1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Gioi thieu nhau di !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chủ đề trong 'An Giang' bởi vhungag, 16/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vhungag

vhungag Thành viên quen thuộc

Nè nè có forum An Giang rồi, nối mọi miền của tỉnh lại, còn chần chờ gì nữa mà các bạn không làm quen với nhau đi. Có gì vui, có gì bộc bạch cứ kể ra nào....
    Tui, tui xin tự giới thiệu : tên là Hùng, đang học khoa kinh tế trường ĐHAG, nick là vhungag.
    Đây sẽ là nơi trao đổi thông tin giữa chúng ta với nhau. Hãy giới thiệu với nhau đi các bạn,!!!!!!!

HUng
  2. Wildcat

Wildcat Thành viên quen thuộc

Tôi tên là...Nick Wildcat. Hoc khoa Su Pham, khoi XH của ĐH An Giang..Hùng ơi..rủ mấy bạn khoa KT thên đi..Box mình..vắng qúa..!
    Ky so bat duc, vat thi u nhan..IN 1980 FAMILY
  3. vnboy

vnboy Thành viên mới

Chào Tôi Tên Là Lâm Minh Cang..... Nick : VNBOY rất vui được giới thiệu trên diễn đàn... Đang làm việc tại dịch vụ Tin Học............ Rất vui được giới thiệu lên Diễn Đàn...
  4. bighero

bighero Thành viên quen thuộc

hì hì đến lượt tui nữa chứ!
    Thành viên chính hiệu của ttvnonline, từng đạt nhiều thành tích về trình độ "sàm" cấp lớp.
    Hiện là SV khối ngoại ngữ.
    Tính tình vui vẻ, vô tư, mong được làm quen với các bạn (trời ơi, sao sến quá)!
    Bighero
  5. Wildcat

Wildcat Thành viên quen thuộc

Cậu đúng là Sàm thật đó Bighero! he..he..
    Ky so bat duc, vat thi u nhan..IN 1980 FAMILY
  6. vhungag

vhungag Thành viên quen thuộc

Heh, hình như box của mình toàn là nhân tài của ĐHAG không nhỉ, chào Wildcat, chào Vnboy, chào Bighero, những thành viên u tú của AGforum; hí hí có mình nữa. Nè, có gì muồn nói cứ tuôn ra đi. AGforum gì mà sao bèo nhèo quá !!!
    Bighero nè, tớ muốn được nghe cậu "sàm" nữa đó !!
    HUng
  7. bighero

bighero Thành viên quen thuộc

hà, hà. đây chính là người bạn đầu tiên kêu mình sàm tiếp tục. Chời ơi!! tui đã tìm được người cùng sở thích rùi á! á! (quá cảm động!!)
    cậu trách Box AG như vậy là ko phải rồi. Box mới thành lập mà, còn non yếu lắm. Mình đang "tiếp thị" mấy đứa bạn vào box. Nhưng mình nghĩ muốn làm chuyện này cần phải có thời gian. Rồi các thành viên của AG sẽ biết đến Box như một mái nhà thứ hai để các "box viên" có thể "sẻ chia tâm sự"!!!(hì hì lại hơi sàm rồi). Tôi tin là như vậy đấy!
    Bighero
  8. lamuyen

lamuyen Thành viên mới

Noi gương mọi người tới phiên tui nhen, nick cũng là tên cua tui, làm cùng nghành nghề với bác Vnboy nhà ta, ở một dịch vụ tin học ...Không biết giới thiệu dzị có " sàm" lắm không đây???
    Lamuyên vui lắm khi có forum AG này, trước đây lên TTVNONLINE nhìn mấy forum khác mà thèm chết được...Box AG còn non lắm , các bác cố gắng quảng cáo nhé, em cũng dzậy.....
  9. Con-Ma-Mit-Uot

Con-Ma-Mit-Uot Thành viên mới

Ái chà hong ngờ lại gặp người quen ở đây nhỉ ?? VNBOY chắc là biết em ấy nhỉ .. mà .... lâu lắm rùi hong có được gặp nhau .... Anh có nhớ em hong thế ??? Ha`ha` ... chứ em thì biết anh ý .....
    Thấy box toàn là dân ĐH AG hong à nhỉ ?? Thế tui ĐH DL Ngoại Ngữ Tin Học TpHCM gia nhập có được hong thế ?/ hi`hi`

Mít Ướt ơi là Mít Ướt ....
    Khóc hoài ướt cả ........
  10. aya

aya Thành viên mới

Chào các bác,
    Em là một thành viên mới , là dân AG chính hiệu Long Xuyên. Dể em tự giới thiệu chút ít về mình nhé!
    Em tên: AYA ( hì hì chỉ là nick thôi)
    Hiện đang là SV khối SP trường DHAG
    Em cũng là bạn của bighero nữa
    hân hạnh lam wen với các bác trong box
    AYA
    Được sửa chữa bởi - bighero vào 23/04/2002 13:41