1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giải pháp nào để hạn chế tóc khô xơ và chẻ ngọn?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi nhukieu1002, 01/08/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngockhue003

ngockhue003 Thành viên mới

Đợi nhukieu1002 thử xong thì lâu lắm, có ai uống viên này chưa, chia sẻ một chút đi. Ủa, viên này tên là gì nhỉ? Bạn minh.phuong003 sợ làm PR hay sao mà không dám nói tên sản phẩm ra vậy ta?:D
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Đợi nhukieu1002 thử xong thì lâu lắm, có ai uống viên này chưa, chia sẻ một chút đi. Ủa, viên này tên là gì nhỉ? Bạn minh.phuong003 sợ làm PR hay sao mà không dám nói tên sản phẩm ra vậy ta?:D
  2. minh.phuong003

minh.phuong003 Thành viên quen thuộc

Hehe, đúng đó, em chỉ chia sẻ chút thôi, lỡ bị xóa nick hok nói chuyện được với mọi người thì uống lắm. Ai có nhu cầu thì chịu khó search nha, chỉ cần đánh mấy từ này thôi là ra ngay: biotin silica kem vitamin B. Mọi người thông cảm nha.
  3. nang_sg

nang_sg Thành viên mới

Ah, giờ thì biết rồi. Đây là sản phẩm của 1 công ty khá lớn trên thế giới.
  4. nhathavi2003

nhathavi2003 Thành viên mới

Hehe, cái này giống như là trò chơi đoán chữ ấy nhỉ. Em cũng biết rùi. Sinh nhật của mẹ em cũng sắp đến, em tính mua tặng sinh nhật mẹ em, mọi người thấy được hok. Tóc mẹ em cũng không được khỏe cho lắm. Ah, mà mua ở đâu vậy mọi người.
  5. minh.phuong003

minh.phuong003 Thành viên quen thuộc

Được đó nhathavi2003, mình thấy vừa thiết thực lại có cả tình cảm nữa. Mình mua ở 181 Điện Biên Phủ đó (đối diện với công viên Lê Văn Tám), mấy nhà thuốc lớn lớn cũng có luôn.