1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giải thoát tâm lý giùm em: GF đã từng QH với người yêu cũ (Câu trả lời đã có ở cuối trang 7, các bác

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi boxgdtt, 03/11/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. viettuong

viettuong Thành viên mới

thấy các bác chửi bác chủ dữ quá . Pác chủ là gà mà, non kinh nghiệm nên mới lên đây hỏi tình huống đó. Nếu gặp 1 thằng kinh nghiêm thì đời nào nó lên hỏi để mà bị chửi
    Còn riêng ý kiến của em thì những lời các pác trên là đúng (e tránh dùng những từ kia để bác khỏi bị shock) . Sau lần này nhớ rút kinh nghiệm bác nhá
  2. ghostcasper

ghostcasper Thành viên mới

thằng nào mà chẳng thích mình là người đầu tiên của gái.
    nhưng bây h thì cái đó ko quan trọng nữa rùi,sống với nhau thấy thoải mái ,vui vẻ là được,làm gì cái màng bong bóng đó?có ăn được ko?
  3. anon20

anon20 Thành viên mới Đang bị khóa

chúc mừng bác nhé, từ nay chén thoải mái con gà mái
    thể loại gái đú này đú được với bác thì cũng được với thằng khác thôi
    còn mấy thằng đạo đức giả blah blah nhưng cong050... ko chừng là những thằng chén xong cho bác đổ bô đấy
    p/s quá chén thì té

4. autumnlawn

autumnlawn Thành viên mới

Thế khi các bác làm việc congái nhà người ta, các bác có nghĩ saunày người ta chửi các bác đểu như bác chủ TOP bây giờ kô(mặc dù chưa biết ai đểu).Em nghĩ đúng là đau thật, dù chưa đi đến đâu nhưng chấp nhận đổ vỏ cho thằng kháccon trai ai chả đau, nhưng e xinthông cảm với hoàn cảnh bác....Sông dài , biển rộng, nếu bác yêuvà chấp nhận đc 1 lần lầm lỡ của ngta thì quên đi bác à, quá khứ rồi, còn nếu kô, chia tay. Vấn đề này nên xđ, yêu thật thì duy trì , kô thì đường ai nấy đi, kô thể để lâu đc, chỉ vì 1 cái màng mà....hic, khổ thân
  5. anon20

anon20 Thành viên mới Đang bị khóa

ko phải quan trọng cái màng zin mà là "màng chất xám", gọi là thể loại gái ngu, mật ngọt chết ruồi
  6. cong050

cong050 Thành viên tích cực

Anh không có nhiều hứng thú tranh luận với mấy thằng ngốc như chú về những vấn đề đạo đức. Anh thấy chú là thằng khó dạy bảo, nên chỉ nói để chú tham khảo thôi. Chú chơi đĩ có khi còn bị nó dụ dỗ yêu đương, chơi gái nhà lành thỉ bảo nó là đĩ, đĩ hay không đĩ còn không phân biệt được thì đừng nhắc đến tên anh làm gì.
    Đọc lời anh nói xong rồi về nhà tụt quần soi gương xem thằng cu của chú nó có đỏ mặt xấu hỏ giúp chú không. Vì anh thấy cả con người chú chỉ có bộ phận đó là nói lên chú là giống đực thôi.
  7. KenCongChua

KenCongChua Thành viên mới

Thế nào là đạo đức giả ?? Thử hỏi ở đây có thằng nào khẳng định là chưa liếm lại cục đờm thằng khác nhổ,biết rồi mà vẫn cứ liếm ? Nhưng mà lăn tăn vụ đó thì mới là đạo đức giả đấy . .
  8. Dante_from_hell

Dante_from_hell Thành viên mới

Haha, công nhận thằng anon20 nói nghe khó ngửi quá. Thời đại nào rồi, thôi thì cô ấy không phải người đầu tiên của chú chủ topic nhưng có thể là người cuối cùng chứ, chú yêu lần đầu, nên biết rằng mình thiếu nhiều kinh nghiệm lắm, gái nó lạicó kinh nghiệm, chắc nó cũng bỏ qua nhiều cái ngố của chú rồi, chứng tỏ em nó yêu chú rất chân thành. Điều đó mới là quan trọng chứ, còn chuyện còn hay không còn zin, chú nên nghĩ cho kĩ đi, bản chất chú là con người như thế nào, chú phải tự hiểu lấy, nhưng cách cư xử của chú, dằn vặt người yêu ngay trên giường lúc vừa quan hệ xong, quả ko đáng mặt đàn ông, con gái họ rất tự ti nếu đã từng làm chuyện đó với ng cũ rồi, chú lại còn khóc lóc đau khổ hơn em nó thì ko chấp nhận được. Thôi cố lên, còn nhiều khó khăn hơn phải vượt qua, xác định tâm trí đi rồi hãy đi tiếp.
  9. h_d_t_s

h_d_t_s Thành viên mới

Nhiều thằng chỉ được cái mồm ! Chửi người khác giỏi chứ ở vào tình thế người ta xem .
    To chủ topic : mình nghĩ bạn đang ở tình huống mà chắc đa số những ai gặp phải cũng có tâm trạng thế thôi .
    Mình đọc khá nhiều topic tâm sự ở các báo thì thấy : đa số đều chấp nhận cưới, nhưng cuộc sống gia đình nó phức tạp hơn khi yêu nhiều, lúc đó mâu thuẫn xảy ra thì những gì xấu hiện tại sẽ là thảm họa sau này . Và dĩ nhiên lời khuyên của mình cho bạn là : chia tay .
    Bạn còn trẻ , thừa sức kiếm đc người phù hợp bạn. Đừng nghe nhiều thằng trong này toàn chủ đề đánh chén tởm lắm . Bọn nó mới hèn hạ
  10. autumnlawn

autumnlawn Thành viên mới

Lại đạo đức với chả kô , thế nào là tử tế , thì các bác tự biết. E thấy bác này đúng nhất rồi....nhất trí 2 tay
    [
    Được autumnlawn sửa chữa / chuyển vào 11:02 ngày 03/11/2008