1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giải th­ưởng 15* cho những ai thích Summoning đây

Chủ đề trong 'Nhạc Rock' bởi YoutaMoutechi, 05/09/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. YoutaMoutechi

YoutaMoutechi Thành viên mới

Giải th­ưởng 15* cho những ai thích Summoning đây

Nào , mời các bác thích (hoặc làm ra vẻ thích) Summoning cũng đàm luận một chút nhé. Bây giờ tôi xin treo cái giải 15* , tất nhiên là nhỏ thôi nhưng khả năng tạm thời của tôi là như thế , cho ai làm thế nào , nói thế nào mà tôi chịu là Summoning hay . Thậm chí nếu ai nói quá hay quá thuyết phục thì tôi sẽ còn kính tặng thêm 5* nữa.

Tôi xin thề là sẽ làm đúng như vậy , nếu không đáng bị cắt nick 1 tỷ lần . Mang các bác tin tưởng cùng đàm đạo cho vui nhé .

As long as I have Ai-chan !
  2. FatherBhaal

FatherBhaal Thành viên quen thuộc

Đầu tiên là bạn cho tui xin lỗi trước đã nhé,tui tham gia chủ đề này của ban không phải là vì muốn kiếm * hay cái gì đại loại thế,mà là bởi vì tôi thấy khá là buồn cười.Chủ đề của ban lập ra cứ như là bạn không thích Summoning vậy,âm nhạc của Summoning là một thứ đáng để người ta ca ngợi chứ đâu phải là để mang ra ngã giá một cách bó buộc thế này,tôi hơi buồn đấy.Nếu bạn thực sự muốn tìm hiểu về Summoning thì trước tiên bạn phải nghe nhạc của họ đã,lời những người khác nói hay ca tụng Summoning khi vào tai bạn cũng chẳng khác gì "đàn gảy tai trâu" nếu bạn chưa nghe một chút gì về Summoning cả,tôi xin lỗi một lần nữa nhé.Còn bạn thực sự muốn hiểu thêm về họ sau khi đã nghe nhạc của họ rồi thì tôi xin sẵn lòng giúp bạn cả hai tay đấy,hẹn lần sau nhé.

Nothing last forever but the endless sky and my feeling for you...

3. YoutaMoutechi

Thế là bạn không hiểu vấn đề rồi , chính xác là tôi không ưa nhạc của Summoning và đang muốn cùng tranh biện với những người như bạn , nếu bạn thấy nó đáng ca ngợi thì hãy thử làm tôi thích Summoning như bạn . Còn có cả phần thưởng cơ mà, nhiệm vụ của phần thưởng là để mọi người cãi nhau cho nhiệt tình , hơn nữa tôi cũng đâu có nói là chỉ có một phần quá đâu nào, bất kì ai đáng thưởng cũng sẽ thưởng hết .

4. Benediction

Benediction Thành viên rất tích cực

Vớ vẩn. Ko thích nghe thi` thôi chứ làm thế này thì chuối cực kì. Tôi cứ có cảm giác phải "dỗ" cho trẻ ăn.
    Bạn hãy sống sao cho mình tìm thấy niềm tin ở đời.
    Để rồi ko tiếc nuối những gì làm được cho thế gian!
  5. YoutaMoutechi

Ây dzà, tại hôm nọ em chê Summoning thì có người không đồng ý , bảo em là ngu . thế thì em cũng muốn biết xem mình ngu ở chỗ nào lắm chứ . tình hình này chắc chẳng ai cãi nhau với em rồi nhẩy ?

6. Orion-Dust

Orion-Dust Thành viên rất tích cực

Thằng nào bảo chú ngu chú cứ bảo anh, anh chửi bỏ mẹ nó ấy chứ
    Nói thế thôi với những thằng như thế thì không cần phí lời làm gì Youta ạ, chúng nó có nghe nhạc đâu, chúng nó đang cố nhét nhạc vào đầu đấy, còn vào đấy rồi đi đâu thì chắc cũng đe''o biết.
    Cái gì hay thì nghe, dở thì không phải cố nghe làm gì cho mệt đầu, nghe nhạc để giải trí chứ có phải để thành ông này bà nọ đâu, cố làm gì cho mệt, giành sức mà cố cái khác
    If You Tolerate This Then Your Children Will Be Next...
  7. Orion-Dust

Sẵn tiện treo giải 30* cho vị nào thuyết phục được tôi những ban sau là hay, là đỉnh cao của nghệ thuật : Darkthrone, Limbonic Art. Hai bọn này chơi black metal cực kỳ nhố nhăng ( và bố láo ) nữa, thế mà khối bác cứ xúm vào tâng lên bốc xuống, chẳng hiểu ra cái dek gì nữa.
  8. goal79

goal79 Thành viên quen thuộc

Dzui ... dzui . Giờ lại có cả chuyện cắt nghĩa với giảng giải tại sao lại thích tại sao lại yêu đi rùi sẽ được gắn cho 15 * với 30 * lên người . Rồi "các bác thích và cố làm ra vẻ thích" ??? Rồi "có nghe nhạc đâu mà nhét nhạc vào đầu" mới ghê chứ . Chà ... Kinh ... kinh ... Đau đầu quá . Eh heh ... Dzui hơn nữa là tất tần tật những ban Black Metal mà tôi thích đều ít nhiều bị đem lên bàn mổ và chê không tiếc lời , từ Cradle Of Filth , Rotting Christ , Summoning , đến Darkthrone và cả Limbonic Art ... . Hơ nhưng mà chẳng sao ... Kekek ... Chuyện đó với tôi không quan trọng và tôi chả buồn vào đôi co hay kèn cựa gì với những Topic đó vì tôi tôn trọng Sở Thích Cá Nhân của người khác và tôi nghĩ mình cũng sẽ được đối lại như vậy . Vì có cái câu là muốn người khác đối với mình thế nào thì mình nên đối với họ như thế ấy mà . Hí hí ... ( Chú thích thêm là Summoning trong Topic này và các nhóm kia trong các Topic khác tôi gom lại nói luôn 1 lần , không thôi lại bị chửi là đang nói đến Summoning thì nhảy sang nhóm khác ... ) Tôi cũng đang muốn biết tại sao ... Vì tôi cũng không hiểu ... Quả là sống trên đời khó khăn và khổ sở quá ...
    BORN TO WALK AGAINST THE WIND.
  9. Orion-Dust

Chú ý :
    Không được lạc đề.
    m/
  10. YoutaMoutechi

Vâng , thế thì Summoning đi bác Goal !!!!!!!!!!!!!!! Thua bác thì em cũng không ê mặt lắm , mong là em có thể trao 15* cho bác , bác có thích có 15* này không thì em cũng phải vote vì đã lỡ tuyên bố rồi ạ .

Được YoutaMoutechi sửa chữa / chuyển vào 11:47 ngày 08/09/2003
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa