1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giao Lưu Giữa Hai Box LÂm Đổng VÀ Bắc Ninh - Bắc Giang

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi huongdanvien_dalat, 07/06/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. huongdanvien_dalat

huongdanvien_dalat Thành viên rất tích cực

Giao Lưu Giữa Hai Box LÂm Đổng VÀ Bắc Ninh - Bắc Giang

Nhằm củng cố tình thần đoàn kết dân tộc. Tránh sự chia rẽ trong nội bộ toàn đảngvà toàn dân. cùng cả nước chống lại âm mưu diễn biến hoà bình của Mỹ. Cũng như để giao lưa giữa các tỉnh các miền, của đất nước. Và cùng nhau trao dồi kiến thức về các vùng trong cả nước. ..... tóm lại là "Đoàn Kết, Đoàn Kết Đại Đoàn Kết. Thành Công, Thành Công Đại Thành Công.''''[/b.
    Nay Tôi: Huongdanvien_dalat xin có đôi lời cùng các ông bà , các cô chú, các anh chị em trong thân mến.
    Kính thưa quý vị Đà lạt là một thành phố hoa, thành phố của du lịch. Con người đà lạt hiền hoà và hiếu khách, luôn mong muốn giao lưu với bạn bè gần xa. và một trong những nơi mà những người con của đà lạt muốn giao lưu là BKC cũng như những người con của miền đất này. Để các bạn hiểu thêm về Đà Lạt Tôi xin sơ lược vài nét về thành phố Hoa.
    Đà Lạt là Thành phố thuộc tỉnh Lâm Đồng được mọi người gọi bằng nhiều tên khác nhau như " thành phố trong sương, thành phố ngàn hoa, Paris thu nhỏ...".
    Đà lạt nằm trên cao nguyên LangBiang cao hơn mặt nước biển hơn 1500m. cùng với những nét cổ kính và những con đường ẩn hiện trong sương thì Đà Lạt là một trong những thành phố đặc biệt trên thế giới vì có rừng trong thành phố.
    cùng vẻ đẹp và phong cách mến khách của người Đà Lạt là những kỳ quan như Thác Prenn hay Ngôi Nhà Kỳ Lạ, Thác CamLy thánh thót suốt đêm ngày. Hồ Xuân Hương soi bóng đồi cù hay chuyện tình hồ than thở đã làm bao du khách phải trầm trồ về vẻ đẹp đặc biệt, kì bí của Đà Lạt......
    Để tìm hiểu rõ hơn xin các bạn ghé thăm Box Lâm Đồng Của chúng tôi nhé. ( www.ttvnol.com/LDC.ttvn )
    Chúng tôi luôn quan tâm đến dân ca quan họ một nét văn hoá đặc sắc cũng như quan tâm đến thành phố hoa quê hương của chúng tôi.
    Và sau cùng chúng tôi xin cảm ơn sự quan tâm và rất vui sẽ được giao lưu giữa 2 box.
    Một tinh thần mới một lối đi mới cho tất cả chúng ta !!

Chúc các đồng chí và đồng bào cùng nhau phát huy tinh thần hiếu khách của cha ông chúng ta !

Chào Thân Ái Và Quyết Thắng !
  2. travucu

travucu Thành viên mới

Tớ thấy rất hấp dẫn nhưng tớ chưa tưởng tượng ra giao lưu dưới hình thức như thế nào?? Giao lưu trực tuyến à???Chắc là giao lưu dưới hình thức online rồi, Okies tớ sẽ hô hào anh em sang bên LCD ( liquid Crystal Display) chứ không phải là LDC, để giao lưu.
  3. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

