1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gian hàng Thư Pháp của Big Heart tại Ngày Hội trường kỷ niệm 45 năm ĐH Ngoại Thương đã thành công rự

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi lanicy, 04/11/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lanicy

lanicy Thành viên mới

PS: Chị BN ơi, 2 cái pic resize nên kém chất lượng quá, hic hic đề nghị chị gửi bản full vào email cho em để em up lên ảnh xịn :)
  2. sewincity

sewincity Thành viên mới

Hì hì, sorì cả nhà. Trời rét thế này, phạt bữa ốc Hồ Tây- Võng Thị được đấy nhỉ?
  3. oppsgurl

oppsgurl Thành viên mới

Oan! Tớ mà không thanh minh cho nỗi oan này được thì ... ($ tớ) ngàn thu không trở lại . :D
    Kể nghèo kể khổ tý...
    Hôm đấy, như mọi người biết là trời gió rét. Nằm trong nhà nghe gió rít ngủ êm ru. Thế mà tớ phải thốc tháo dậy lúc 6h05 để đi học. Hết buổi sáng rồi đến buổi chiều. Định đi cùng cả hội nên quyết định ngồi lại chỗ học ít h đồng hồ. Đói quá thế là chạy ngay ra Tràng Tiền làm cái kem ốc quế => tình hình ko những ko tươi sáng mà còn muôn phần trầm trọng hơn ắt.. ắt.. ắt.. ắt xì .Nhưng tớ vẫn quyết định đi. Tớ nói thế rồi mà. Rồi chợt nhớ là chẳng biết chiều nay tụ tập chốn nào nhắn ngay cho Lanicy. Chỉ có 1 điều quên duy nhất... hic. Rồi thì tớ đi tìm cái đường Trần Huy Liệu ( h thì mình đã biết cái đường ấy tên là Trần Huy Liệu ). Tìm mãi không thấy cái nhà A6 đâu. Hỏi thì các anh ý chỉ : ra hồ. Lại còn khuyến mại thêm 1 nụ cười ...đầy hàm ý. Hic, tưởng bị lừa nháy ngay cho Lan => gần hồ thật , nhưng 7h30. Lúc đấy mới là 6h20 ( mấu chốt nó ở chỗ này đây ). Kể mà có 2 người thì tớ cũng xung phong đi ... trông cây. Àh nhân tiện bật mí cho mọi người biết : Cây ở cái hồ đấy quí lắm đấy , gốc nào cũng có ít nhất 2 người canh . Nhưng 1 thân 1 mình , trời thì lạnh căm căm ... Đang lưỡng lự thì mẹ gọi : H này còn đi đâu, sao ko về nhà ăn cơm cho ấm. Tớ nghĩ đến nồi cơm nghi ngút , rồi thì ko cầm đc lòng...
    Xét về lý thì tớ có tội, nhưng luật pháp không vô tình. Nhờ?
    Chị Sec... ( séc đấy cả nhà ..) đưa ra ý kiến chẳng ... hợp lý tẹo nào. Mùa này phải lấy độc trị độc : Kem .... Ắt.... ă.....á..t xì... Suỵt.. Nếu tình trạng ko tiến triển gì sau bài viết này của em, chị em mình đon đả mời cả nhà ắ...ă..t x..i... K..em đê
  4. Ngu_ngu_81

Ngu_ngu_81 Thành viên rất tích cực

Đồng chí đeo kính ở hàng đầu đẹp zai quá
  5. thuys2609

thuys2609 Thành viên mới

6. thuys2609

thuys2609 Thành viên mới