1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giới thiệu diễn đàn PR cao Dof để anh em đi link

Chủ đề trong 'Báo chí - Truyền thông' bởi lamthanhtien, 08/12/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. lamthanhtien

lamthanhtien Thành viên mới

Giới thiệu diễn đàn xét vip miễn phí PR8

Mình xin giới thiệu đến các bạn đang làm Seo, Marketing một diễn đàn tên cautoz đang tiến hành xét vip cho các thành viên có cống hiến và hỗ trợ diễn đàn phát triển. Nếu bạn là một seoer, bạn đang cần tìm tài nguyên 4rum để rao vặt, thì đây là lựa chọn đúng đắn cho bạn để quảng bá hình ảnh website của mình cũng như lấy backlink và traffic có chỉ số index nhanh và pagerank cao của anh gu gờ. Những gì bạn đang tìm kiếm điều có tại đây: diễn đàn Cautoz là Hệ thống seo rao vặt miễn phí với chỉ PR8 chất lượng nhất trong toàn hệ thống.
    Chúng tui vui mừng vào chào đón bạn đăng ký gia nhập cộng đồng gia dình seo cảu Cautoz hoàn toàn miễn phí. Với điều kiện các bạn chỉ cần đăng 5 bài giới thiệu trên 5 website khác nhau là được.
    Lưu ý :
    1. Trong bài giới thiệu phải chứa link của diễn đàn cautoz trỏ về trang chủ của diễn đàn ( những bài viết không chứa link trỏ về thì xem như không tính nhé).
    2. Bài viết không được quá ngắn, quá sơ sài ( phải ít nhất 5 hàng chữ) .
    3. Bài viết không được trùng lặp với thành viên khác trên cùng 1 diễn đàn, blog ( nếu bài giới thiệu trùng lặp thì add chỉ tính bài viết đó cho thành viên đăng bài trước )
    4. Khi hoàn thành 5 bài giới thiệu thì bạn coppy.
    5. Link giới thiệu đó lại vào gửi vào comment vào mục sét vip trên trang chủ diễn đàn (Nhớ đặt 5link đó trong mã nhé).
  2. lethanhkhuong

lethanhkhuong Thành viên quen thuộc

cảm ơn chủ thớt, thớt spam kinh quá
  3. lamthanhtien

lamthanhtien Thành viên mới

Cùng nhau phát triển bạn nhé, mấy cái link đó mình đi lâu rồi nên kinh nghiệm còn ít, mình sửa rồi bạn nhé, hiện nay mình chú trọng nội dung và link chất lượng thôi. Chứ Spam sợ lắm bác ơi! Bac Google cho đi ra đảo chơi cái chết luôn!
  4. kinhdoanh247xyz

kinhdoanh247xyz Thành viên mới

Spam link hè