1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giải mộng đoán điềm thấy rụng tóc

Chủ đề trong 'Những người thích đùa' bởi xosokt, 22/02/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xosokt

xosokt Thành viên quen thuộc

Từ xa xưa các cụ đã có câu “ Cái răng cái tóc là góc con người”. Chính vì thế tóc đẹp hay không được coi như một chuẩn mực để đánh giá con người. Nằm mộng thấy mình bị rụng tóc mang lại điềm báo gì trong tương lai cho bạn ?

Truy cập vào http://doivesotrungthuongodau.blogspot.com để có thể dự đoán được con số may mắn nhất trong ngày hôm nay.

Mơ thấy mình bị rụng tóc được coi như một điềm báo xấu, nó báo hiệu có thể bạn sẽ có những mâu thuẫn hay cãi vã với bạn bè. Rất có thể tình bạn của bạn với người đó đang có những vết rạn vỡ và cần vun đắp thêm.

Cùng Xoso.me giải nghĩa giấc mơ thấy mình bị rụng tóc

Khi mơ thấy mình bị rụng tóc bạn nên chọn con số : 22 – 18 kết hợp với ket qua XSMB hom qua để có thể lựa chọn được con số may mắn nhất với bạn.

Nếu bạn là nữ giới thì khi mơ thấy mình bị rụng tóc thì có thể bạn đang có những suy nghĩ tiêu cực và bạn cần phải cân bằng lại cho cuộc sống của mình.

Còn nếu bạn là nam giới thì bạn nên quan tâm đến sức khỏe vì rất có thể trong cơ thể của bạn đang tiềm ẩn những căn bệnh mà bạn không ngờ tới

Chơi xổ số ích nước lợi nhà

Việc mơ thấy mình bị rụng tóc là điềm báo không tốt với những người đang yêu nhau.Rất có thể bạn và người yêu đang có những hiểu lầm và cãi vã nhưng nếu như bạn biết nhường nhịn và quan tâm đến nửa kia hơn thì tình yêu của hai người sẽ bền chặt hơn

Trong quá trình chải đầu thì việc rụng tóc được coi như một sự việc hết sức bình thường chính vì thế giấc mơ thấy tóc mình rụng cũng được coi như thế. Bạn không nên quá lo lắng với giấc mơ này vì biết đâu đó chỉ là một giấc mơ bình thường và không mang bất cứ ý nghĩa nào.

Biết đâu với giấc mơ thấy tóc rụng lại có thể mang tới may mắn cho bạn với xổ số thì sao ? Cùng nhìn lại những con số may mắn xuất hiện trong kết quả XSMB 10 ngày gần đây