1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gieo quẻ đầu năm

Chủ đề trong 'Tâm Lý Học' bởi truanang, 14/02/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tadiepthu

tadiepthu Thành viên mới

bạn trưa nắng ơi lại phải quấy quả làm phiền cái nữa số là tớ có cô bạn sinh cùng ngày cùng tháng cùng năm nhưng sinh tầm 4 h sáng
  2. chiaki_co_len06

chiaki_co_len06 Thành viên mới

Xem hộ lá số này nha... nữ sinh 26/8/2005 lúc 17h10....
    Xem cẩn thận giúp mình, tương lai của GĐ mình đấy
  3. tadiepthu

tadiepthu Thành viên mới

đứa bé này là sao hả vợ, tương lai ja đình nữa chứ
  4. Hienscarlett

Hienscarlett Thành viên quen thuộc

ah hình như là chiaki mới đi đánh quả về hay sao ấy =))
  5. U_Luong

U_Luong Thành viên mới

Đặt gạch rồi mà hok thấy chủ nhà xem cho 1 quẻ nhỉ . Nam , sinh vào khoảng 10-11h đêm ngày 30-11-1985 ( 19-10 âm lịch )
    Tớ là Nguyễn An Lương nhé
  6. truanang

truanang Thành viên mới

Okie , vậy là hết 10 lá số rồi nhé . Từ từ rồi mình sẽ xem cho từng người .
  7. truanang

truanang Thành viên mới

Chắc sinh ra đã nằm cùng giường luôn quá
  8. huongnhu4

huongnhu4 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Chị thiên vị quá.HNhu nhơ? bấy ra?y ma? ko nơf xem giu?m Hnhu!
    Chơ? ạ?
  9. loveindia

loveindia Thành viên mới

BácTrưa nắng thân mến ơi,thật ra đây là lá số của em đấy ạh, mầy điều bác phán tuy chỉ đúng 30% nhưng hình như toàn điều vui nên em vui lắm, đầu năm nghe toàn điều tốt thế này em có động lực tiến bộ, hì hì. Em tự đối chiếu bản thân với những điều bác phán thì đúng ở mấy điểm sau :
    - tính như con trai
    - Chi sinh can nên đường đời gặp nhiều may mắn . ( trước giờ chưa gặp tai hoạ nào, học hành suôn sẻ, sức khoẻ dồi dạo, gia đình an bình... nên em cũng tự nghĩ đó là may mắn).
    - làm việc đầy trách nhiệm cho rất nhiều người.
    - có khả năng văn chương
    - Phụ mẫu tài giỏi , thích ăn ngon mặc đẹp.
    Còn lại những điền kia em thấy hoàn toàn không chính xác, hoặc vì điều đó chưa xảy ra ( khả năng này hơi hiếm bởi em cũng quá tuổi định hình nhân cách rồi, ko thể thay đổi cái tôi của mình nhanh như thế được, hì hì) hoặc vì má em không nhớ đúng giờ sinh ( má bảo lúc đó đau quá chả nhớ gì nữa, chỉ biết trời tôi tối, híc..híc). Ước gì em giống y như quẻ bác phán thì sung sướng cuộc đời quá. Ôi giời ơi, em ko hứng thú kinh doanh, ngu đần về tính toán, thuyết trình trước lớp còn run lẩy bẩy nữa là " Người này buôn bán rất hoạnh phát để kiếm tiền nhanh chóng những khoản lớn . Có tài năng kinh doanh . Chủ về sự kiếm tiền .
    Quan cung có phá đắc địa tại thìn , là người thành công về quân sự nổi tiếng về chính trị . Có uy quyền hiển hách .Lắm mưu trí , thường át người trên quyền . Lợi cho buôn bán . Có thêm hoả tinh như hổ thêm cánh. "

Thấy bác tự tin coi quẻ vậy nên em nghĩ báccũng có kiến thức sâu về vấn đề này, nếu đọc xong mà thấy em bảo sai nhiều chổ quá cũng đừng si ngĩ nhiều, chắc giờ sinh sai bét nhè roài. Chúc bac năm mới nhiều kinh nghiệm bói quẻ hơn nữa. vote cho bác5*
    Được loveindia sửa chữa / chuyển vào 12:21 ngày 17/02/2008
  10. truanang

truanang Thành viên mới

Ừh , cám ơn bạn đã góp ý thẳng thắn . Nhưng mình nói những điều ko phải chỉ là trong hiện tại , mà còn là trong tương lai . Do vậy bạn chưa thể kiểm chứng ngay được .
    Cung quan lộc bạn đẹp , nên bạn học mới tốt được như bạn nói , cũng đúng còn gì nữa . Bạn có đầy lòng tự hào về bản thân nên mới kể về bạn như bên trên , chẳng lẽ lại sai . Còn tiền bạc , danh quyền thì nó sẽ đến trong tương lai , bạn cứ từ từ mà tận hưởng . . Thế nhé . Còn nếu kiếm chồng thì nhắn tin cho mình 1 câu .