1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giải TTVN 9: KBF dừng chân tại Tứ Kết - Tỉnh giấc mơ đẹp

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi Nogoodfriend7, 20/05/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Sinh_ngay_14_thang_3

Sinh_ngay_14_thang_3 Thành viên mới

Thông báo mới nhất ai vào thì cập nhật lại
    Lịch sân của chúng ta lui sớm lên 30'' đá cho nó mát ( được ưu tiên chọn giờ quá cơ )
    Hiện giờ lịch sân là 8h sáng CN hàng tuần bóng lăn. Mọi người có mặt trước 10'' khởi động
  2. viecthienha

viecthienha Thành viên mới

Hay cho câu lui sớm lên:D hê hê
    CHÚC KBF thành công nhé, năm nay chiếm giải quán quân xem sao!
  3. viecthienha

viecthienha Thành viên mới

Hay cho câu lui sớm lên:D hê hê
    CHÚC KBF thành công nhé, năm nay chiếm giải quán quân xem sao!
  4. hackerkbf

hackerkbf Thành viên mới

Anh em xem tình hình tập luyện thế nào cái nhỉ ? Chứ cứ đà đi tập mà chỉ có một nửa đội đi còn một nửa kia chẳng biết trốn đi đâu vậy chứ ? Hay là các bạn chỉ tham gia cho vui rồi thích tới đâu thì tới ? Như thế thì chán quá đi mất . Đội trưởng thì vắng bóng đội phó thì không thường xuyên thúc giục anh em . Thử hỏi sắp tới sẽ thế nào đây chứ ? Anh em xem tập hợp lại trong thời gian tới cố gắng đi đầy đủ để tập luyên cho thật tốt nhé ! Vì năm ngoái đội anh em mình chẳng có thứ hạng gì thấy mà buồn vì vậy các anh em hãy cố gắng để năm nay mình sẽ là một trong những ứng cử viên cho chức vô địch chứ nhỉ
  5. hackerkbf

hackerkbf Thành viên mới

Anh em xem tình hình tập luyện thế nào cái nhỉ ? Chứ cứ đà đi tập mà chỉ có một nửa đội đi còn một nửa kia chẳng biết trốn đi đâu vậy chứ ? Hay là các bạn chỉ tham gia cho vui rồi thích tới đâu thì tới ? Như thế thì chán quá đi mất . Đội trưởng thì vắng bóng đội phó thì không thường xuyên thúc giục anh em . Thử hỏi sắp tới sẽ thế nào đây chứ ? Anh em xem tập hợp lại trong thời gian tới cố gắng đi đầy đủ để tập luyên cho thật tốt nhé ! Vì năm ngoái đội anh em mình chẳng có thứ hạng gì thấy mà buồn vì vậy các anh em hãy cố gắng để năm nay mình sẽ là một trong những ứng cử viên cho chức vô địch chứ nhỉ
  6. MrBinn

MrBinn Thành viên mới

Thông báo ,
    Theo dự định đội bóng sẽ tập thêm một buổi giữa tuần ở sân Giáp tứ của Phong . Vào lúc 5h chiều ,
    Phong xem lại lịch hẹn và thông báo cho đội bóng để biết trong vòng thứ 2 tuần tới .
    Với lại dạo này 2 đồng chí Phong và Hiếu không thấy đi tập .
  7. MrBinn

MrBinn Thành viên mới

Thông báo ,
    Theo dự định đội bóng sẽ tập thêm một buổi giữa tuần ở sân Giáp tứ của Phong . Vào lúc 5h chiều ,
    Phong xem lại lịch hẹn và thông báo cho đội bóng để biết trong vòng thứ 2 tuần tới .
    Với lại dạo này 2 đồng chí Phong và Hiếu không thấy đi tập .
  8. MrVipB

MrVipB Thành viên mới

anh Hiếu với anh Phong mà ko đi thì em pó tay luôn :D đội đá thiếu người thì trớ mà lại chẳng có thủ môn nào hay hơn anh đâu Hiếu ah :D anh em đang rất cần anh đó :D
  9. MrVipB

MrVipB Thành viên mới

anh Hiếu với anh Phong mà ko đi thì em pó tay luôn :D đội đá thiếu người thì trớ mà lại chẳng có thủ môn nào hay hơn anh đâu Hiếu ah :D anh em đang rất cần anh đó :D
  10. KBF01

KBF01 Thành viên mới

chiều mai hình như anh em mình có trận hay sao ấy nhỉ các đồng chí?