1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giặt áp Phao lông vũ thế nào các pác nhỉ ???

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi chan_ca, 06/01/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. emnhaque

emnhaque Thành viên mới

làm gì có chuyện rẻ thế ko thì cả làng đã mặc lông vũ
  2. BachCotTinhz

BachCotTinhz Thành viên mới

mọi ng đang nói đến áo lông lông mấy chị em hay mặc, hay là áo pháo có lông vũ nhồi ở giữa thế ? Hay là áo có lông lót bên trong
    Tại em thấy ng thì bảo bốc mùi ( chắc là áo fao có lông vũ nhồi ở giữa), ng lại bảo giặt máy giặt, vẫn bông như thường ( áo lông lá chị em hay mặc ). Hic, loạn hết lên chả bít đường nào mà lần
  3. leader001

leader001 Thành viên mới

Cái này em phải giặt tay không chơi máy được
    Chả thấy hôi tẹo gì. Giặt tay vài lần thơm tho ngay. Nó khô xong là lại phồng lên. Lông trong đó nhỏ đâu có dính mà xẹp áo phao được
    Đang định đi làm thêm 1, 2 cái để mặc. Vừa ấm vừa nhẹ
    Dòng Giovani ý hoặc của Hồng Kông không bị phồng to ra như áo Việt Nam nên mặc rất thời trang. Khi giặt cũng thoải mái cứ Tay mà rện
  4. BachCotTinhz

BachCotTinhz Thành viên mới

bạn ơi mua ở đâu, giá cả dư lào nhỉ
  5. ngogialinh

ngogialinh Thành viên rất tích cực

Tôi mua ở hàng quần áo cũ chợ Quỳnh Mai có 40k 1 cái to đùng. Đem đi giặt khô 30k. Buốt ruột!
  6. dia_trau

dia_trau Thành viên mới

Mang ra hàng giặt khô là hết ngay mùi ý mà. Mình cũng có cái áo phao mua về hôi kinh khủng, mang ra hàng giặt khô là ngon ngay mà,
    Áo Kim Liên rẻ cực, hàng seconhand nhưng vẫn đẹp. Hôm trc con bạn đi mua quả áo nam to tổ bố, dày khụ nhưng ... hỏng khoá giá 80.000, đi thay khoá mất 40.000. Tổng cộng cái áo 120.000. Vãn rẻ chán mà lại dày dặn, ấm nưã chứ.
  7. chan_ca

chan_ca Thành viên mới

pác mua rẻ thế thảo nào khoá hỏng , mua quần áo em toàn ra Kim Liên nhặt , tại bạn em nó cũng toàn ra đó nhặt về bán
  8. FuomMe

FuomMe Thành viên mới

Giặt áo lông vũ thì đem ra ngoài tiệm giặt khô cho lành bác ạ. Đem giặt máy cũng được nhưng chắc là độ bền của áo không được lâu đâu. Cái giề chả thế. "Của bền tại người" mờ.
    Còn mua áo lông vũ thì cứ vào mấy hàng Made in VN mà chọn, vừa ấm vừa đẹp mỗi tội bác nào bé bé thì có khi không mua được. Đồ Made in VN to đoành, người VN mình đa số toàn mặc XS hoặc S. Mặc đến M là đã như bơi trong áo. Giá thì khoảng từ 500K trở lên.
  9. behindblueye

behindblueye Thành viên mới

Các bác có giới thiệu cho e 1 địa chỉ giặt khô uy tín 1 chút ở gần mạn Thanh xuân dc ko ạ? Em chỉ sợ họ giặt linh tinh hỏng áo mình thì chít
  10. kamikaze1982

kamikaze1982 Thành viên quen thuộc

Cho xin địa chỉ mua áo phao ngon ạ. (Sáng e tăm được 1 cái ở Ha Noi Tower nhưng giá chát quá 1tr :(()