1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giang Hồ Hiểm Ác - Chân dung một con người.

Chủ đề trong 'Hồi ức về các chuyến đi' bởi vuthang, 20/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Cao_Son_new

Cao_Son_new Thành viên quen thuộc

Anh định không nhắc lại chuyện này, nhưng mấy cô gái đã từng diện kiến chân cẳng anh thì rất bất bình, cho rằng Thắng có mắt mà không thấy Thái sơn. Trước sức ép của quần chúng nhân dân, anh đành post 2 cái ảnh minh chứng cho sự dối gian của Thắng.
    Đây, Vũ Thắng nhìn cho kỹ nhé. Da anh màu bánh mật, len anh mầu hạt dẻ, thế cho nên chú nhẫn nhộn.
    Cao Sơn đã xoá sau khi Vũ Thắn nhìn kỹ. Một số thành viên khác tị nạnh vì chỉ được nhìn qua màn hình.
    Được Cao Son sửa chữa / chuyển vào 14:07 ngày 13/09/2004
  2. stillcrying

stillcrying Thành viên mới

Này này Vũ Thắng ơi, lần sau đề nghị ăn nói có đầu có đuôi nhé. "Dám không?" Dám là dám cái gì mới được chứ? Đi thì là cái chắc rồi nhưng chụp hình mà dám thì đã không mất công năn nỉ đến thế, nhỉ? Ơ, mà hết chuyện để buôn rồi à? Chán thế? Hay là đi tiếp đi lấy vốn mà đi buôn tiếp chứ?
  3. vuthang

vuthang Thành viên quen thuộc

Lạy thánh Alô, vậy là em nhầm à, hoá ra là chân cẳng BCS lại nhiều Viôlông đến thế. Bây giờ em mới được nhìn cận cảnh..Chậc, nhiều thật. Nhưng dù sao em vẫn không tin rằng đây là cái ống đồng của bác. Bác kiếm cái ống đồng của thằng cha khoai Tây hay của chú Mèo, Thái nào thì sao nhỉ?? Giang hồ Hiểm Ác mà.
    Hôm nào bác tụ tập anh em rồi chứng minh cho mọi người thấy đi, lúc đó em sẽ đính chính lại trước bàn dân thiên hạ cũng không muộn, bác nhỉ?.
    Câu chuyện đến đây có lẽ đã hết, chân dung Gã Giang Hồ Hiểm Ác theo tôi cũng đã lờ mờ nhận ra rồi. Chuyến đi thật hay, ảnh cũng thật đẹp, những người bạn thật vui..Hy vọng vào những chuyến đi sau, lúc đó có chuyện để cảm nhận và viết.Có lẽ lại phải thu xếp để mà đi thôi..

4. songvedem

songvedem Thành viên rất tích cực

Cái này có fải của đồng chí CS ko? Sao cái rún này ko có violon nào cả, có tí xăm nhưng trông hơi tẻ nhạt (J/K)
  5. vuthang

vuthang Thành viên quen thuộc

Giời ạ, hình đó dán thôi mà. Chứ bạn bảo Gã mà xăm ở chỗ ấy thì suốt ngày Gã phải mặc cạp trễ, áo lửng mất. Chỉ trừ có "mối tình đầu" trên bả vai là "hàng xịn" thôi.
  6. rain512

rain512 Thành viên mới

Đấy nhá ... đừng có ối giồi ôi nữa ... nghe "xốt" ruột lắm !
    KHẹc khẹc bây giờ mình yên tâm đi thực tập được rùi ...