1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giật mình về những cách câu bài khi chơi phỏm

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi Caithao9x, 03/10/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Caithao9x

Caithao9x Thành viên quen thuộc

Xuất hiện khá lâu trong cuộc sốngtiêu khiểncủa người dân Việt, phỏmlớn lên cùng sự phát triển của xã hộ. Trải qua bao thăng trầm nhưng phỏm vẫn giữ cho mình một vị trí ra quyết địnhtrong lòng những người ưa chuộngthể loạigame bài và nhiều hơn thế nữa.
    Trong thời buổi công nghệ thông tinbùng nổ như hiện tại, để chơi phỏm người chới sẽ không cần phải tập kếthay đến các sòng bài nữa. Thay vào đó bạn chỉ cần ở nhà với một chiếc điện thoại thông minhđã kết nối Internet là đã tỷ lệtham dự ngay vào các ván đầuphỏmonlinelôi cuốn.
    Chơi phỏmonlinerất thú vị và đòi hỏi người chơicần phải có những kỹ năngtư duy, sáng tạo và cả sự nhạy bén nhất quyết. tuy nhiên cũng cần tích lũy cho mình những kinh nghiệm, những thế trậnđánh bài thì mới tỷ lệchiến thắng các đối phươngvà trở thànhcao thủ game bàinày.
    Bài viết hôm naySảnh Bài sẽ chia sẻ cho bạn một số kinh nghiệm đánh bài tá lảtrực tuyến miễn phítột bựcđược rút ra từ chính các cao thủ của loại hình game bàinày.
    Tổng hợp tất cả các kiểu câu bài khi chơi game phỏmonline
    Đầu tiên: Câu bài để tạo tá lảsáp
    Khi đánh bàiphỏmtruyền thống hay chơi trực tuyếnthì tạo phỏm luôn là mục đíchmà tất cả gamerhướng đến. Tạo phỏm sáp là tạo một bộ bài gồm 3 quân bàigiống nhau. Để tỷ lệxây dựng được bộ phỏmnày người chơi cần có đượccác chiêu thức cũng như các bí quyết chơi dị biệt. Khi trên tay game thủcó 2 lá bài 8 thì hãy dùng phương thức câu tá lả sáp để câu bài. nghĩa làgamersẽ đẩyra song songquân bài 6và 7 để gamerkhông biết rằng bạn đang đợi lá bài 8. Đây cũng là 1 trong những phương thức câu bài nhưng cũng có phần nào giả mạohiểm. do vậygamercần cân nhắc kỹ và tùy vào từng tình huốngđể sử dụng.
    Thứ 2: Câu bài để tạo tá lảsảnh
    Để tạo tá lảsảnh sao cho thông minhthì quả là điều không hề dễ dàng và thỉnh thoảng bạn cần phải có chút mánh khóe đấy!
    Cụ thể ở đây chúng tôi sẽ san sẻcho bạn hình thức câu bài. trước hết bạn phải hiểu phỏm sảnh ở đây có tức là bộ gồm 3 quân bàiliên tiếpvà đồng chất trở lên. Nhưng khi bạn có 3 quân bài cùng chất cơ là 6, 7 và 9. Bạn đang chờ 1 quân 8 cơ nhưng trên tay bạn chỉ có lá bài 8 bích thì khi đó hãy đánhquân 8 bích ra để đối thủnghĩ rằng bạn không chờ đợi lá bài đó và sẵn sàng dâng nó cho bạn.
    vận dụng 2 hình thức câu bài trên đây vào ván đấu của mình để nâng cao thời cơthắng lợi bạn nhé! Hai hình thức câu bài này tuy có phần dị biệtnhưng game thủ chỉ cần sử dụng linh thêm vào đó là một tímạohiểm và bản lĩnh thi đấu thì mới xác xuất xảy rachinh phục được game chơi đánh bàinày. Chúc bạn sẽ thành công!