1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giúp em bỏ gái

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi ibra2912, 10/11/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ibra2912

ibra2912 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Trước tiên xin báo cáo với các bác em là một thằng đực rựa kém bản lĩnh, khá nhạy cảm và dễ mềm nhũn người ra khi bị nưóc mắt xối vào. Tình hình là em đã và đang quyết tâm bỏ gái, mong các bác sát cánh cùng em.

Tình hình chung:
    - Em và gái yêu nhau được 9 tháng, 7 tháng vật vã sóng gió, cho nhau tất cả 2 tháng nay.
    - Gái có quá khứ, em cố gắng chôn vùi và tự nhủ sẽ không bao giờ quay đầu lại. Nhưng càng cùng nhau bước đi, em lại càng nhận ra em và gái sinh ra không phải cho nhau, mà để làm khổ nhau.
    - Đã chia tay nhiều tập, sở dĩ phải đẻ ra thêm phần 2, phần 3 như Spider man, Chúa nhẫn là do như em đã nói, em mềm nhũn người ra khi gái tưới nước mắt vào.
    - Gái dạy kèm cho thằng cháu ở gần nhà em nên hàng ngày sẽ phải chạm mặt nhau 1,2 lần.
    - Trời mưa rả rích suốt ngày có làm cho nỗi đau con người ta nhân lên gấp bội? (câu này thuộc câu nghi vấn em hỏi các bác).

Tình hình gái:
    - Đã từng nuốt 10 viên thuốc ngủ ở tập 2 và để lại cho em tn:"Xl a, e không vượt qua được, e yêu a". May mà bạn bè gái đưa đi cấp cứu kịp thời.
    - Bỏ ăn, bỏ học suốt 10 ngày nay. Nhiều đêm dầm mưa chờ em ngoài bờ biển. Mới hôm qua bạn bè phải đưa vào bệnh viện, chắc kiệt sức rồi.
    - Liên tục nt cho em, nói bóng gió đến việc chết chóc.

Tình hình em:
    - Cách đây 3 ngày dại dột lò mò xuống biển vì lo cho gái quá, hậu quả là 1 xô nước mắt lẫn nước mưa mang về mà không giải quyết được gì, người thì thối đần ra.
    - Vận nội công không nt, không hồi âm 2 ngày qua và cuối cùng nhắn cho gái 1 tin:"giờ không biết ai mới là kẻ ích kỷ và độc ác đây K, em tự hành hạ bản thân để thỏa mãn cảm xúc của mình mà không quan tâm đến cảm giác của người khác..Chết ư, nếu như mọi khổ đau trong cs này đều giải quyết được như vậy thì dễ dàng biết mấy..Nếu em yêu anh, thì đừng làm khổ anh nữa, hãy còn để anh xem em là bạn".
    - Đến giờ vẫn còn lo lắng, yêu thương, dằn vặt vì gái vẫn tiếp tục như thế, dọa sống dọa chết.

Mong các bác nhả cho em vài chữ để em lựa thế vượt qua vụ này, hay chi ít là tiếp cho em thêm chút sức mạnh để em tiếp tục chiến đấu.
  2. iemlahunter

iemlahunter Thành viên rất tích cực

Khó vãi loằn, nó đã "làm" thật rồi thì anh cũng éo dám khuyên chú gì cả, nhỡ nó làm thành công thì anh ân hận lắm.
    Đọc thử mấy chiêu giãy hàng của Azza xem có ăn thua ko!
  3. songhahs

songhahs Thành viên mới

Ca này để anh giải quyết cho, chú chỉ việc làm theo các bước sau:

Bước 1: Khi ở cạnh gái chú vờ như lén lút vào gu gờ gõ chữ " bệnh động kinh và cách chữa trị", để cho gái đọc qua nội dung rồi làm như hốt hoảng tắt ngay cửa sổ đó lại, mặt bần thần như ngỗng ị trong 10 phút. Gái hỏi gì kệ nó, càng lúng túng càng tốt.

Bước 2: Mỗi lần em nó điện hay nhắn tin hỏi " Anh đang làm gì thế?" thì rep lại " À, anh đang ở bệnh viện có tí việc, lát gọi lại sau nhá".

Bước 3: Trong túi luôn ém sẵn một túi thuốc tây gồm đủ loại biệt dược điều trị chứng động kinh, bao gồm cả vitamin các loại. Gái thắc mắc thì giả bộ bí hiểm pha chút buồn bã ( kết hợp thở dài, 2 tay ôm mặt, nước mắt lã chã càng chuẩn) " Em không cần biết đâu...cứ kệ anh đi mà!".

