1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giới trẻ xứ Thanh giải trí ở đâu ???

Chủ đề trong 'Thanh Hoá' bởi nhoc_danh_giay, 19/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nhoc_danh_giay

nhoc_danh_giay Thành viên mới

Giới trẻ xứ Thanh giải trí ở đâu ???

Bạn làm gì khi rỗi ???
    Một ngày bình thường như mọi ngày ( ngày không tối , đêm không co mặt trời ) , dạo quanh thành phố mình , bạn sẽ thấy hoạt động của giới trẻ Thanh Hoá như thế nào .
    Trước hết đó là sự " đông đúc" của các quán vui chơi giải trí . Nào là các quán điện tử , bi-a , ...nhiều vô kể . Đi qua đó bạn sẽ được "thưởng thức" những cảm giác mạnh của những cuộc chiến tranh , những cuộc xung đột ,...Nhưng lỡ may ( Ví dụ thôi đấy )Chỗ bị xoá bởi GREEN BAMBOO - Bạn chú ý , đùa cũng không đưọc về vắn đề này . , thì bọn họ có thể trở thành những tay súng cừ khôi đấy nhỉ ?Bởi vì bọn họ được "tu luyện "cẩn thận qua "half-life " , " Chiến tranh thế giới ", và còn nhiều nữa. Kể ra họ cũng lo xa nhỉ ?
    Đó chỉ là một khía cạnh nhỏ mà tôi muốn nhắc tới .Bên cạnh đó , một điều đáng mừng cho chúng ta là những tiệm "NET " mở ra ngày càng nhiều.Điều đó cho thấy giới trẻ của chúng ta đã bắt kịp với thế giới công nghệ thông tin .Nhưng dạo qua các hàng "NET " , cứ có 10 người đang ngồi trước máy thì có đến 11 người đang "chát - bùm " , cố gắng tìm thì thi thoảng được vài người đang truy cập TTVN . Đáng buồn thay ! Nhưng chúng ta làm gì bây giờ . Điều đó tuỳ thuộc vào bạn thôi .
    Nếu những ai đọc bài viết này của tui thì hãy cho tui biết suy nghĩ của ban thế nào nhé .

[/red] [/size=3]

Được nhoc_danh_giay sửa chữa / chuyển vào 20/06/2002 ngày 19:55
  2. hienls

hienls Thành viên mới

tôi chưa từng đi vào một hàng café của TH, chỉ quanh quẩn mấy hàng chat là cùng, thi thoảng thì chạy lên tít cầu Hàm Rồng đi ngắm trời đất. HẾT.
  3. GREEN_BAMBOO_new

GREEN_BAMBOO_new Thành viên rất tích cực

Em hay tới chỗ Ga và trước cổng trường TDTT , Hay thiệt các bác ạ ..Number one ....Giải trí Mắt , tai ... tuyệt vời các bác ạ ...
    IT'S BIG WORLD AND THERE'S LOTS TO BE DONE !​
  4. nguoinhatroi

nguoinhatroi Thành viên quen thuộc

Bạn lãng mạn thế nhưng biết đi đâu bây giờ khi mà tôi đi xe đạp mới có hơn 1 tiếng mà đã hết thành phố rồi , cũng giống bạn đành đi ra cầu HR thui(nhưng kô ra giữa cầu rã trái đâu nha)!
    sky
  5. nhoc_danh_giay

nhoc_danh_giay Thành viên mới

Ừ nhỉ ! Thành phố mình nhỏ thật đó . Mới đi một tẹo đã hết đất rùi . Bảo tui đi ra cầu HR chơi ư . Mỏi chân lắm . Nhưng kể ra có bạn gái nào đi cùng tui thì chắc là không mỏi chân đâu.

thangquynho