1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giữ mối quan hệ tốt đẹp với các gái (ở mức bạn bè, khi gái bật đèn xanh)

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Lucky-Luck, 12/10/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Lucky-Luck

Lucky-Luck Thành viên quen thuộc

Chả là thế này các bác ạ, hiện em đang có một gái bật đèn xanh (mà gái nói đã có người yêu rồi)

Em thấy gái thân thiện với mình nên cũng vui vẻ pha trò nhưng xem ra gái có vẻ kết em (em học chung lớp tiếng anh với gái), hôm trước tự nhiên hứng lên lại rủ gái đi ăn ốc (nhưng rủ cùng một nhóm bạn, em chả dám rủ riêng vì thế gái lại cho là mình có ý đồ gì).

Mấy hôm nay gái bắt đầu có những biểu hiện thân thiết với em hơn (chát chít hay nhảy vào hỏi thăm em);

Các bác tư vấn em cách giữ mối quan hệ tốt đẹp cũng như xử lý êm thấm mối quan hệ với các gái =>thành bạn tốt vậy

===============
    Uy lực và lợi ích của việc này là vô biên, việc giữ mối quan hệ tốt đẹp với các gái mà ta không giữ lại cũng hết sức hữu dụng. Khi đã có thời gian cầy cuốc dài, số lượng mối tình lớn thì các chú sẽ thấy đúng là lợi hại nhất là việc được nhiều gái nó giúp. Làm ăn vô cùng hanh thông, đi đến đâu dễ dàng đến đấy, lĩnh vực nào chọc vào ngoáy vào cũng có người nâng đỡ nhiệt tình thật không cái hay nào kể xiết, vậy ha

Khi nào rảnh anh sẽ viết mấy bài: làm thế nào để xử lý êm thấm mối quan hệ khi ta muốn dừng, làm thế nào để biến 1 người yêu thành 1 "hòn vọng phu" ngay cả khi ta yêu con khác...
    làm thế nào để có thể khiến 2 hay nhiều gái chấp nhận chung 1 "chồng"... nhưng cái này phải thừa nhận là có yếu tố hết sức hạn chế, không giống những thứ đã viết trước đây, do chủ yếu chi phối bởi lương tâm và cái gọi là đạo đức Xã hội.
    ===============

Bác Sunny có cái đoạn này, không biết bác đã chấp bút chưa?
    @};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

Hơ, hnay e rủ mình đi ăn chân gà nướng, hôm trc 20/10 đi chơi vs lớp (e không đi), đến 10 h nhắn tin "Lúc nào về tới nhà thì nhắn tin cho e"

Từ chối thế nào cho khéo bi h
  2. su35flanker

su35flanker Thành viên quen thuộc

E rằng bác đang ăn dưa bở. Ngoài ra, có một số gái mặc dù có người yêu rồi nhưng vẫn muốn có nhiều vệ tinh vo ve để cảm thấy mình quan trọng.
    Muốn làm bạn tốt thì quá đơn giản: cứ làm bạn, chát chít bình thường, đi chơi bt, chỉ cần không có se.x là được.
  3. Lucky-Luck

Không bở đâu bác ợ, e nhiều gái thích nhắm =))
  4. born_to_rule

born_to_rule Thành viên mới

Hóng, đang ở trong tình trạng này :-s he he
  5. boy_da_gia_con_xau

boy_da_gia_con_xau Thành viên rất tích cực

Khôg thể có bạn tốt được vì bọn con gái là chúa tưởng bở. Đó là kinh nghiệm của mình. [r2)]
  6. interpol2006

interpol2006 Thành viên mới

Đặt gạch hóng phát.Bác viết cho ae mở mang kiến thức.:D
  7. yeulakho1102

yeulakho1102 Thành viên mới

Cẩn thận lại ăn dưa bở, nhận lời rủ đi ăn ốc với ông, năng chat chit với ông, vui vẻ với ông... ko có nghĩa là thích mới fải thế đâu nhé. Nói như ông thì t có cả tá các cô thích mình.
    Xác định ko ăn được và ko có lợi cho việc cưa cẩm thì từ bỏ ngay từ đầu là tốt nhất, ko sau này lại mất đi đứa bạn tốt.
  8. Lucky-Luck

Ờ thì mình có xác định là cưa đâu, ý mình ở đây là vẫn giữ bạn tốt trong trường hợp gái có cảm tình với mình=> không để tiến xa hơn, hoặc cứ giữ mối đấy cũng được :-":-"
  9. yeulakho1102

yeulakho1102 Thành viên mới

Tán tỉnh làm gái đổ mới khó chứ để giữ mqh bạn bè bt thì quá dễ , chú cứ chơi bời với nó thật vui vẻ và trong đầu ko toan tính ji là được, về vấn đề tình cảm thì con gái nhảy cảm hơn các chú nhiều, cái kiểu tán giữ mối hời hợt ko đâu với đâu thì còn lâu mới có cửa, trừ phi gái thuộc dạng cá biệt ko ai thèm để ý hoặc chú quá trội so với zai khác. Phải các cô bình thường khá trở lên chả hơi đâu nó chờ đợi các chú. Chưa nghe câu :" lắm mối tối nằm ko" à:))
  10. viet_cho_anh

viet_cho_anh Thành viên mới

Thì không rủ đi chơi là được thôi :D Mà mới thế mà đã được tính là bật đèn xanh à? Thế thì mình suốt ngày bật đèn xanh mà không biết :))
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Nhạy cảm quá rồi :))

Khi con gái mà thik chú thì nó sẽ rất giống con cún... chú sẽ thấy một con dở hơi trước mặt chú... chứ còn nó cứ cười tít chém gió như đúng rùi thì nó thấy chú hay thôi... Chú cứ cẩn thận quá là chú ế đấy :))