1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giấy mời

Chủ đề trong 'Nha Trang' bởi bijouxxxx, 19/03/2005.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. bijouxxxx

bijouxxxx Thành viên mới

Giấy mời

Thân gửi các bạn
    Hiện nay box album đang rầm rộ 1 cuộc thi miss ttvnol, đây đang là chủ đề hot nhất diễn đàn và được cập nhập liên tục (gần như 24/24 ) mong các bạn cũng tham gia cùng với chúng tớ, sắp tới đây, cuộc thi này sẽ được quảng cáo khắp nơi . Các bạn hãy đưa những bạn gái dễ thương, xinh đẹp của box các bạn lên nhé
    Điều kiện dự thi cực kì đơn giản : chỉ cần là member của ttvn và là con gái hi`hi
    Chúc vui
    để biết thêm chi tiết
    http://www.ttvnol.com/Album/492512/trang-1.ttvn
  2. SuperThin

SuperThin Thành viên tích cực

Xin lỗi bác là hiện tại trên mạng đang có tình trạng ghép ảnh / phim rất đáng lo ngại. Nhiều người đã dở khóc dở cười vì những trò của các kẻ "dở hơi" này. Vì thế em đề nghị là các bác nên dừng cuộc thi lại cho đến chừng nào các bác sáng tác ra một cách nào ấy mà hình của các thí sinh dự thi chỉ có thể vào xem mà không cho bắt lại dưới bất kỳ hình thức nào. Em nghĩ rằng có lẽ 10 năm nữa các bác mới có đủ công nghệ để làm việc này (bác nào cấm em lấy máy ảnh của em chụp lại màn hình vi tính / hoặc dùng TV card để bắt màn hình). Cho nên, tốt nhất là đừng bao giờ tổ chức cuộc thi như thế này nữa.
    Thân ái!