1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giao lưu Hội Độc Thân và ý kiến về buổi Off

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi hoa_xuong_rong_81, 07/03/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoa_xuong_rong_81

hoa_xuong_rong_81 Thành viên mới

Giao lưu Hội Độc Thân và ý kiến về buổi Off

Uầy ! Tưởng kế hoạch của Man bị sập và xuýt tẹo nữa mình cũng ko được tham gia .

Hehe ! Nhưng sau buổi ngày hôm qua có ai hết độc thân chưa nhỉ. Cái pác Ngualuoi cận thận ko bị gai XRồng đâm chảy máu tay đấy ạ .

Mà thui em xin kể chi tiết trong buổi gặp , vui đáo để , ko ngờ hoành tráng đến thế .Người dẫn chương trình Man_bat_tu va chị Honghaxinh đã rất vất vả chạy ngược chạy xuôi lo cho Hội Độc Thân.

Những bài hát được vang lên , màn chào hỏi giới thiệu và những giọng ca thật tuyệt vời Hic iem chẳng nhớ hít nick của mọi người nhưng công nhận mọi người hat hay tuyệt .

Nhưng cái quan trọng là tấm lòng các bạn nam , ban gì gì ấy nhỉ hát bài "Chào em cô gái lam hồng " đã hát tặng chị em phụ nữ ( ko thì ê mặt cánh mày râu hội độc thân )

Một món quà có ý nghĩa và những bông hồng làm an ui chi iem ngày 8/3 phần nào .Sự chu đáo của Ban Tổ Chức và Sự Quan Tâm của phái mày râu khi cũng có chuẩn bị món quà tinh thần rất ấn tượng ( iem đố mọi người iem được nhận món wùa gì nào)

Và vụ chụp ảnh bất ngờ khi từng Boy trao quà cho Gril hết sứ hoành tráng và chắc là ảnh đẹp lắm đây( Man ơi post ảnh cấp tốc lên cho mọi người xem nào)

Khổ cái thân iem lắm cơ, định hùng hồn phát biểu cho có tinh thần khí thế 1 tí tẹo tèo teo cuối cùng xịt xì khói như kiểu đi nửa đường Nhưng may mắn thay được nối đuôi băng bài " Lời của gió" " Anh có nghe thấy iem nói gì không " Ko hiểu có pác zai nào nghe được iem nói nhỉ

Tiếc là iem ko tham gia đến cuối chương trình nên ko biết có gì quan trọng hơn nữa ko ở vụ chân gà nướng.Nhường lời lại cho mọi người
  2. gaubeoxinhdep

gaubeoxinhdep Thành viên rất tích cực

Sau buổi hôm qua ...
    Em lớ ngớ thế " lào" mà cầm nhầm ...tim tươi của một bác !
    Bác " lào " mất tim tươi thì gặp em để lấy à nha
  3. _NoregreT_

_NoregreT_ Thành viên mới

Tình hình là hôm qua đã tìm ra một yếu điểm của anh em hội độc thân. Em Linh phát biểu rằng anh em hơi thiếu ga lăng. Xin thay mặt hội độc thân trình bày với em Linh và những em có cùng tư tưởng với em Linh như thế này:
    Sau gần một tiếng tra khảo, đã phát hiện ra các anh phần lớn là dân BK (tin này xin phép không công bố rộng rãi), chắc em cũng biết dân kỹ thuật tiếp xúc với súng nhiều hơn là hoa hồng, thường nhật chỉ hay bóp cò chứ có mấy khi thưởng hoa, âu cũng là một thiếu sót rất lớn. Tuy nhiên ẩn sau những gương mặt lạnh lùng lại là những trái tim nồng nhiệt, luôn sẵn sàng giang tay đón các em vào lòng, chia sẻ những buồn vui trong cuộc sống . Chính vì vậy mong em Linh và các em hãy gần gũi với các anh hơn nữa, hiểu các anh hơn nữa để có thể tổ chức nhiều buổi off hoành tráng và để F_177 xứng đáng là nơi "khởi nguồn của những tâm hồn đồng điệu".
  4. _NoregreT_

_NoregreT_ Thành viên mới

Quên mất trong lúc chờ ảnh và bài tường thuật của anhlinhgia, xin mạn phép giới thiệu bác man_bat_tu. Đinh của buổi off ngày hôm qua
  5. NguyenCoNuong

NguyenCoNuong Thành viên mới

VUI NHỈ! LẦN SAU CHO EM ĐI VỚI Ạ !
  6. witch141v

witch141v Thành viên rất tích cực

Tớ sẽ đổi tên của Topic kia, và sẽ chuyển tất cả những bài post bên này về topic đã lập trước của Man_bat_tu.
    Tớ khoá topic này tại đây.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa