1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giới thiệu về chiếc còi thần kì chống bị tấn công - B-larm

Chủ đề trong 'Tản mạn Sài Gòn' bởi diendiendu, 06/12/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. diendiendu

diendiendu Thành viên mới

Thiết bị báo động khẩn cấp Beecow là một thiết bị điện tử nhỏ có thể phát ra âm thanh báo động cực to. Nghe có vẻ giống như một tiếng còi lớn và giúp bạn thu hút sự chú ý mọi người đến giúp bạn và giúp kẻ xấu hoảng sợ phải bỏ chạyÂm thanh lớn này gây mất tập trung và mất phương hướng, để tạo ra một khoảng thời gian để bạn có thể thoát khỏi kẻ xấu. Các nghiên cứu đã chỉ ra rằng phụ nữ và trẻ em là những người có nguy cơ bị tấn công cao nhất.Do đó, họ được khuyên nên có một sản phẩm như thế này bên mình. Tuy nhiên đàn ông cũng nên có một chiếc, như một công cụ hỗ trợ lúc bị kẻ xấu tấn công

Thiết bị này rất dễ sử dụng, phù hợp với mọi người và có khả năng phòng vệ cao

Dùng sản phẩm này như thế nào ?

Sản phẩm này dùng vô cùng đơn giản. Nó phù hợp cho bất cứ ai, bất kể tuổi tác và sức khỏe . Bạn sẽ yên tâm khi được trang bị sản phẩm này

Ngoài ra, bạn có thể cung cấp cho con bạn một thiết bị vô cùng hiệu quả để tự vệ, chống các cuộc bắt cóc diễn ra. Thiết bị này được chứng minh là có hiệu quả hơn so với bình xịt hơi cay

Thiết bị này còn có thể giúp người già gọi sự giúp đỡ của người khác

Nếu họ bị ngã, bị đau, bị chấn thương và cần gọi người giúp, họ không cần phải hét lên để thu hút sự chú ý của mọi người. Thiết bị báo động khẩn cấp này an toàn này nhỏ gọn và bạn luôn có thể mang nó theo bên mình. Phù hợp làm móc chìa khóa, móc lên ba lô, cặp, hoặc đai quần

Nó có một chốt an toàn mà bạn có thể giật ra một cách dễ dàng. Khi bạn giật còi, nó sẽ phát ra một âm thanh xuyên liên tục đạt tới 130 decibel và kéo dài liên tục 5 tiếng. Để dừng báo thức, chỉ cần lắp chốt lại như cũ. Bằng cách đó, bạn có thể sử dụng thiết bị này nhiều lần

Cách an toàn nhất để sử dụng thiết bị này là tháo chốt an toàn, thả nó xuống sàn gần kẻ tấn công bạn và lập tức chạy đi. Thiết bị sẽ làm đối tượng xấu phân tâm để cho bạn lợi thế để tìm người giúp đỡ và tự cứu bản thân mình

Giá cả

Sản phẩm đang được bán với giá 179k độc quyền bởi Beecow.com

Kết Luận : Có nên mua sản phẩm này không ?

Xã hội ngày nay đang dẫn trở nên nguy hiểm hơn bao giờ hết, Thiết Bị Báo Động Khẩn Cấp là những tiện ích mà mỗi người trong chúng ta nên phải trang bị bên mình.

Đây có thể không phải là cách phòng thủ tốt nhất, nhưng nếu kết hợp với một số phương pháp tự vệ khác, chúng cực kỳ hiệu quả và có thể cho bạn lợi thế bằng cách làm xao lãng và làm kẻ xấu hoang mang, tạo cơ hội cho bạn chạy thoát.

Link tham khảo :
    https://www.beecow.com/product/thiet-bi-bao-dong-tu-ve-khan-beecow-safety-alarm-p175398
    https://www.beecow.com/blarm