Giới thiệu hay nhể bạn hiền . Spam nó vừa vừa thôi . Bị mấy thằng nó kiện rồi đấy !
    to everybody : Để tớ đại diện KBC phía nam tuyên chiến, ý lộn giao lưu với thằng cha này cho .
  4. khongkhocdau

khongkhocdau Thành viên mới

Em tưởng có vụ giao lưu hay ho nên mò vào xem không ngờ spam hử?
  5. konhu_loaicodai_85

konhu_loaicodai_85 Thành viên mới

Bên box bạn đã có ý tưởng hay như vậy mà mọi người cứ tưởng trò đùa sao.Trước tiên codai nhận định đây là một ý kiến hay.Việc mở rộng giao lưu với các box khác là một việc tốt đẹp..Điều đó sẽ gíp cho KBC ngày càng được nhiều người biết đến..
    Tuy nhiên.Việc giao lưu như thế nào thì cần phải có sự hội ý của cả hai .Để có thể có một buổi off thì cần nhiều thời gian để vạch kế hoạch và thống nhất ngày giờ địa điểm,thành viên.Vì vậy codai nghĩ trước tiên chúng ta hãy giao lưu với đội bạn qua online đã nhé.
    Huongdanvien_dalat hãy tổ chức đưa các bạn vàob đây giao lưu với mọi người ở đây đi.Có nhiều bạn gái càng tốt nhé.
  6. lotus_bg

lotus_bg Thành viên mới

```````````````` `````````````````````````````
    to: bác vuthanhminh : hê hê..Bác cho em đi cùng một chuyến với, Khoản "đối khẩu" hả? bác khỏi lo, chuyện nhỏ thuiiiiiiiiiii
    To: HDV_dalat: .biết bác huongdanvien_dalat này cũng khứ khứ...rùi mà chưa có "vinh dự" gặp mặt. Bác và em cùng làm chung nghề đấy!!!! Bác tổ chức giao lưu bên box Dl với Box KBC đê!!! ( chạy tiêu đâu rồi ko biết- post topic lên rồi bổ đấy hhic hic)

go go go .... bắc giang- hà nội- sài gòn- nha trang- đà lạt- singapore- pháp- ai cập- và ...ton coeur???
  7. huongdanvien_dalat

huongdanvien_dalat Thành viên rất tích cực

[
    ```````````````` `````````````````````````````
    to: bác vuthanhminh : hê hê..Bác cho em đi cùng một chuyến với, Khoản "đối khẩu" hả? bác khỏi lo, chuyện nhỏ thuiiiiiiiiiii
    To: HDV_dalat: .biết bác huongdanvien_dalat này cũng khứ khứ...rùi mà chưa có "vinh dự" gặp mặt. Bác và em cùng làm chung nghề đấy!!!! Bác tổ chức giao lưu bên box Dl với Box KBC đê!!! ( chạy tiêu đâu rồi ko biết- post topic lên rồi bổ đấy hhic hic)

go go go .... bắc giang- hà nội- sài gòn- nha trang- đà lạt- singapore- pháp- ai cập- và ...ton coeur???
    [/quote]
    Đâu có bỏ đâ chẳng qua đang chờ ý kiến của mấy bạn mới đưa ra ý kiến của mình ( cho sâu sắc tí mà ).
    Bác mà gặp em là bác cực kỳ bất ngờ đấy !!!
    Lão VuThanhMinh kia muốn giao chiến à không giao lưu kiểu gì ? Tối nào cũng nằm ngủ cạnh lão mà (cẩn thận nửa đêm tôi ám sát bác đấy). Khớ khớ......
    Còn Cái chuyện box du lich giao lưu box bạn thì phải chờ sau khi thử nghiệm giao lưu giữa LDC & BKC Và box Phú Thọ nữa rồi mở rộng sau các bác ạ !!
    To vuthanhminh : Tôi trả nợ ông rồi nhá !! hết nợ rồi đi cafe nào !!! cái quần của ông rộng quá tôi mặc không vừa!! Hôm qua đi chơi suýt bị mấy em cướp quần đấy !! sửa quần đi cho tôi mặc ké !!! hehehehe