1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giao lưu giữa Lê Hồng Phong (tp HCM) & NK Trần Phú (H.P)

Chủ đề trong 'PTTH Năng Khiếu Trần Phú - HP' bởi Knight_Errant_new, 19/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Knight_Errant_new

Knight_Errant_new Thành viên quen thuộc

Giao lưu giữa Lê Hồng Phong (tp HCM) & NK Trần Phú (H.P)

Xin chào các bạn hs của trường Năng khiếu Trần Phú
    Trước hết, mình xin tự giới thiệu mình là Hội trưởng của box Lê Hồng Phong (THPT Chuyên Lê Hồng Phong -tp HCM)-cùng tồn tại với box các bạn trên TTVNONLINE.
    Mình cũng như các thành viên khác của box LHP hi vọng là các thành viên của cả 2 box LHP & NKTP sẽ có cơ hội giao lưu với nhau dựa trên tinh thần thân ái ,đoàn kết và học hỏi. Đồng thời mình cũng mong thông qua những hoạt động giao lưu-học hỏi, các hình thức thảo luận-trao đổi ,cũng như các hoạt động khác của cả 2 box sẽ trở nên đa dạng và sinh động hơn. Do đó mình muốn liên lạc với người đại diện của box các bạn để tham khảo ý kiến về hoạt động giao lưu của 2 box (dự tính sẽ theo cả 2 hướng online và offline). Hi vọng là được sự ủng hộ của các bạn .
    Để tiện cho việc giao lưu, trước hết mình xin cung cấp địa chỉ website chính thức của trường LHP (official website) -qua đó bạn có thể biết thêm về truyền thống của trường mình (Petrus Ký -Lê Hồng Phong)
    http://lehongphong.netcenter-vn.net/truyenthong/truyenthong.htm
    Ngoài ra các bạn có thể tham quan box LHP qua địa chỉ
    http://www.ttvnonline.com/forum/forum.asp?forum_id=249
    * Xin chúc box của các bạn ngày càng phát triển & cảm ơn vì đã quan tâm đến message này của mình.
    * Hi vọng cuộc giao lưu giữa 2 trường sẽ được tiến hành và diễn ra tốt đẹp.

Knight
    Errant
  2. anh_hoa_new

anh_hoa_new Thành viên quen thuộc

Rất chào đón các bạn đến với box chúng tôi.
  3. Knight_Errant_new

Rất vui vì đã nhận được trả lời của bạn anh hoa - À mà box của các bạn đã có người đại diện chưa ?
    Knight
    Errant
  4. NgoisaophuongBac

NgoisaophuongBac Thành viên quen thuộc

Chào các bạn, không lâu nữa đâu, chúng tôi đang dần đi vào ổn định Ban Điều Hành của box, đợi đến lúc đó chúng ta có thể tổ chức những hoạt động một cách cụ thể. Cám ơn các bạn đã góp ý cho box chúng tôi.
    THẾ LÀ EM ĐÃ ĐI TÂY !!!
  5. huyencham85

huyencham85 Thành viên rất tích cực

Rất vui được đón tiếp bác Knight trong box TP. Tôi rất vui vì được sự wan tâm của các bạn. Mặc dù 2 trường cách xa nhau nhưng hi vọng chúng ta sẽ làm bạn bè tốt để có thể giao lưu , học hỏi. Sau khi Box NKTP bầu box trưởng và các chức vụ khác, chúng tôi sẽ liên lạc lại và sẽ có sự giao lưu , trao đổi ý kiến , kinh nghiệm giữa các box trưởng với nhau để giúp cho cả 2 box sẽ fát triển hơn nữa!

To the world u'r only a person, but with a person, u'r all the world

To live is to fight
  6. thumi16

thumi16 Thành viên mới

Vui quá khi mà box trường mình vừa mớilập mà các bác tận trong hồ chí minh đã gửi lời chúc mừng và đặt mối giao lưu rồi. Dù chỉ là một thành viên song em rất vui được đón tiếp các bác.
  7. Knight_Errant_new

Chúc box các bạn sớm tìm ra người có năng lực lãnh đạo box -Rất cám ơn tình cảm và sự ủng hộ của các bạn dành cho đề nghị của mình cũng như của box LHP.
    Knight
    Errant
  8. Knight_Errant_new

À trường của các bạn hẳn có website chính thức phải không ? Các bạn có thể cung cấp cho mình địa chỉ được không -để mình & các bạn trường LHP có thể hiểu thêm về truyền thống & hoạt động của trường các bạn .
    Knight
    Errant
  9. tuyetmaivn85

tuyetmaivn85 Thành viên quen thuộc

Bác Knight à !!!
    Màn chào hỏi cua r bác hơi bị ấn tượng đấy ! Trùi ui ! Chào hỏi kiểu gì mà bác mở đầu ngay bằng cái mặt quái đản thế hả ? Nhưng ko sao . Cái quan trọng là thiẹn ý của các bác chứ đúng ko ? Tui cũng rất vui vì các bác đặt quan hệ ngoại giao với Box chúng tôi . Mà nê, bác đặ mối quan hệ với chúng tôi rồi mà sao chẳng thấy quân của bác sang chơi và góp ý kiến là sao hả ? Phải động viên quân của bác sang tham gia đi chứ có mỗi mình bác nói xuông ko được rùi ....ok ?
    Tui mong rằng hai Box sẽ nhanh chóng kết thân va cùng giúp đỡ nhau cùng tiến bộ và phát triển ngày một huy hoàng hơn nữa các bác nhỉ ???
    Nào chúng ta cùng nâng ly chúc mừng sự ra đời của Box Trần Phú và quan hệ giữa Trần Phú và Lê Hồng Phong nào .....
  10. huyencham85

huyencham85 Thành viên rất tích cực

Rất cám ơn ý kiến đóng góp của Knight. Tuy nhiên chúng tôi cũng xin lỗi là trường chúng tôi hiện nay vẫn chưa có 1 ws chính thức nào như bên trường các bạn để có thể tìm hiểu thêm về truyền thống cũng như hoật động của trường chúng tôi. Tuy nhiên chúng tôi sẽ thường xuyên post lên Box NKTP những hoạt động của trường, thêm vào đó sẽ có người viết bài về truyền thống của trường ( tôi hi vọng trong cuộc họp box sắp tới, chúng ta sẽ đưa vấn đề này ra bàn).
    Chúc cả 2 box sẽ luôn giúp đỡ nhau cùng fát triển .
    À, sao bác ko kêu gọi mọi người bên LHP tham gia đóng góp cho box của chúng tôi?? Cám ơn nhiều!

To the world u'r only a person, but with a person, u'r all the world

To live is to fight