1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gieo quẻ đầu năm

Chủ đề trong 'Tâm Lý Học' bởi truanang, 14/02/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. NhiDongvn

NhiDongvn Thành viên mới

Hì chào các bác !Cho em xin 1 quẻ với ạ.Em với mấy đứa bạn hay rủ nhau đi xem bói lắm ạ.Nhưng thấy cũng không đúng lắm.
    Sinh nhật:5/1/1986
    Giờ sinh: loang quanh tầm 8h sáng hay sao ý ạ.(mẹ em nói không nhớ rõ nhưng tầm giờ đấy thì fải)
    Cảm ơn các bác nhìu nhìu!!!!
  2. catlua

catlua Thành viên mới

mình xem lại rồi, đúng là h sửu!
    Mấy cái điểm mạnh, tích cực thì đúng rồi! ... chuyện nghịch luận, nghịch hành thì đúng lun! chắc vì dám đi bằng cách của mình quá nhiều (thường đúng) mà bị trời phạt hay sao ý!
    Còn mấy cái ... hơi tiêu cực thì gần đúng!... bộ tiêu hóa... chẹp! chỉ là tạm thời! Thích ngao du, thiếu bền chí thì ko mà! đâu có đâu bằng hn đâu! lưỡng lự, đắn đo, cũng có phần!
    Còn mấy cái sau zợ quá:
    năng khiếu rất sắc bén về văn chương, mỹ thuật, âm nhạc
    Lúc thiếu thời thích ngao du bốn bể để tìm tòi học hỏi, hưởng thụ, thích ăn ngon mặc đẹp đam mê cờ bạc chơi bời, vung phí tiền bạc. .... có mấy khi đâu!
    Phái nam thì có tâm hồn đàn bà, nặng về tình cảm, nhút nhát, hay e lệ. Ngoài ra còn có nghiã là thích trang điểm, chưng diện.
    Chơi bời, trụy lạc, dễ sa ngã (Thiên-Riêu (Thủy)). Ngoài ra còn có tính đa nghi. (một chút đa nghi thôi... cũng tốt!)
    ---------------------------------------------------------------------------------------
    Có đường hướng nào chữa cháy ko, bạn giúp thì giúp cho chót lun với! mấy điều bạn trích ở trên hình như cho thấy vẫn có đường cứu giúp chuyển hướng mà!!!?
  3. goahead8x

goahead8x Thành viên mới

Bài xem chán quá!
    Nói theo hết các sao thì có giá trị gì đâu! (copy on net!)
    Bỏ đi, xem là phải biết kết hợp các sao, ko chơi trò này được!
    ... Ko ai xem tử vi theo kiểu này cả! phải nhìn nhận cung nào chiếu với cung nào, kết hợp ra sao, tăng giảm thế nào!... rất nhiều... ko đủ trình độ, ko nc sâu thì xem thế nào được!
    ... máy xem, có sao nào.. nó liệt kê hết, thành ra nhiều chỗ mâu thuẫn!
    Nên dành cho các bậc già đầu thôi!
  4. truanang

truanang Thành viên mới

Lâu nay ,bận quá , chẳng có thời gian cầm sách tử vi đọc nữa .Thấy nhơ tử vi thật nhiều ...