1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giầy da loại nào mặc quần Jeans và quần âu đều hợp?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Nettizen, 19/09/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Nettizen

Nettizen Thành viên rất tích cực

Giầy da loại nào mặc quần Jeans và quần âu đều hợp?

Tớ cần mua đôi giầy vừa hợp với quần Jeans và quần âu, nhờ các bạn tư vấn cho tớ nhé!
    Các bạn cho biết hãng, loại, giá cả, địa chỉ mua ở HN luôn nhé!
    Thanks
  2. tinh_yeu_tre_con

tinh_yeu_tre_con Thành viên rất tích cực

Iem thấy giầy da lộn màu pò or ghi sáng đi là ổn đấy anh giai ạ. Hôm nọ thằng bạn em mua 1 đôi khá rẻ khoảng 350k khá đẹp, để em hỏi lại nó địa chỉ nhé.
  3. thanhminh184

thanhminh184 Thành viên rất tích cực

có đây có đây
    em chỉ cho bác mấy chỗ được được nhé
    giầy thì bác lên ĐỘ DUNG hàng bông,đối diện shop JW2000 ý,mua 1 đôi Docker 2004 giá khoảng 1T550 nghìn
    quần thì lên Long hoặc Bốn mùa hàng cân mua diesel hoặc levi''s or moschino(đừng mua moschino đắt lắm ) giá diesel khoảng 800k/cái.levi''s tầm 600k/cái,moschino thì tầm 1T5 trở lên hic hic
    tư vấn thêm mua áo sơ mi:rust cavali,hoặc mos hoặc tommy(hàng xịn nhé,đừng mua ở thợ nhuộm toàn lởm thôi),giá từ 500k-5T
    chúc vui
  4. LessThanPerfect

LessThanPerfect Thành viên mới

Hơi khó đấy bạn tại quần jeans và quần âu đi với giày khác nhau. Giày của Kenneth Cole rất khá bởi vì kiều và thủ công đẹp, mang rất thoải mái.
    -Cho quần jeans, tôi recommend cái "Restaurant Row": http://www.kennethcole.com/scripts/shop/productrx.asp?pid=5544&cc=RMSHO&title=&pw=thumbnail
    -Cho quần âu tôi thích "Stamp-pied": http://www.kennethcole.com/scripts/shop/productrx.asp?pid=4659&cc=RMSHO&title=&pw=thumbnail
    Được LessThanPerfect sửa chữa / chuyển vào 13:48 ngày 20/09/2004
  5. missmoonlight

missmoonlight Thành viên mới

Bro này tham quá đí. Jean và Âu là 2 thể loại khác nhau, kỉu giè cũng không có một đôi phù hợp cả 2 yêu cầu đó được. Giày da hợp với quần âu thui. Mà giày da lộn nhìn thì đẹp nhưng mừ không hợp với quần Âu đen, khó mặc. Cứ giày Âu đen, quần đen áo sơ mi....hiiii.... nhìn....fê....
  6. thanhminh184

thanhminh184 Thành viên rất tích cực

bác này người VN mà
    đừng mang đồ mua bên tây ra,người ta làm sao sang đó mua được
    àh bên anh chuộng đồ FCUK thế,em cũng khoái nhưng VN cóc có mới đau chứ
  7. Nettizen

Nettizen Thành viên rất tích cực

Tất nhiên là người VN rồi, có ai ở đây ko phải người VN ko?
    Tớ cũng khoái Docker lắm, nhưng bọn này chuyên giầy da lộn hơn, mà bây giờ tớ ko thích da lộn. Còn giầy Kenneth Cole New York thì có vẻ già, mấy năm trước tớ đi đôi này da lộn, đi chán quá, mặc quần đen ko hợp thế là lấy si đen đánh...hehe sau nhiều tháng nó biến thành da thường rất đẹp...màu bây giờ nhìn như màu hổ phách.
    To missmoonlight: Kho the anh moi hoi moi nguoi chu, hi hi
    Cac ban cho dia chi o USA, Canada hoac Aus cung duoc, neu ma gia ngon thi nho nguoi mang ve.
    Thanks
  8. giang_sooner

giang_sooner Thành viên mới

Nếu là quần Khakis sáng màu thì nên đi với giày loại gì và màu gì nhỉ? Bình thường tôi hay mặc jeans và đi sport shoes, nhưng có nhiều hôm presentation thì ít ra cũng phải mặc cái Khakis và áo sơmi cho lịch sự (tôi ko thích mặc suit), mà chẳng biết giày nào có màu và chất liệu phù hợp. Chả lẽ lại tương Nike air vào thì trông buồn cười quá. Mọi người tư vấn giúp cái, không cần phải đồ thật xịn hay thật đắt đâu (giày Walmart mà hợp thì cũng mua ). Cám ơn.