1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giai thoại về nhừng nhân vật lịch sử khóa 2000 - 2003

Chủ đề trong 'PTTH Ngô Quyền HP' bởi romaboyvn, 20/01/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vitchocobo

vitchocobo Thành viên mới

hehe chúc anh Thắng Bình 1 ngày Thắng khánh vui vẻ nhé , chúc anh luôn mạnh khoẻ để gảy đàn cho anh em nghe , chúc anh sớm gặp được 1 người trong mộng ( nhớ là phải lùn )
  2. romaboyvn

romaboyvn Thành viên quen thuộc

Thắng Khánh muôn nắm !
    Khổ nỗi là có món Gà ấp đất mãi chẳng thấy đâu !
  3. honnhien_cotien

honnhien_cotien Thành viên mới

roma đây rồi , anh em mong quá , xuất hiện thật đúng lúc .bây giờ , tôi xin trân trọng giới thiệu anh thắng , sẽ lên diễn đàn phát biểu cảm nghĩ cuả mình / xin 1 tràng pháo tay ...bộp..bộp...
  4. caothu_hocnghe

caothu_hocnghe Thành viên rất tích cực

thật không ngờ bạn roma của mình lại có những giai thoại và mối tình đẹp , dai và kỳ đến vậy !
    Cũng chúc bạn như trên! Khi nào lên HN nhớ ghé vô bạn ...thoải mái luôn nha
  5. BO_MAY_DAY

BO_MAY_DAY Thành viên mới

vầng, xin cảm ơn. Trước hết xin cho Thắng được gửi tới các bạn và toàn thể họ hàng hang hốc nhà các bạn lời chào TRÂN TRỌNG NHẤT. Xin cám ơn lần thứ nhì. Phải nói thật là tự đáy lòng của Thắng (là cái j thì chắc các bạn biết rồi), những ngày này cùng với cả nc sôi sùng sụng khí thế kỷ niệmCMT8 và quốc khánh mùng 2-9, Thắng cũng rất hồi hộp và sung sướng kỷ niệm cái ngày đầu tiên mà Thắng bị ôg bác sĩ ở fòng fụ sản lôi từ trong bụng bà già Thắng ra.Hồi hộp vì đây là lần đầu tiên từ bé đến giờ Thắng bước sang tuổi 23. Hồi hộp kinh khủng các bạn ạ. *** biết nó có khác 22 cái tuổi trước cái *** gì ko. Còn sung sướng vì vẫn còn anh em nhớ đến cái ngày này của bạn. Chắc tại nó dễ nhớ. Nhưng bên cạnh đó vẫn còn 1 chút hơi buồn vì trong cái ngày này anh em *** có mặt để anh em làm 1 phát. Dm quen anh em mấy năm trời mà chẳng năm *** nào tổ chức được cái sinh nhật cho đàng hoàng.Dm năm *** nào cũng phải thiếu 1 2 thằng. Năm nay Thắng noi theo gương bác HỒ vĩ đại với phương châm tiết kiệm là quốc sách nên Thắng cũng không làm to.Cũng chỉ có mấy anh em bạn bè của tao ở trong SG rủ nhau nhậu 1 bữa,vậy thôi... Dm thật sự Thắng cũng *** biết nói gì nữa. Anh em làm tao xúc động wá. Chỉ xin trích ra đây 4 câu thơ mà anh em đã cao hứng làm trong sinh nhật con lợn năm *** nào ấy *** nhớ.Đại loại như thế này:
    Hôm nay sinh nhật của tao,
    Anh em nâng chén rượu vào lời ra.
    Sẵn đây có nồi lẩu già,
    Rượu ngon ta uống, ha ha ta cười.​
    Zzzzzzoooooôo anh em
  6. BO_MAY_DAY

gửi tặng anh em bài Vòng tay bè bạn của bọn Da vàng như 1 lời cảm ơn đến anh em http://mp3.baamboo.com/Mp3/default.aspx?search=v%c3%b2ng%20tay%20b%c3%a8%20b%e1%ba%a1n&choice=1&page=1&tab=mp3
    làm phát nữa đi zô
  7. BO_MAY_DAY

muôn năm
    Gà ấp đất lúc nào cũng có, nhưng gà ngon phải có bạn hiền, tết về tao sẽ chiều anh em 1 bữa. Tao sẽ cố học để vào bếp cho thưởng thức. Hãy đợi đấy.
  8. vitchocobo

vitchocobo Thành viên mới

vâng anh Thắng đã phát biểu đầy cảm xúc 1 lần nữa xin được chúc anh sinh nhật vui vẻ , hy vọng món gà ấp đất của anh sẽ thành công ....tháng 11 em mới bước sang tuổi 23 cơ keke
  9. honnhien_cotien

honnhien_cotien Thành viên mới

thế mày có nhớ ngày sinh nhật lần thứ 18 của mày , 5 năm trưóc đây anh em mình làm gì kô ??
  10. romaboyvn

romaboyvn Thành viên quen thuộc

Bài này hay đấy !
    Cuối cùng cũng có một tác phẩm để đời !
    Chơi với nhau gan chục năm nay , lần đầu thấy khả năng viết của mày đấy . Thô tục , hài hước , lãng mạn ... cái gì cũng có !
    Được lắm cái bài thơ bất hủ !
    Sinh nhật vui vẻ !