1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giúp đỡ điều tra online

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ kỹ sư' bởi meoconsg, 01/03/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. meoconsg

meoconsg Thành viên mới

Giúp đỡ điều tra online

Một chị bạn ở UK đang làm điều tra online để phục vụ luận án của mình. Nếu được, các bạn bớt tí thời gian giúp chị này tí nhé. Cảm ơn các bạn rất nhiều.

Em spam tí, anh Thuyền bỏ qua nhé. Dân đi học nên giúp đỡ nhau tí mà. Cám ơn anh nhiều.

____________________________________________________________________________

Chào các anh chị và các bạn,

Tôi tên là Đặng Thu Hương, nghiên cứu sinh tại Đại học Bournemouth (Anh). Tôi đang thực hiện một online survey về nhu cầu và thói quen sử dụng phát thanh và Internet của công chúng.

Rất mong các anh/chị và các bạn vui lòng bớt chút thời gian (chừng vài phút), điền giúp cho tôi bản survey sau:

http://www.themarketresearchgroup.co.uk/webradiosurvey.html

Rất mong nhận được sự giúp đỡ quý báu của các anh/chị và các bạn.

Tôi xin chân thành cảm ơn.

Đặng Thu Hương
  2. thuyenxaxu

thuyenxaxu Thành viên rất tích cực

Hông ! Hông cho spam !
    hihih Làm khó Mèo Con 1 tí, đùa thôi mà ...
    Ok, anh có fill in survey giup em và bạn em rồi đó ! Tuy nhiên, hình như trang web đó có lỗi cho một số câu hỏi vì một khi select nút rồi, không thể deselect đuoc nữa ==> Một số câu nguoi ta sẽ select more than one choices, even conflicting choices nữa !
    Btw, nội dung của survey, nếu có thể, em cho cô bạn em biết là đã thiếu một phần quan trọng đó nha . Đó là, đa số dân Mỹ đều chỉ nghe phát thanh khi .. khi ... hihi khi đang lái xe mà thôi ! Họ nghe đài phát thanh (radio) để lắng nghe tin tức traffic đó em .
    Ngoài ra, đa số đều addict với phát thanh vào buổi sáng sớm khi còn nằm ườn oài ngủ ráng trên giuong đó em . Lúc đó, cái radio là cái alarm , những tin phát thanh vào giờ đó thuong ... rót vào tai nguoi nghe 1 cách hữu hiệu !
    Web radio nếu takes avantage đuoc cái habbits khÔng thể bỏ đuoc này của dân Mỹ, hihi, thì chắc là cạnh tranh dễ dàng hơn .
    Ngoài ra, bạn em có nghe qua về sattelite radio chưa ? Có rất nhiều tiện lợi . Mạnh nhất là .... nó không bị kiểm duyệt bởi các local law ! hihih Satellite mờ !
  3. meoconsg

meoconsg Thành viên mới

Chị bạn của em sẽ đọc và ghi nhận đóng góp của anh. vì em không thuộc lĩnh vực này nên cũng không rành lắm. Có lẽ người ở ngoài nhìn nhận sẽ dễ nhận ra sai sót.
    Cám ơn anh thuyen nhiều nhiều . nếu được thì anh thuyền giới thiệu bạn bè hay người quen dùm em nhé.
  4. familypearl

familypearl Thành viên quen thuộc

Hihi, chị mèo , tối hôm qua em có ghé BKSG, có đọc tin này và nghĩ sáng mai sẽ chui vào kysu cho link qua bên đó và vào website ấy xem và làm luôn nè .
    Em thích mấy vụ survey này lắm, nhưng mà, để coi, trình độ tiếng "Em" của em, hic
  5. meoconsg

meoconsg Thành viên mới

hihi, survey bằng tiếng việt, yên tâm. cảm ơn nhé.
  6. familypearl

familypearl Thành viên quen thuộc

Chị, em vừa làm bài trên website này đó .
    Cũng hơi khó để có thể đưa ra các câu trả lời tương đối đầy đủ nhằm tạo thuận lợi cho người tham gia chọn trả lời