cho em hỏi,e gửi đăng bài mà muốn tìm lại bài mình đăng thì ở chỗ nào vậy.tìm mãi không thấy đâu.và bài đăng của em mọi người pm cũng không thấy có trong thông báo.
    Lần cập nhật cuối: 03/12/2013
  2. favourite

favourite Administrator - Một người gắn bó TTVNOL Staff Member

Trong phần trang cá nhân của bạn mà http://ttvnol.com/members/khanhlinhhp.461994/
  3. Tung12c9.GBC

Tung12c9.GBC Thành viên gắn bó với ttvnol.com

admin không thấy treo topic quy định nên box thị trường hải phòng nữa nhỉ
    mình thấy nên treo nội quy nên để mọi người tuân thủ chứ nhỉ
  4. daica9bi

daica9bi Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ko thấy hiện thông báo nên ko thể trả lời các câu hổi của khách trong topic được.mod kiểm tra xem..
  5. haha1910

haha1910 Thành viên quen thuộc

mình thay Avartar mãi mới được
  6. bluemountainno1

bluemountainno1 Thành viên quen thuộc

Bác nào cho em hỏi tại sao ko chèn được ảnh vào bài viết nhỉ? hay là cách chèn ảnh bây giờ thay đổi? Em đi tìm hướng dẫn mà ko thấy.

Các topic cũ có ảnh cũng bị lỗi rất nhiều, ko xem được ạ.
  7. washerman

washerman Thành viên rất tích cực

Anh hỏi 1 cái diễn đàn thì toàn lỗi, các icons thì trông như [​IMG] . Anh phải đi kiếm thêm các icon khác về xài. Chú @favourite không lo chuyện phát diễn đàn, vá víu lỗi nầm mà sao cứ chăm chăm đi block các icon của Anh. Anh đã test, diễn đàn cho phép tối đa là 20 ảnh trong 1 bài post, mà trong khi đấy mỗi bài Anh post chỉ có vài ba cái icons ( ảnh đuôi gif), sao lại cứ chăm chăm block nó [​IMG], chú rõ là [​IMG]
  8. Thotest

Thotest Thành viên gắn bó với ttvnol.com Đang bị khóa

Cái topic này cũng bị bạn Favourite vào cố tình ẩn hết các icon này http://ttvnol.com/threads/vote-co-nen-teen-hoa-cai-ttvnol-nay-khong-cac-ban-nhi.858954/
  9. conloc.info

conloc.info Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Không gửi đc tin nhắn riêng bác ơi
  10. washerman

washerman Thành viên rất tích cực

Mình đã thử gửi tin nhắn cho bạn rồi đấy, chắc bạn đã nhận được. Có nhiều cách để gửi được, cách 1 đơn giản nhất là bạn đưa chuột về tab hộp thư ở trên thanh trình đơn bên cùng, chỉ đưa chuột mà không click gì hết. Khi đó cửa sổ mở xuống sẽ có phần gửi tín nhắn ở dưới cùng của cửa sổ đó bên trái màn hình. Bạn click vào là xong.

Cách thứ 2 nữa là bạn click thẳng chuột vào phần hộp thư, bạn cũng sẽ thấy có phím chức năng gửi tin nhắn ở phía dưới, liền ngay trên của system footer . Tuy nhiên vào sâu kĩ hơn nội dung này thì mình thấy còn 1 số nội dung vẫn chưa được Vietnamize hết , ví dụ như star conversation.... Cái này mình sẽ bảo thằng @favourite [​IMG] nó khẩn trước khắc phục lỗi để còn thuận tiện cho việc tham gia của các bạn. Mình thành thật hối tiếc về sự cố này. [​IMG]

Ngoài ra còn 1 số cách như bạn vào thẳng profile của người định gửi tin nhắn cũng có chỗ để thực hiện thao tác, hoặc cách khác là click trực tiếp vào đường link sau http://ttvnol.com/conversations/add .

Cuối cùng, cám ơn bạn đã tham gia ý kiến, chúc bạn sinh hoạt thân thiện, vui vẻ và hi vọng sẽ còn được đọc nhiều bài post của bạn tham gia trên diễn đàn, nhằm hướng tới mục tiêu chung là diễn đàn ngày một tốt đẹp hơn. [​IMG]
    Lần cập nhật cuối: 05/12/2013
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa