1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gian hàng Thư Pháp của Big Heart tại Ngày Hội trường kỷ niệm 45 năm ĐH Ngoại Thương đã thành công rự

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi lanicy, 04/11/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lanicy

lanicy Thành viên mới

Cám ơn ý kiến của bạn :)
    Bên cạnh gian hàng của chúng ta có 2 gian bán đồ lưu niệm chính thức của trường rùi. Trên khu trại của chúng ta cũng có 1 băng rôn to đùng chào mừng kỷ niệm 45 năm FTU.
    Nếu mình bán đồ mà cho thêm logo của FTU có khi lại là "vi phạm bản quyền" hì hì. Dù sao đã có hoạt động thư pháp -> tặng các chữ liên quan đến trường.
  2. funy2funy

funy2funy Thành viên mới

@ Bác Lanicy, em là mem mới muốn tham gia nhưng vẫn chưa biết ai, hay làm gì cả. Dịp này bác bố trí việc luôn cho em nhé.
    có gì bác cứ mail cho em via: cslation@gmail.com or cellphone: 0988.206.552
  3. lanicy

lanicy Thành viên mới

Hi bạn, mình đã nhắn tin cho bạn rồi đấy. Cố gắng thu xếp tối thứ năm từ 18h30 đến 20h qua họp với nhóm tổ chức ở tầng 2 quán Cozy đầu Chùa láng, sát Nguyễn Chí Thanh đó.
  4. miiizu

miiizu Thành viên mới

hix, rất tiếc là em ko về thgia ngày hội trường và hoạt động cùng với Bigheart dịp này đc, ở xa quá Nhưng em đã Forward toàn bộ email nội dung hoạt động của Bigheart dịp này ( mà chị laincy gửi ) vào hòm mail chung của lớp em, đợt này mọi ng cũng định về trường, hi vọng ai có hứng thú sẽ đến giúp Bigheart đc 1 tay. Hôm đó các anh chị thấy tên nào ngơ ngáo đến mà ko bít Bigheart là cái gì thì đừng ngạc nhiên nhé
    Chúc mọi ng thành công ( à, Bigheart chụp nhiều nhiều ảnh cho em ngắm lại trường em cái , tiện thể )
  5. kinkin

kinkin Thành viên quen thuộc

Tình hình tối qua họp hành thế nào ko thấy em Lan thông báo gì thế nhỉ ? tớ định qua nhưng bận đột xuất nên đành ngậm ngùi chờ tin từ xa mà chả thấy thông báo gì.
    BH nhà mình hôm đấy buôn bán gì ngoài tranh của các em làng hữu nghị nữa không ? Nếu ko fải đi công tác thì có gì chiều tối cố gắng lượn qua
  6. lanicy

lanicy Thành viên mới

Xin lỗi cả nhà, em bận quá, ko có thời gian lên gõ bài tường thuật - tổng kết buổi họp nữa. Chỉ đưa thông tin nổi bật thôi vậy: Hôm đó có 11 người tham dự, trong đó đặc biệt có sự xuất hiện của 7 thành viên Big Heart mới :x Rất tuyệt ^_^
  7. loa_ken_den_si

loa_ken_den_si Thành viên rất tích cực

Mưa quá .... Tối qua ở Trường Ngọai Ngữ về nhà lúc 4h sáng nay .... Phê lòi mắt lại bị mưa người hơi mái, giờ mới dậy đc ... Trịnh Tuấn ở đây ổn cả chứ ?
  8. breaking_news

breaking_news Thành viên mới

Không biết có ai có thể thông báo tình hình của anh em ta trong ngày hôm nay không nhỉ? Sốt ruột quá. BN chiều tối mới vào được. Sáng nay ra thấy mưa gió lo cho mọi người kinh khủng. Cầu trời từ giờ đến đêm đừng mưa.
    Cuộc họp chuẩn bị hôm nọ khá rôm rả. Lanicy đã bố trí mọi việc rõ ràng. Các bạn đăng ký có mặt cũng rất nhiệt tình. Hy vọng sau vụ này nhân lực của mình mở rộng ra một chút để những việc tương tự mình sẽ làm chu đáo hơn.
    Thế thôi nhỉ, sốt ruột nên vào bi bô tý với mọi người
  9. loa_ken_den_si

loa_ken_den_si Thành viên rất tích cực

Một buổi chiều đẹp !
    15 h có mặt tại cổng trường Ngoại Thương , đập vào mắt là bức trướng to tổ chảng của nhà Trường ...45 năm gì gì đó , dụi con mắt đỏ ngầu vì cái sự thức cả đêm với Sinh viên Trường Sư Phạm Ngại nghĩ , nhòm nhòm cái gian hàng của Tim To ...kìa rồi Tháng Năm , Tim to ... vài người đang xin chữ của Trịnh Tuấn ... vài người T5 nhận ra mình , bắt tay bắt chân , chào em Lan TT ... Thấy không khí phết , qua trò chuyện với T5 cảm nhận cái không khí từng vui thế này cùng các em , kỉ niệm , con người ... lúc sau thấy ngứa tay ....tự dọn cho mình một bàn và đả ....
    17 h 45 Tiểu Hạng tới .... B_N mời mọi người đi ăn , kể ra làm cái vụ nhậu thì hay , nhưng đúng là bữa cơm ngon thật , mấy hôm rôì chẳng có hạt cơm nào vào bụng..... ăn xong mới biết mấy thứ ....................................nhân lúc đi vào rửa miệng , bây giờ mà kể ra , ối người gọi .....Huệ ...ơi !
    Nam Long tới lúc nào không hay ...
    Trở về VT cốc mừng sinh nhật , Duy cũng say lắm rồi , mình thì trăm điều ngổn ngang ......
    Nghề chơi cũng lắm công phu !
    Vài người đáng ra mình nên mắng , vài người muốn cảm ơn !
  10. always_say_love

always_say_love Thành viên mới Đang bị khóa

.................
    Em có trong đội ngũ được... mắng không bác?
    Sáng 12/11 em có mặt sớm nhất đấy, he he.
    Hôm qua mệt nhưng vui quá. Một ngày thật ý nghĩa, tự dưng nhớ câu "sống đẹp là sống có ích" dù cái có ích của mình bé tẹo