1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giải mã giấc mơ...

Chủ đề trong 'PTTH Trần Nguyên Hãn - HP' bởi Soserone, 19/09/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Soserone

Soserone Thành viên rất tích cực

Giải mã giấc mơ...

Ai trong cuộc sống cũng dùng hết 1/3 cuộc đời mình để ngủ, mà đã ngủ là fải mơ,! chẳng ai là ko mơ hết! Thế bạn có biết gì về giấc mơ của mình ko?
    Ai có thể nói cho bạn biết ý nghĩa của giấc mơ của bạn!
    1 đêm thức dậy với cơn ác mộng, bạn biết làm gì để wa con ác mộng đó....
    1 giấc mơ đẹp lãng mạn làm bạn tỉnh giấc, và ko thôi dừng việc nghĩ đến nó....
    Vậy tất cả những điều đó có ý nghĩa gì??Hãy nói cho mọi nguời biết giấc mơ của các bạn, và mọi nguời sẽ cùng nhau đoán thử xem giấc mơ của bạn như thế nào!
    Thế nhé...đừng lo, chỉ là giấc mơ thôi mà....
  2. Soserone

Đêm wa anh nằm mơ thấy em !
    ANh mơ thấy em...và 1 hiện thân khác của em, anh ko biết làm sao anh biết đó là hiện thân khác của em..., chỉ là anh cảm nhận thấy như thế!
    Có ai đó muốn làm em đau, có ai đó cứ âm thầm hại em....
    Em thì bé nhỏ wa, mong manh wá,...
    Anh ko thể để em cứ 1 mình chống chọi lại với điều đó.
    VÀ em biết ko , anh đã luôn ở bên em, che chở cho em...
    Có ai đó..đang đuổi theo em với chiếc gậy tử thần và hắn cứ ra sức đâm nó vào nguời em, và em biết ko, hắn ko thể nào đâm vào nguời em đc, và càng lúc máu của anh càng...uớt đẫm áo anh..., vì che chở cho em...
    Hắn đẩy em xuống từ trên cao, nhưng anh là nguời nhẩy xuống chấp nhận chạm đất trước để em ko bị đau...
    Roài, sao lại có nguời lại muốn hại 1 nguời như em nhỉ?mặc dù...em ko muốn , em vẫn như thế, ko nhận những gì của anh, nhưng em hiểu, và đã hiểu, anh luôn ở bên cạnh em..che chở cho em!
    trong khi hiện thân kia của em thì duờng như rất nhỏ bé và lúc nào cũng cần 1 sự chăm sóc, mà anh thì ko bỏ đc, vì đó đều là em!
    Và thế là, anh...bị đau vì luôn fải chăm sóc cho cả 2!
    ................................................................................................................
    Giấc mơ thế mới là giấc mơ chứ mọi nguời nhỉ?
    Vậy có ai biết ý nghĩa về giấc mơ ấy ko?
    theo tôi nghĩ thì chắc là tôi wan tâm đến nguời ta lắm, ở ngoài đời đấy mà! Fải ko?
    Chắc vậy
  3. Mark_mylove

Mark_mylove Thành viên mới

sao lại phải mơ nhỉ ! khổ thật
    SỐ 1 :
    em đang đi trên đường ,em cố gắng đuổi theo cái gì đó ,nó chạy nhanh quá và khi em đuổi kịp nó thì sao ,vâng thầy giáo em đã bị nó đâm vào ,em hét lên :" đồ độc ác ,đừng đâm vào thầy giáo " ( rồi thức dậy .thế thôi )
    SỐ 2 :
    Rino chở em đi chơi ,khủng khiếp ,đi qua đi lại 1 con đường đến 10 lần trong 1 buổi tối ,rồi vùa đi vừa kêu ca chuyện gì đó ,rồi bị đâm xe .Rino không sao nhưng em thì chết ( oái mẹ ơi .tỉnh dậy gấp )
  4. Rino

Rino Thành viên mới

WÉ Em ơi em mơ cái gì mà bạo lực thế em. Anh đọc nói xin lỗi bà con chứ " Vãi đái ra quần". Sợ quá. Dạo này thất tình hay sao mà mơ toàn giấc mơ bạo lục thế em. Anh So đi rối còn anh SIngled mà em .
  5. Soserone

Đề nghị chú RIno ko lôi anh ra nghe!CỨ thích chọc ngoáy là sao thế
    ANh cũng toàn mơ bạo lực nè, sao chú ko ý kiến gì?
    THế giấc mơ của chú là thế nào, nói cho anh nghe xem nào?
  6. ___suyt___

___suyt___ Thành viên mới

TRời em gái mơ gì mà kì vậy?
    Làm gì có ai chết, em đọc cái bên trên của anh SO chưa hi` h`i, có nguời sẽ không giờ để em chết như thế đâu
    ANh ấy mơ như thế cơ mà.
    MÌnh toàn mơ thấy ác mộng thôi à, không biết có phải ban ngày mình làm toàn việc ác không nữa?
  7. giang_a11

giang_a11 Thành viên mới

Em vốn sợ chó mà làm sao suốt ngày em nằm mơ bị chó đuổi chạy toé khói!Uất lắm!
    Mà em còn hay nằm mơ đc điểm cao trong bài kiểm tra nữa!Rồi nó điểm cao thật!Còn mấy bài điểm thấp thì chẳng thấy mơ tý nào cả
    Thế là làm sao ạ?
  8. hiboss

hiboss Thành viên tích cực

Hôm wa làm mơ diễn đàn TNh mọc lên mấy topic wái dị.
    Linh ứng nhanh thế à.
    Để xem tối nay mơ thấy gì
  9. emchanglagivoianhdungkhong

emchanglagivoianhdungkhong Thành viên mới Đang bị khóa

đêm qua em mơ gặp Bác Hồ,râu Bác dài tóc Bác bạc phơ,em âu yếm,hôn đôi má Bác,............................................Bác mỉm cười Bác khen em ngoan,Bác gật đầu Bác khen em ngoan
    đấy ,giải đê !
  10. Rino

Rino Thành viên mới

Thé tức là sắp thăng rói chứ sao nữa. Xưa thì bác Hồ ở trên Hà nội thì còn mơ gặp bác trên đấy chứ bây giờ bác lên trời rồi thì chỉ con nước di theo bác thì mới gặp dc bác thôi. Thế đơn giản thế mà không nghĩ ra. Chán thế
    Được Rino sửa chữa / chuyển vào 16:22 ngày 21/09/2004