1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giảm béo sau khi sinh nhanh và hiệu quả nhất

Chủ đề trong 'Truyện tranh (ACC)' bởi lamdep11, 26/08/2016.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. lamdep11

lamdep11 Thành viên quen thuộc

Sau khi sinh nhiều quý chị em thường rơi vào trạng thái mặc cảm, mất tự tin bởi thân hình ục ịch, béo ú của mình. Nếu các mẹ đã thử nhiều biện pháp khác nhau để mong muốn giảm được các số đo thân thể mà vẫn không thành công thì đừng quên thực hành bí quyết giảm béo nhanh bằng loại detox thần thánh dưới đây nhé!
    Chia sẻ phương pháp giảm béo nhanh bằng detox táo + quế
    Chắc hẳn công dụng của táo trong việc giảm cân các mẹ đã không còn xa lạ gì nữa. Trong táo có chứa rất nhiều chất polyphenol – có tác dụng làm giảm sự hấp thụ glucose và kích thích tuyến tụy bù đắp insulin để giúp cân đối lượng đường trong máu.
    > Có thể bạn quan tâm:tắm trắng toàn thân
    Đặc biệt, trong táo có chứa rất ít calo và nhiều cất xơ tốt cho hệ tiêu hóa và giúp cơ thể tiêu hao lượng mỡ thừa một công thức hoàn hảo.

Quế có tác dụng làm giảm lượng đường trong máu và làm tăng giai đoạn trao đổi chất glucose, vì lượng đường trong máu càng cao thì lượng mỡ tích tự trong thân thể càng tăng nên quế sẽ là nguyên liệu phù hợp để kiềm hãm sự tích tụ mỡ này.
    > Có thể bạn quan tâm:Mỹ phẩm lro'cre
    Bởi vậy, táo và quế sẽ là bí quyết giảm béo hiệu quả giúp các mẹ đào thải lượng mỡ thừa, giảm mỡ máu một giải pháp nhanh chóng và sớm có được thân thể thon gọn, săn chắc như mong muốn.

Nguyên liệu:

+ 1 quả táo to
    + Vài thanh quế khô
    + Nước lọc để nguội
    + Đá viên
    > Có thể bạn quan tâm:Kem dưỡng trắng da mặt
    Cách thực hiện:

+ Đầu tiên, mọi người nên rửa táo thật sạch và ngâm với nước muối pha loãng để khử mọi chất hóa học.
    + Thái táo thành từng miếng mỏng và thả xuống đáy bình nước
    + Thả vài thanh quế vào, đổ nước ngập bình và đóng chặt nắp lại
    + Để bình vào trong ngăn mát tủ lạnh trong khoảng 2 – 3 tiếng là có thể thực hiện được.
    Mỗi ngày các mẹ nên uống loại nước detox này thay cho nước lọc và uống đủ 2 – 3 lít nước mỗi ngày trong khoảng 2 tuần liên tiếp. Đảm bảo sau một thời kì ứng dụng các mẹ sẽ thấy các ngấn mỡ thừa trên thân thể được giảm đi một cách hiệu quả
    > Có thể bạn quan tâm:Kem dưỡng trắng dành cho da nhờn
    Chắc chắn rằng, chỉ với duy nhất loại nước “thần thánh” trên sẽ giúp các mẹ nhanh chóng xóa sổ mỡ thừa và sớm có được vóc dáng thon gọn, điều tiết như ý. Tuy nhiên, để có ngay được kết quả rất tốt nhất khi dùng công thức giảm béo an toàn bằng detox này các mẹ nên kiên trì vận dụng trong một thời gian dài cũng như thiết lập cho mình quy trình ăn uống cũng như tập luyện thật tót để giai đoạn giảm béo diễn ra nhanh hơn.
    > Có thể bạn quan tâm:kem dưỡng trắng da toàn thân
    Chúc chị em phụ nữ thành công!