1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giải tứ hùng đã nghỉ vì lý do: ông trời không muốn nhìn ACM vô địch. Đành chịu vậy thôi

Chủ đề trong 'AC Milan (ACM)' bởi goodman, 11/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. goodman

goodman Thành viên quen thuộc

Giải tứ hùng đã nghỉ vì lý do: ông trời không muốn nhìn ACM vô địch. Đành chịu vậy thôi

Kết quả bốc thăm
    Sáng CN 13/7:
    -MUFC & Anti_MU :sân 3..9h30''''
    -ACM_AT & liên quân Br_HLFC: sân 5; 10h
    Sáng CN 20/7:
    -Anti_MU & liên quân Br_HLFC :sân 3; 9h30'''';
    -ACM_AT & MUFC :sân 5; 10h

Sáng CN 27/7
    -ACM_AT & Anti_MU:sân 3; 9h30''''-Liên quân Br_HLFC & MUFC :sân 5; 10h

2. witch_lover

witch_lover Thành viên mới

Sáng chủ nhật này em bận mất rồi, Mặc dù rất muốn đi nhưng không thể đi được tiếc quá, Tuy không đi nhưng tinh thần AC vẫn bất diệt, Chúc các anh em không những chiến thắng mà còn thắng đẹp như AC đã làm, Viva AC
    Khi yêu: Cả đời này anh không thể sống nếu thiếu em. Khi lấy: Cả đời này anh không thể sống nếu có em !!!
  3. nhda

nhda Thành viên mới

sang hom day em co viec roi du rat muon den
    chuc anh em thang tran
    nhda
    milan.....Milan........
  4. hoacuctay

hoacuctay Thành viên rất tích cực

27/7 một ngày kỷ niệm rất đặc biệt của dân tộc và chắc cũng ko phải ngẫu nhiên giải bóng đá mùa hè của chúng ta lại hoãn đi hoãn lại và chỉ có thể bắt đầu vào ngày mai.......sự tụ hội thánh thiêng trời đất, linh khí của những người đã ngã xuống.......tất cả sẽ phù hộ chúng ta có một giải đấu thành công rực rỡ
    Chân rung những ông sao sẽ góp mặt tại giải lần này: ShinichiMU (MUFC), Than93(ACM-AT), Voter (Anti-MU), YAMAHA X1(liên quân Br_HLFC)
    Trong mỗi giải đấu, ngoài vấn đề màu cờ sắc áo , người xem còn muốn thưởng lãm chiêm ngưỡng những người hùng sân cỏ của họ. Giải lần này tuy thật là nhỏ bé nhưng có thể nói đã hội tụ điểm mặt anh hùng khắp thiên hạ. Tại sao lại ko rót vài lời đường mật ong ve cho thêm phần khi khống các bạn nhỉ
    ]Than93:...Tuy đã gia nhập đội ngũ các trưởng bối 7X của TTVN nhưng cụ chưa già lém, nói rõ hơn dung nhan cụ vẫn còn "ngooong" vẫn còn bei bi chíp chíp choáp choáp lém ha ha ha....Dưng mừ cụ đâu có muốn trẻ, đàn ông đàn ang phải xương gió nắng mưa dầu giãi với cuộc đời....vì thế cụ lúc nào cũng đĩnh đạc, mặt mũi cau có cho thêm phần long trọng . Vô ích vẫn chẳng thấy cụ "khốt" thêm được tý nào....cụ cứ nhăn mặt còn cháu thì lại muốn cười.....hurrrrraahhh dù trái tim ta bị tan nát bởi ba ba vợ.....chúng ta còn trẻ lắm cụ ơi

Gác qua chuyện gia đình bề bộn, cụ có mặt ở đây với chúng ta trong sắc áo ACM-AT lừng lẫy một thời. Chỉ có trên sân cỏ cụ mới lấy lại được những ngày tháng sôi nổi trẻ trung đầy nhiệt huyết bão lửa.....Những đường đi bóng ko loè loẹt hoa mỹ nhưng cực kỳ sắc sảo, logic ; những cú sút cự ly trung bình mãnh liệt đầy xung lực, đỏ rực như những quỷ thần đỏ đen đang khạc lửa ; khả năng làm chủ tình thế, đĩnh đạc và tự tin.....
    Hy vọng qua giải này với sự toả sáng hồi xuân mạnh mẽ của mình, cụ sẽ hoàn thành tâm nguyện của cuộc đời chèo kéo lại được mấy bà vợ cũ cộng với thêm vài bồ nhí xa gần quyết tâm sòn sòn mỗi năm vài quý tử cho đủ một U23 đóng góp cho tương lai bóng đá nước nhà.....
    hic em phải đi học mất rùi....hẹn tối về viết tiếp.....trời có vẻ tôi tối sầm sầmlo wa''''.....

Cơn lốc màu da cam
    http://www.ttvnnet.com/forum/forum.asp?FORUM_ID=225&whichpage=&ARCHIVE=
    Được hoacuctay sửa chữa / chuyển vào 14:52 ngày 26/07/2003
  5. tinhyeu103

tinhyeu103 Thành viên mới

chúc ACM_AT một chiến thắng đẹp tui luôn cổ vũ hết mình
  6. crazy_tifosi

crazy_tifosi Thành viên mới

trời mưa to ,các bác làm gì để đến tận ngày 27_7 cũng ko ai ủng hộ thế hả .em đang mong có ai lên mạng để hỏi thăm xem thế nào đây,em đi ướt hết cả rồi !

Forever as Paolo Maldini

7. goodman

Hơ thế sáng nay em crazy cũng đi à? Ngồi đâu thế sao không gọi, sáng nay anh cũng ra và có gặp thainam11, baggio10 đi cùng một em nào đó mà không biết nick. Có phải là em không nhỉ? Giải đã chính thức nghỉ rồi. Đợi đến giải chính thức của TTVN vậy. Tuần sau sẽ đá giao hữu lúc 9h30 sáng chủ nhật 2/8 tại sân Nghĩa Tân. Đến xem nhé.
  8. Apollo1982

Apollo1982 Thành viên mới

Tuần sau ACM_AT gồm các ông sao chổi sẽ làm 1 tour du đấu Stade Nghia Tan. Tại đây họ sẽ gặp lại những chú Chicken Run mà cách đây không lâu họ đã đập cho vãi .... ra quần, do a cay con chim cú quá nên hẹn đá lại. Tuần sau mọi người đến xem các ông xao múa balê, OK ???
  9. bodielee

bodielee Thành viên quen thuộc

Mấy chú gà này ghê nhỉ, chủ nhật này phê đây .
    Hy vọng chủ nhật tới đội hình đầy đủ các ông sao và các cổ động viên nhiệt tinh và xinh đẹp

Không có niềm tin không thể biết đến chiến thắng
  10. goodman

Toản gửi cho tôi cái số mobile để liên lạc nhé. Nhanh và gấp.