1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các bác quên mật khẩu hay quên email thì làm như sau để lấy mật khẩu mới hoặc đổi email đã đăng ký tài khoản nhé. Xem chi tiết các bác xem tại đây.
  3. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giải mộng: Mơ thấy rắn hổ mang trắng là điềm báo gì nhỉ?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi nembomttvn, 28/06/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nembomttvn

nembomttvn Thành viên mới

Giải mộng: Mơ thấy rắn hổ mang trắng là điềm báo gì nhỉ?

Tớ vừa chợp mắt trên ghế bành, trong lúc xem ti vi.
    Tự nhiên mơ nhìn thấy một con rắn chui ra từ dưới chân ghế bành. Ngay lúc đó có 1 giọng nói mơ hồ bảo mình: "Túm lấy cổ nó, không nó cắn đấy". Thế là mình chụp lấy cổ nó, giơ lên - hóa ra là 1 con rắn hổ mang mầu trắng. Ngón tay cái của mình xiết chặt cổ nó. ......Thế rồi là lơ mơ tỉnh dậy. Lúc mới tỉnh, thấy ngón tay cái của mình vẫn đang xiết chặt ngón trỏ...

Bác nào biết giải mộng, giúp em nhé. No Spam.
  2. daigia005

daigia005 Thành viên mới

nhìn chung mơ thấy rắn là điềm gở
    lô đề học thì cứ táng 01 10 cho tôi
  3. onlychan

onlychan Thành viên quen thuộc

mai đánh đề đầu 8 đi ;))
    http://kute***y.com/kiss.GIF http://kute***y.net/kiss.GIF [​IMG] [​IMG] [​IMG]
  4. tiacay

tiacay Thành viên quen thuộc

Mơ thấy rắn trắng là may mắn lắm ạ, ngày xưa Hán Cao Tổ Lưu Bang cũng từng chém một con rắn trắng mà. Nhưng nghe bảo rắn của Lưu Bang dài 10 trượng, còn con rắn của bác dài bao nhiêu.
  5. nembomttvn

nembomttvn Thành viên mới

Chả biết dài bao nhiêu. Vì lúc tóm cổ nó thì thân và đuôi nó vẫn ở dưới ghế bành. Nhưng đại khái, trông nó to cỡ cổ chân người.
  6. hayumi_88

hayumi_88 Thành viên mới

có đợt em cũng mơ thấy con rắn trắng to như con trăn định cắn mjn`h may mà tránhd dượ, h nghĩ lại vẫn thấy sợ sợ
  7. Guest07

Guest07 Thành viên mới Đang bị khóa

Giai mơ thấy rắn thì ko tốt, gái thì chắc là hợp lý
  8. catxk

catxk Thành viên mới

Tức là nên chuyển sang dùng loại có cánh
  9. lucky059

lucky059 Thành viên mới

nhân đây cũng cho em hỏi. có lần hồi còn bé em mơ thấy rồng, rồng trắng hẳn hoi. không biết có ý nghĩa gì.
    và bình thường em rất hay mơ thấy rắn và cá. em không hiểu lắm nhưng cứ khi nào cảm thấy căng thẳng là lại mơ thấy cá
  10. diskuloz

diskuloz Thành viên rất tích cực

Ngày mai bao lô con số 72 đi trúng chắc
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa