1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giải InteristaVN Open Lần thứ II....Tạm biệt!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!huhuhuhuhu

Chủ đề trong 'Holland (HLFC)' bởi hoacuctay, 06/07/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoacuctay

hoacuctay Thành viên rất tích cực

Giải InteristaVN Open Lần thứ II....Tạm biệt!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!huhuhuhuhu

Thưa các bạn!!!!!!!!!!!!!!!

Chủ nhật này Liên quân HLBr chúng ta sẽ có một trận đấu vô cùng quan trọng: giành lấy chiếc Cup VĐ giải InteristaVN Open-một giải đấu quốc tế có uy tín

Thời gian qua, do giải trùng với dịp euro nên anh em không tập hợp được đông đủ và đội ngũ cổ vũ cũng không tập trung hết toàn lực cho giải. Đáng tiếc thay!!!!.

Rất hiếm khi chúng ta có đc dịp hoành tráng vui mừng như thế này. Mời anh chị em đến sân hoà vào sắc da cam rực lửaAi cũng mặc áo cam nhé....ko mặc đồ cam thì cũng là màu vàng của tụi Bò ra xin nhe he heTớ sẽ lấy mảnh vải cam cho mượn từ hồi đại hội về để che nắng cho mọi ng` hì....

Nói chung là chị em phải rôm dzả lả tả thì anh em mới máu đc Hiện nay trong danh sách chị em chắc chắn đã có mặt: hoahalan, Yinkamp, hoacuctay, 3 em bên BrFC và đặc biệt GIRL_ARS thân yêu đã về với chúng taChị em sẽ làm cho anh em ngạc nhiên bất ngờ thú vị bằng màn trình diễn gợi cảm hoàn hảo hơn mấy đội cổ vũ nhạt nhẽo của tụi mẽo nhiều nhiều

Kế hoạch đã lên từ hôm nay....Hy vọng thêm nhiều sự có mặt của các bạn nữ xinh đẹp và duyên dáng nữa....nhất là Beast phu nhân. Chúc mừng sinh nhật anh Phong dù là muộn 1 ngày. Chúc anh tuổi mới đạt nhiều thành công trong công việc và chuyện tình cảm.
  2. hoacuctay

Thời gian trận CK: 9h30'' Chủ nhật ngày 11/7
    Địa điểm: Sân Vận Động Quán Thánh (sân 10-10
    Đề nghị những người có liên quan trực tiếp đến đội bóng có mặt tại sân từ 8h30'' làm lễ bế mạc giải Chúng ta có thể trở thành những nhà vô địch đầu tiên của giải. Vì thế đề nghị các thành viên đội bóng có ý thức tạo dựng danh tiếng cho giải đấu, tuân thủ luật lệ của giải. Đôi lúc, những cử chỉ vô tình của anh em có thể gây ra những hiểu lầm ko đáng có
    Đối thủ của chúng ta là đội Hoàng Hoa Thám Club. Đây là một đội bóng có lối chơi kỹ thuật khéo léo và thể lực cũng rất tốt. Trong trận cuối tại vòng bảng, chúng ta đã vượt qua họ nhưng trận đó họ ko có động lực thi đấu mấy lại chủ quan. Dự đoán đây sẽ là 1 trận đấu quyết liệt, tranh giành từng cm sân đấu và có nhiều bàn thắng tèn tén ten
  3. Leviethai

Leviethai Thành viên mới

Hê Hê!Bà bầu ơi anh em đang thiếu áo.Sợ trường hợp hai áo cùng số ghi bàn thì lại khó cho ban tổ chức.Nên em đề nghị mua thêm áo đê.Bà bầu đầu tư đê.HEHE!
    À!Em đang ở nhà (QN).Chắc CN này hổng lên HN đc.Chúc anh em thành công vang dội và phần bia cho em nhá.
    Hôn môi xa nào!!!
  4. bodielee

bodielee Thành viên quen thuộc

Hic, thiếu một nhân vật quan trọng rồi đây, hay là để cả đội chi tiền một chuyến trực thăng cho chú bay về để kip thi đấu nhỉ
    CN này chắc là ra góp vui màn liên hoan chút, già rồi mà còn ham vui là khổ thế đây.
  5. hoahalan

hoahalan Thành viên mới

Thế ngày giờ cụ thể thế nào ý nhỉ. HCT post lên đi.10h à?
  6. catenaccio

catenaccio Thành viên quen thuộc

Hê hê, chúc liên quân thi đấu thành công và mang về chức vô địch đầu tiên trong lịch sử tồn tại của đội bóng nhé.
    Hô khẩu hiệu nào : "Liên quân sẽ vô địch, mà tệ lắm thì lại á quân "
  7. chickbox_4ever

chickbox_4ever Thành viên rất tích cực

có nhậu nhẹt đánh phá ko ạ?
  8. rockvn

rockvn Thành viên rất tích cực

hic hic bà Thảo này kiêu thế nhẻ.Mình xin đi mấy lần mà ko thèm trả lời. quá kiêu.bực mình oánh chết h
  9. hoacuctay

Hic đã post giờ giấc lên rùi mừ chị Trang ui!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Anh kate mới đó mà đã quên????Chúng ta chẳng đã có chức VĐ giải tứ hùng mùa xuân 2003 đó sao
    Đương nhiên sẽ có khoản Trời!!!!!mỏi tay quá
  10. Leviethai

Leviethai Thành viên mới

hê hê!Hay là thế nhỉ.Bác cho máy bay đón em nhá.Cỡ em phải có máy bay mới xứng.