1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gieo quẻ đầu năm

Chủ đề trong 'Tâm Lý Học' bởi truanang, 14/02/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. truanang

truanang Thành viên mới

Gieo quẻ đầu năm

, dạo này thấy nhàn rỗi, nên mở mục này để vui tết với mọi người chơi . Ai có hứng thú thì đưa ngày , giờ sinh mình bói cho 1 quẻ free , hơi bị sướng . .
  2. pfiev_k47

pfiev_k47 Thành viên mới

Bác xem cho ông anh em
    giờ mão,26-2 âm,Ất sửu 1985.
    Xem đường tình duyên năm nay,vì ai cũng bảo có 5-6 cô theo,mà em thấy có mỗi 1 cô .
  3. Hienscarlett

Hienscarlett Thành viên quen thuộc

Cái này hấp dẫn lắm đây. Chúc bạn truanang làm ăn phát đạt
  4. truanang

truanang Thành viên mới

Chà , lá số này cũng đặc biệt .
    Can khắc chi : đường đời gặp nhiều trở ngại .
    Sát miếu địa : thân hình nở nang , tính nóng nảy , ương ngạnh , làm việc gì cũng muốn chóng xong . can đảm , mưu cơ , dũng mãnh . Hay nói đại ngôn được nhiều người tin phục .
    Sát hội được Hoả tinh , Phá hội kình dương : người này có vẻ theo hướng võ nghiệp được . Đường quan lộc rất tốt , tất sẽ học hành đến nơi đến chốn , công danh tốt .
    Tuy nhiên đây là mẫu người Thiên ấT quý nhân : tình cảnh không được đắc ý , ở vị trí thứ nhân mà lo vai trò đoàn trưởng lo toan có tính chất phước thiện , sinh ra để giúp đời bằng việc nhân nghĩa . Vì vậy khôi việt mang tính chất cứu giải tai nạn cho người này .
    Sát gặp hao nên tang thương trực sẵn bên cạnh . Người ở vị trí trực phù nên đời gặp nhiều thiệt thòi . Tính nỏng nảy nên nói chuyện với đối thủ thường như nước với lửa , mà cãi nhau thì thua thiệt . Thân ở vị trí tử phù , sáng suốt hơn đời , nhưng Vũ phủ gặp hao , ngộ triệt tiền tài sút kém . Có đào hoa, tam thai ở thân nên cũng có nhiều cô theo , thích chè chén với bạn bè .
    Bố mẹ là người rất khá , gặp thời làm ăn rất được, luôn ở vị trí quang minh chính đại tuy trong gia đình hay có cãi vã .
    Đặc biệt số này được hưởng cung điền trạch rất tốt , điền cung vô chính diệu đắc lộc tồn , được nhật nguyệt hợp chiếu nên nhà cửa đất đai nhiều , rất đẹp và dễ kiếm .
    Con cái là người đi buôn bán rất thành công và tài giỏi .
    Nói chung số đương thời ko được đắc ý , hay rơi vào vị trí thua thiệt , nhưng là số phụ giúp đời bằng hành động tích cực và nhân nghĩa . Nhờ đó tai nạn do phúc ko tốt cũng được nhiều phần cứu giải .
    Thế nhé , vài dòng viết cho bạn , bạn cứ kiểm chứng lại các thông tin . Chúc bạn năm mới vui vẻ !
  5. truanang

truanang Thành viên mới

:) , có ai muốn xem bói nữa ko nào . Mình chỉ xem cho 10 lá số thôi , nhanh lên kẻo hết .
  6. pfiev_k47

pfiev_k47 Thành viên mới

:D,bác xem cái tử vi có phần đúng,nhưng em đọc thấy hơi khó hiểu.
    Em xem bằng cái này thấy đúng nhiều nè.Mà nó còn đoán đúng cả cái nốt ruồi ở đâu nữa
    http://www.tinvietonline.com/KHHB/tuvi/
  7. pfiev_k47

pfiev_k47 Thành viên mới

Bác ơi,xem tử vi cho chị em
    19h,8-10 âm,1984
  8. truanang

truanang Thành viên mới

Hix, mình thấy mình viết dễ hiểu rồi mà , thôi để bỏ phần các sao đi vậy . Mà chị của bạn sinh trước hay sau 19 h . Bạn cho ngày dương lich đi , đỡ mất công mình đổi .
    Àh , có phần đúng tức là vẫn có chỗ sai , bạn nói lại cho mình chỗ nào ko chính xác nhé .
  9. pfiev_k47

pfiev_k47 Thành viên mới

Quên chưa cảm ơn bác .Chúc bác năm nay gặp nhiều may mắn.Vạn sự như ý.
  10. pfiev_k47

pfiev_k47 Thành viên mới

Đúng tầm 19h bác ạ,30-11 dương.
    Em đọc kỹ lại thì có chỗ chưa chính xác thôi,còn lại thì đúng cả.
    Đó là "thân hình nở nang" thì ko phải.
    "Đường quan lộc rất tốt , tất sẽ học hành đến nơi đến chốn , công danh tốt" -cái này còn băn khoăn vì hiện tại tài bị tật che khuất rồi bác ạ,có chắc chở chứ ko phải rất tốt.
    Còn lại thì đúng hết,em phục bác.Nhưng mà cứ thiếu thiếu
    ,chị em là con gái,bác nói nhiều về tình cảm hôn nhân chút nhé.