1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gieo quẻ đầu năm

Chủ đề trong 'Tâm Lý Học' bởi truanang, 14/02/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tadiepthu

tadiepthu Thành viên mới

hớ hớ phớ lớ thật ê trưa nắng xem số tử vi bằng ngày dương hả ;))
  2. truanang

truanang Thành viên mới

Uh` , tớ xem bằng ngày dương , bạn có thắc mắc gì không . Hay có ngày giờ tớ xem cho 1 quẻ .
  3. truanang

truanang Thành viên mới

Hix , trước 19 h là 1 giờ , sau 19 h là 1 giờ khác . Ko bạn nói 1 vài đặc điểm của chị bạn để mình xem lá số nào đúng thì mới xem được .
  4. pfiev_k47

pfiev_k47 Thành viên mới

Hơn 19h một chút bác ạ.
  5. truanang

truanang Thành viên mới

hi hi, bạn có bà chị giỏi khiếp , nhìn lá số mà mình cũng thấy choáng váng .
    Chi sinh can : đường đời gặp nhiều may mắn .
    Mệnh thân ở vị trí thông minh , sáng suốt hơn đời , lại được nhiều ưu đãi .
    Bà chị cao ráo . Vũ tham ở mệnh nên lúc thiếu thời công danh trắc trở , sau 30 được hưởng phú quý song toàn , càng về già càng giàu có .
    Tham hội được đà , như thêm tay chân . LÀ người sống sang trọng , chắc hay thích chơi đồ hiệu cho mà xem .Có địa không nên bị kìm hãm .
    Con gái có hoá khoa thủ mệnh thật là đẹp ( ý ko phải là sắc đẹp ) , mà là vượng phu ích tử , có phẩm cách thật sáng giá .
    Vũ Tham khôi , tả hữu , hoá khoa , lộc quyền , đà : là người có khả năng lãnh tụ làm việc rất dễ đến thành công .CÓ thiên tài nên cắt giảm nhiều khó khăn trên đường đời . Tuy có thiên không tác hoạ nên phải cẩn thận , đời nếu ko để ý đến chữ đức có thể dễ dàng về con số không . Cuộc sống gặp nhiều tai hoạ .
    Thân cư tài bạch , số có 1 tài cung thật mĩ mãn Liêm phá lộc quyền địa kiếp gặp triệt . Số sẽ kiếm tiền rất hoạch phát , thỉnh thoảng kiếm được những khoản tiền rất lớn, nhất là trong những lúc náo loạn . Nhưng khi kiếm được tiền phải để ý đến tai ương .
    Quan cung được tử sát là người có quyền uy , có thể theo quân sự . Nhưng ngộ hao , nên giảm 1 phần tốt đẹp . Có LN văn tinh : ngày tháng đi qua để lại những gì tốt đẹp , nghĩa là sự tích luỹ qua năm tháng .
    Bố mẹ khá tốt , là người cứng rắn , nói hơi nhiều :P , nặng lo mọi việc trong cuộc sống , có ý chí cao . Nhưng trong nhà hay có cãi vã . Hai thân bất hoà , hoặc cha mẹ con cái ko hợp tính nhau .
    Tật ách có linh tinh ngộ triệt nên cả đời khoẻ mạnh .
    Thân có đào hoa hội thiên hỉ , nên chắc được nhiều anh ve vãn , sướng nhé . Mà anh nào chiều được em này cũng giỏi . Sống sang , thích ăn ngon mặc đẹp -- > tốn kém . Mà lúc nào cũng ở thể trên người , các anh e sẽ thiệt thòi nhiều :P .
    Cưới xin muộn màng 1 chút , nhưng tương đối dễ dàng . Có lẽ đương số lo cho sự nghiệp nên cưới chồng muộn cũng là dễ hiểu .Chồng khá giả , gia đình hoà thuận cho đến lúc đầu bạc răng long .
    Hình như chồng hiền -- > dễ bị vợ bắt nạt , chỉ đạo cho xem .
    Thế nhé , bạn hơi được ưu tiên đấy , làm luôn 2 suất /10 rồi . Đừng cảm ơn bằng nước bọt suông nhé !
  6. truanang

truanang Thành viên mới

Còn 8 người nữa , nhanh nhanh kẻo hết .
  7. ktsnguyenngoctung

ktsnguyenngoctung Thành viên mới

Tớ Nguyễn An Lương , sinh vào khoảng 11h đêm ngày 30-11-1985 ( 19-10 AL ) Nhờ bạn trưa nắng xem giúp 1 quẻ cho năm mới Cảm ơn bạn nhiều
  8. loveindia

loveindia Thành viên mới

Bác Trưa Nắng ơi, bác còn hứng xem quẻ ko? xem giùm cho bạn của em với. Lí lịch trích chéo là: Nữ, 12-10-1984 ( khoảng 7h tối 18-9 Âm lịch). Năm mới chúc bác dồi dào sức khoẻ, muốn gì được nấy.
  9. ltnhan84

ltnhan84 Thành viên mới

Bạn Truanang xem giúp mình 1 quẻ với
    Lê Thị Ngọc Hân, 21/05/1984 ( Dương lịch) , giờ sinh : 2h15 (khuya)
    thanks
  10. truanang

truanang Thành viên mới

, đắt hàng ra phết . Àh , các bạn đưa ra lá số , nếu là giờ lẻ nhớ ghi trước hay sau giờ đó nhé .Quan trọng lắm . Ko thì mình cũng chịu , 2 lá số khác nhau , chẳng biết lá số nào là của các bạn . Tốt nhất là ghi được chính xác giờ gì , Tí sửu dần mão ...