Bước 4: Thi thoảng tự dưng ngã cái rầm xuống sàn nhà, chân tay giật giật, mồm mép phun nước giãi phì phì, mắt trợn ngược toàn lòng trắng, gái lay thì làm như éo biết. Lúc sau tỉnh lại hỏi gái " Nãy anh bị sao thế hả?". Gái kể " Xịp, lúc nãy anh như ma làm í, hay anh bị động kinh nhể?". Thì gật gật " Dạo này anh toàn bị thế, chán đời quá, hôm nọ suýt chết đuối trong chậu nước rửa rau, may con em gái nó vớt lên kịp".

Bước 5: Lên blog, FB hoặc 4r viết entry than thở " Ông trời sao bất công với tôi thế này? Không ngờ căn bệnh quái ác từ thời ông kỵ lại truyền cho mình...Mình sẽ không dám lấy vợ nữa vì sợ con lại mắc bệnh giống bố nó thì thương lắm..." bla bla...

Cứ diễn đủ 5 bước trên cho anh, đặc biệt tích cực co giật và trợn ngược mắt mỗi lần ở cạnh gái nhá, phun thêm ít bọt mép càng tốt. Anh vừa mới biết một thằng ku bị người yêu bỏ vì nó mắc bệnh động kinh, gái chúng nó sợ bệnh này lắm, chú yên tâm lớn đi!
  4. ibra2912

ibra2912 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Cách này của bác gọi là khổ nhục kế đây, nếu thật sự hết đường binh thì em sẽ dùng chiêu này hoặc chiêu "bất lực kế", một căn bệnh gái cũng sợ không kém.
    Đùa tí cho tỉnh táo tí thôi chứ thực sự em đang hoang mang lắm, vẫn mong các bác hiến kế giúp em.
  5. kthequen235

kthequen235 Thành viên mới

Ca này theo em bác cắt *** tặng em nó, đảm bảo thành công. Hết!
  6. BachCotTinhz

BachCotTinhz Thành viên mới

khiếp thật, chuyện như fim HQ ý. Tốt nhất cứ cầm cự được đâu hay đến đấy. 1 ngày nào đó, hoặc gái chán cái kiểu vật vờ làm khổ nhau, gái sẽ tự bỏ cuộc. Hoặc là đằng ấy phát điên lên ko chịu đc nữa, sống chết mặc bay.
  7. rangkhenh_malumdongtien

rangkhenh_malumdongtien Thành viên mới

Gái tình hình chỉ dọa anh chết thôi , chứ 10v thuốc ngủ chết thế quái nào đc =)) thế mà anh đã xoắn :-j đọc đoạn 10v mà buồn cười quá .

Uống 10v thì chỉ ngủ từ sáng hôm nay đến sáng hôm sau là dậy thôi , kèm theo có đau đầu tý ty :D

Còn gái thì anh cứ chiến dịch im lặng là vàng . Kệ . Nó đếch dám chết thật đâu mà .

Cùng lắm thì đổi sđt 1 thời gian , né ra đường cái giờ em ý phải đi dạy qua nhà anh ý . Nói chung , trốn !!!

Khoảng thời gian tầm tầm 4-5 tháng là okie ngay . Gái chỉ điên đảo mấy ngày đầu thôi !!!
  8. cong050

cong050 Thành viên tích cực

Ghét nhất các chú éo chịu tin rằng chuyện gì cũng có thể sảy ra.

Anh thấy cái câu nhắn tin cuối cùng của chủ top lá cách làm khá chuẩn. Nói phải thí củ cải cũng phải nghe, chú cứ nói thật lòng chú, cảm nhận thế nào về chuyện này thì nói cho em nó biết, xây dựng tương lai cho em nó thấy nếu em nó cứ mãi thế thì cho dù lấy nhau về cũng không thể hạnh phúc.

Chắc chắn em nó sẽ cố tình éo chịu hiểu, nhưng nó là mầm mống sinh trưởng ta gieo vào em nó, để đến khi dùng các chiêu của các chú phía trên, em nó mới thông được. Nói cách khác, làm cho em nó hiểu điều gì sảy ra đối với mối tình gò ép này sẽ là giấy thông hành để em nó mạnh dạn tiến bước.
  9. timmaikhongthayten

timmaikhongthayten Thành viên rất tích cực

sợ thế, em này thuộc dạng có thể làm bất kỳ điều gì. Sau tin nhắn đấy nếu em ấy ko có động thái gì tiếp theo thì chủ thớt an tâm đi
  10. sillydonkey

sillydonkey Thành viên quen thuộc

Ghê vãi ra. không dám chém ca này, chém xong có gì thì đêm ngủ không yên. Theo em, bác nên bị hội nách, mồm thôi, hoặc vài thứ tởm tởm đi cho chóng :(