1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giấy tẩm hoa hồng để rửa mặt

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Changes_of_my_life, 30/03/2006.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. Changes_of_my_life

Changes_of_my_life Thành viên mới

Giấy tẩm hoa hồng để rửa mặt

Xin chào mọi người,
    Vừa rồi, người thân từ nước ngoài về có cho mình 1 hộp giấy để rửa mặt. Loại giấy này rất đặc biệt, bởi nó có tẩm nước hoa hồng, bề mặt của nó nhám, không trơn, và nó cũng có chức năng như sửa rửa mặt, tức là khi chà khăn giấy ấy lên mặt, nó cũng tạo bọt, và tẩy các chất bẩn, se lỗ chân lông. Khi sử dùng loại khăn giấy này để rửa mặt, cảm giác rất là sảng khoái. Sau thời gian rửa mặt bằng loại khăn giấy đặc biệt này, da mình trở nên mịn hơn và trơn hơn. Nói chung là rất tuyệt. Nhưng hiện giờ mình đã sử dụng hết rồi, và đã có đi hỏi 1 số nơi nhưng không thấy bán. Vậy không biết có bạn nào biết loại khăn giấy này bán ở đâu không, chỉ cho mình với. Hiện mình đang ở TpHCM.
    Cám ơn các bạn.
    Thân.
  2. vast_dawn

vast_dawn Thành viên mới

Chài lần đầu tiên mình nghe lọai giấy này đó, đây chắc sản phẩm tiên tiến + xịn rùi, chắc là VN chưa có bán đâu bạn ui !!!!
  3. bijouxxxx

bijouxxxx Thành viên mới

em chẳng biết có phải là loại nào cũng thế hay mỗi cái em dùng nó như thế thôi tại vì hồi trước em cũng dùng loại giấy đấy rồi, lau xong mặt mũi khô hết cả lại, ko bôi kem thì chắc chết luôn ...nên em chẳng thích lắm
    o Vn tớ ko biết bán chưa nhưng tớ thấy hộp giấy đấy khoảng 20$ 1 hộp hay sao ấy, được nhiều giấy phết nên dùng mãi chả hết
  4. linh_hoa79

linh_hoa79 Thành viên rất tích cực

hìhì, cái này là để tẩy trang mà Hoặc còn 1 loại nữa giống như là lên máy bay người ta cho ý, là để rửa mặt nhưng mà làm khô da lắm, hơn nữa nó khg có bọt như em tả đâu
  5. Changes_of_my_life

Changes_of_my_life Thành viên mới

Oái oái oái.....cái khăn giấy đặc biệt mà Changes_ nói đến không phải là loại chuyên dùng tẩy trang đâu...hic...hic....cái giấy tẩy trang thì nó mịn hơn, chứ không nhám bằng khăn tẩm hoa hồng này, như trên đã nói khi dùng khăn tẩm hoa hồng này để rửa mặt, nó vẫn tạo bọt, nếu chà nhiều thì bọt nhiều. Còn chuyện nó làm cho da mặt khô đi thì đối với Changes_ không có, Changes_ đã share với 1 người bạn thân xài, và bạn ấy nói cũng không bị khô da, xài rất được. Thế nhé!
    Thế không có bạn nào biết chỗ nào bán khăn giấy đặc biệt này à?
  6. bovitmevit

bovitmevit Thành viên mới

Cái này trong một số hội chợ mỹ phẩm tớ thấy có bán, giá cũng không rẻ lắm (chả nhớ bi nhiêu). Rất tiếc là tớ ko quan tâm nên ko nhớ nhãn hiệu và địa chỉ.