1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giao lưu của các đôi nhảy đẹp nhất Hà Nội tại sàn Discovery?

Chủ đề trong 'Dancing' bởi helloem, 02/05/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. helloem

helloem Thành viên mới

Giao lưu của các đôi nhảy đẹp nhất Hà Nội tại sàn Discovery?

Nghe nói tối hôm qua (1/5) tại sàn Discovery có sự giao lưu của các đôi nhảy đẹp nhất Hà Nội, tiếc quá mình lại không đến được. Bạn nào có biết thông tin về buổi giao lưu này thì tường thuật hộ. Thanks!

PS: em_be_1tuoi làm MC cũng chuyên nghiệp ra phết nhỉ
  2. ngay06102004

ngay06102004 Thành viên mới

Ơ thế àh? Thế mà mình ko biết, tối wua lại ở nhà chơi mới chán chư? Biết thế kêu gọi mấy bác ODC đi nhỉ? Thôi thì lần sau tự mình kêu gọi vậy chứ chờ người khác lại tiếc như lần này mất.
    em_be_1tuoi là anh chàng hơi béo một chút, nhưng dược cái cao to đẹp trai làm MC trong chương trình đôi nhảy của Trung Thành - Yvon đấy ah?
  3. handsome_baby

handsome_baby Thành viên mới

có những đôi nào nhỉ?nghe nói 5 đôi
    ở HN có được đôi thứ 2 nào ra hồn đâu nhỉ vậy mà có những 5 đôi kia đó
    có mỗi đôi Phương-tú là được
    HB nói khách quan nhé chứ HB không nói HB nhảy đẹp nhảy chuẩn hơn 4 đôi kia nên đừng a lo sô bắt nạt HB nhé
  4. thangnick81

thangnick81 Thành viên quen thuộc

Không biết hôm í có gì hay không nhỉ? Điểm mặt mấy đôi gặp ở dưới thì có ai đáng để gọi là "đôi nhảy đẹp nhất Hà Nội" đâu nhỉ? Đôi Tú - Phương hôm í biểu diễn ở Dancing Queen rồi còn đâu. Ghét cái trò hơi tí bắt người ta mua vé, cứ như là ăn cướp í. Thà là cứ tính tiền đồ uống đắt lên còn hơn.
  5. em_be_1tuoi

em_be_1tuoi Thành viên mới

xin chào mình xin cung cấp tên 5 đôi nhảy cho các bạn.
    1 việt anh - hải yến.
    2 đức - tâm.
    3 long -nga.
    4 thành - hương.
    5 dũng - thanh
    đáng lý ra có cả đôi tú phương nhưng đến phút cuối thì ko nhận lời vì lí do kinh tế.
    to hensome baby : xin lỗi nhé HB có mà tập 5 năm nữa thì mới bằng mấy đôi đó.hihihi bốc phét là giỏi.hôm đó có cả thầy cô dũng hà đến xem đó. xin chào mình xin cung cấp tên 5 đôi nhảy cho các bạn.
  6. handsome_baby

handsome_baby Thành viên mới

biết ngay mà thế nào cũng có sóng gió nhưng ít ra ối người trong giới dancing đồng cảm nghĩ với HB này
    mấy chân nam đó mà là 5 chân nam nhảy đẹp ở HN kia àthế này thì việt nam sắp đoạt huy chương seagames hihi
    HB không dám nói là nhảy đẹp đâu xấu hổ lắm vì ở cái HN và Việt Nam nhỏ bé này thì nhảy "sai ít kĩ thuật cơ bản" đã là phúc lắm rồi chứ đừng nói là nhảy đẹp
    thôi thay mặt nhiều người trong giới dancing nói vậy thôi không ối kẻ tưởng dân TDC chúng tôi là "mù dancing" nên loà bịp

