1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giải tỏa nỗi căng thẳng về vấn đề sinh lý

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi tuyet_my_trang, 21/11/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tuyet_my_trang

tuyet_my_trang Thành viên mới

Thành công trên con đường đời chính là cả một quá trình cố gắng của một đời người nên bạn hãy quản lý thời gian của mình một cách tích hơn

Chính cách quản lý thời gian của bạn nó quyết định đến 80% thành công trong cuộc đời của bạn, nên bạn phải học cách quản lý thời gian của mình một cách hợp lý để không phải uổng phí cuộc sống của mình khi được sinh ra trong cõi đời này

Chúa đã bạn tặng và hiến thành nên bạn, nhờ công ơn của bố mẹ nên chúng tar a đời, khi chúng ta ra đời bạn hãy tự đặt mục tiêu cho mình mỗi tháng mỗi năm để hoàn thành cái mục tiêu đó của bạn

Nếu bạn đang vướng mắt phải vấn đề gì thì bạn hãy tìm cách giải quyết vấn đề đó ngay

Nếu bạn mắc một số vấn đề về sinh lý

Như kích thước cậu nhỏ

Thì bạn có thể xem tại đây “ tại đây

Xem thêm

anh chup len

cảnh nóng của sinh viên hà nội

Để có những cách cũng như những mẹo nhỏ cho mình, để sở hữu trên cở thể mình một cậu nhỏ to, khỏe mạnh hơn.

Bạn đừng ngại ngùng hay chia sẻ những vấn đề tế nhị này cho bạn bè hay người thân của mình

Chính những cách chia sẻ này bạn sẽ được mọi người tư vấn cho mình những cách và một số mẹo nhỏ để tăng kích thước *********

Do đó, cách chia sẻ với mọi người rất là quan trọng nó không chỉ giúp bạn giảm stress, mà còn giúp bạn giải tỏa những tâm tư của mình.