1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giới thiệu 1 vài topic 1980SG (Mục lục tr1). Nơi dành riêng cho thành viên mới

Chủ đề trong '1980 - Hội Khỉ Sài Gòn' bởi cassiechit, 19/02/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bagai

bagai Thành viên rất tích cực

bagai ko phải Bác sĩ nên ko biết khám...ko phải dân quậy nên ko biết phá...thế là ko được biết cái thế giới thú vị ấy rồi ...hahha...buồn ghê hông....
  2. captain

captain Thành viên rất tích cực

Ôi, sắp tới Tây Trúc rồi mà lại lỡ ăn thịt cầy, đáng tiếc, đáng tiếc!
  3. openyourheartgo

openyourheartgo Thành viên quen thuộc

Hôm nay đc nhận tin làm thành viên mới rồi ,cũng như là vui qué ,nhưng mà cũng không kém phần qué buồn ,vì không biết ai sẽ dẫn mình đi "tắm gội " đây huhuhu mấy năm nay chẳng biết "tắm" và "gội" là gì cả, vì ở tít trong gừng sâu,sau những lùm cây..... cùng với''''"khẹc khẹc" .
    Nếu đã có lòng thì mình cũng xin góp 1 chút nước chấm ======>"heheheh cà phê cà pháo đêeeeeeeeeeee kekeke" vậy khi nào thì đi nè ? Địa điểm là ở đâu nè ? Khi đi có mang theo gì không nè? ..........??? hì hì
    Đùa chút thôi, khi nào "tám" "ko " Không "gì đó off thì cho "sin" ké 1 chổ với nhé (nhiều càng mừng ) Ths
    P/S 24h : Rất hân hạnh được phục vụ quý khách, xin quý khách cho biết số nhà , địa chỉ ,tên họ , tài khoản , số điện thoại.... để chúng tôi ( XCO ) được kịp thời phục vụ ( vui lòng thanh toán ngay sau khi nhận hàng nhé ) .
    Được openyourheartgo sửa chữa / chuyển vào 18:52 ngày 09/09/2004
  4. 24h

24h Thành viên mới

Tròai ui... dùng từ "cà phê cà pháo đeeeê" hix... sao câu này wen wóa... [xi nghĩ] ai dzậy ta? Cóa phải ngừ wen hong? [/xi nghĩ]
    mà nè.... cho số điện thọai nhớ liên lạc nha [cười tà] [/cười tà]
    Đt nhà: Không tém... Tém... Ba bốn bữa tém một bữa (08)8347817 <~~~~ [cười tà] [/cười tà]
    Đt để trong phòng 24h nè: Không tém... tém hơi ko tém hơi tém hơi (08)8208282 <~~~~ [cười tà] [/cười tà]
  5. Speed_M

Speed_M Thành viên mới

keke..sư phụ nha!!!....thấy ngừ ta mới là en hiếp à!!!..keke..bạn gì đó mà gọi vào là chỉ có dzậy thui: số dt mà bạn gọi đang ngoài vùng phủ sóng trong vùng phủ chăn mà nằm kế bên con xì pum..kekeke..
  6. 24h

24h Thành viên mới

[lộ tẩy] [/lộ tẩy]
  7. openyourheartgo

Mong các anh chị em ,các cô,các chú,các pác,các thành viên của hội Tuổi Thân ( 80 ) chiếu cố cho open với nhé .
    P/S Speed_M : Đa tạ đa tạ Xì pít nhé ( có lẽ ở hiền gặp lành đó mà ).
    P/S Will : hì hì ,chắc còn nhớ open chứ hen .Mong Will chiếu cố cho open với nha .Hôm nào rãnh thì nhắn cho open nhé (hối lộ ).
    Help meeeeeeeeeeeeeee...............plssssss (có người vừa ăn ... hiếp tui ) khè khè.

8. william

william Thành viên rất tích cực

trời,ai dzạ,ai lôi tui vào đây dzạ,nói kiểu này 24h bả bằm tui ra trăm mảnh để điều tra coi níck open là ai bi giờ,trời ơi,oan ức quá,tui hông biết ai đâu nha
  9. openyourheartgo

Hôm qua gọi điện đến số "Đt nhà: Không tém... Tém... Ba bốn bữa tém một bữa " và số "Đt để trong phòng 24h nè: Không tém... tém hơi ko tém hơi tém hơi "
    một giọng nữ thanh cất lên : "Trung tâm ăn chơi và nghe nhìn của màn đêm xin kính chào quí khách" .
    Sau một hồi tịnh tâm định thần thì open: "dạ chị làm ơn cho em gặp 24h được ko ạh"
    Giọng oanh vàng lại cất lên "ở đây là cty chuyên phục vụ khách hàng anh có cần gì thì nói ra đi ,mọi thứ sẽ được giải quyết hết "
    Open Chóng mặt quá bèn hỏi lại "Dạ chị 24h cho em số điện thoại này mừh chị hỏi xem lại dùm em cai,có chuyện quan trọng lắm đoá "
    Lần này là 1 giọng nam trầm :"anh chai nằng nhằng gì đó,ở đây có bà chị cả tên Đen thôi chứ chẳng có mì gói 24h đâu"
    Open:"Vậy cho em hỏi cty anh kinh doanh mặc hàng gì vậy ,có thể cho em biết với đc ko?"
    Anh trai giọng có vẻ bớt nóng:"Àh thì chú mày cần anh giúp gì,cty anh có thể giải quyết mọi chuyện trong cuộc sống hiện đại lày "
    Open.................."uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuurrrrrrrrrrraaaaa vậy chị Đen là giám đốc hả anh,mà anh tên gì vậy?"
    Anh trai :"hỏi nhiều quá,cần gì thì hôm lào đến địa chỉ lày XHĐ@.......lè "
    Là lá la,la lá là đến giờ rồi .....thôi........Hôm nay dừng lại ở đây hén .Xin lỗi chịu ko nỗi
    P/S Will :Ui chời chời ,gì mà kỳ vậy ,gặp nhau uống cafe 2 lần rồi mà ko nhớ là sao huhuhu, hic nhìn open cũng ấn tượng lắm mà huhuhuhu
  10. william

william Thành viên rất tích cực

hehhee,biết ai rùi