7. bonie3_vol2

bonie3_vol2 Thành viên mới Đang bị khóa

Tiếc quá, tiếc quá...
    Hôm đó đang vi vu đi chơi nên chẳng có dịp để chứng kiến vụ làm ăn của bọn Discovery.
    Hị hị.... nghe nói dân tình bị chặt chém ra trò bởi mấy cái đôi tự xưng danh "Những đôi nhảy đẹp nhất Hà Nội". Ha ha... cũng may dân dancing toàn người chịu chơi, dám bỏ quăng hào qua cửa sổ để ngắm nghía mấy đôi kia oằn oại như con giun.
    Híc, chẳng hiểu chú Dũng bây giờ đi theo con đường nào nữa???? Tiếc cho một thủa đam mê....
  8. ong_dat

ong_dat Thành viên mới

------------------------------------------------------------------------------------
    Không phải dân TDC nhắm mắt đi liều đâu, họ chắc cũng là những người có hiểu biết nhất định để không bị cái chiêu lừa " Number 1 " bịt mắt . Mẹ cha cái bọn "đít cô vờ di" làm ăn là choá nhất ! hở ra là cúng nó bán vé, hở ra là chúng nó tăng giá, chắc đi xem mấy cái "biển hiệu" này chỉ có "các cụ" là chính còn dân TDC hay là thanh niên đến chơi rồi thì mới vỡ lẽ ra là hôm nay bán vé và tặc lưỡi " ừ thì bỏ thêm ít tiền vào xiem cái, chẳng nhẽ đến rồi lại về, có lẽ vì cái tặc lưỡi đó nên mới có cơ hội cho chúng nó " thả câu"
    Mịa cha bọn đít cô vờ di lừa đảo, bọn choá chít.

9. bonie3_vol2

bonie3_vol2 Thành viên mới Đang bị khóa

1 việt anh - hải yến.
    2 đức - tâm.
    3 long -nga.
    4 thành - hương.
    5 dũng - thanh
    Hnmm... Tớ chưa từng nghe đến các "ngôi sao" này trên bầu trời dancing Hà Nội? Hay là bọn Discovery mời ngoại binh từ... SG?
    Thằng bé thích uống bia đâu rồi, kể cho dân tiìn nghe xem bọn họ (dân đi nhảy) đáng bị chặt chém như thế nào. Thôi, nói bóng gió chắc thằng bé này không hiểu. Ý tớ là: đằng ấy kể lể về trình độ của 5 dôi trên cho bàn dân thiên hạ phục, đỡ mang tiếng là làm ăn mà không chừa cả anh em trên diễn đàn (Càng quen càng lèn cho đau )
    Cũng nghe nói đôi Tú-Phương vì lý do tài chính mà từ chối đêm diễn này. Chẳng hiểu "lý do tài chính" này theo ý thằng bé uống bia nghĩa là gì? chê cát-sê ít? Nơi khác trả cao hơn? Hay chỉ đơn giản là cóc thích bọn Discovery chặt chém anh em nên từ chối?????
    Mấy vụ này mà ngắm nghía sâu xa chắc hẳn có nhiều điều đáng thảo luận lắm đây....hè hè...
    Ah, tớ thì đồ rằng thằng bé thích uống bia sẽ cóc dám vào đây mà phân trần (thậm chí chỉ có lợi cho thằng bé đấy khi tự "rửa mặt"), bởi vì.... có ai lại tự ...xxx... cho người ta xem ...xxx... đâu chứ... ha ha ha
  10. em_be_1tuoi

em_be_1tuoi Thành viên mới

xin lỗi tất cả mọi người nói thật nhé minh thực sự đã nguyện ko tranh cãi nữa rồi.còn các người chỉ biết dấu mặt mà ăn nói lung tung thì ko thèm chấp.còn nên nhớ rằng em_be là người làm chương trình va sắp tới sẽ dự định họp mặt toàn bộ anh tài ở hà nội này đó hi vọng mời đại ca brone và ong đất và cả HB nữa chứ đến thể hiện cho mọi người xem nhé.hahhaha.hôm đó sẽ bất ngờ đó.