1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

giúp em tỏ tình với!!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi thethoi, 08/10/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thethoi

thethoi Thành viên mới

em bảo với cáo là thằng bạn em nó hỏi em nếu to tình mà bị từ chối hay hoãn binh thì nghĩa là người đó không thích mình đúng không,cáo bảo không biết ( ôi khôn thế hixhix)!
  2. chandaibuong

chandaibuong Thành viên mới

chú việc j fải thế!hôn hít, kích thích(học hỏi quẩy) đưa nó lên đỉnh olympus,núc ấy à nó chẳng gào lên:EYA, nữa đi anh...
  3. dexter_eddy

dexter_eddy Thành viên quen thuộc

dâu tây của nòng anh đấy à! Dạo này đói ăn sinh ra tiêu hóa kém hay sao mà bút lực viết dâm thư lại yếu đi thế này. Chi tiết và sống động hơn tí nào.
  4. jumanji7

jumanji7 Thành viên mới

Chuẩn bị sẵn tinh thần đi, nếu có thất bại thì cũng đừng thế này, hãm lắm [:D]

5. Fixed

Fixed Thành viên mới

Happy ending đi đầu xuống đất. Kiểu tỏ tình này là tuồng thôi, làm gì mà lâu dài đc.. xong việc là lượn, ko lượn tức là chấp nhận đau thương muôn thuở: nhàm chán
  6. cucfunkho

cucfunkho Thành viên mới

kiss cổ được rồi mà còn cần kiss môi àh? Hỏi khí ko phải chứ môi nào đấy :))
  7. chandaibuong

Hix, em ko fải dây tây của bác[-X, bác lại nhầm nhọt sang trồng trọt.Mối tình đầu của em và cáo đấy[r32)], ngây thơ trong sáng lém,làm rì có xxx đu mà râm:-ss...Mún có râm thì....tobe continue part2:-bdNói AYE theo kiểu vodka;))
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Normal 0 false false false MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} Bj ngồi hồi tưởng viết những dòng này mà cảm xúc e lại dâng trào, tay cầm chuột mà cứ ngỡ cầm ti em iu ngày lào!Tình đầu đẹp, ngây thơ, trong sáng quá…3,5 năm hạnh fúc bên nhau, thăng trầm đủ cả…chia tay rồi nhưng 2 đứa vẫn là 1 cái j đó trong nhau dù ko ai nói nhưng có thể hiểu được, mãi mãi…tình đầu
    (Cáo nhà em ko chịu nổi áp lực trước vệ tinh của gà nên gà đành jải thoát cho em!Chia tay nhưng em vẫn là 1 cái j rất YOMOST trong gà.Cảm ơn em YOMOST của a.Anh vẫn jữ lời hứa:”ANH YÊU HỌ VÌ HỌ CÓ KHUÂN MẶT JỐNG EM… “….dưng mà ko biết em lào.:-??)
  8. Fixed

Fixed Thành viên mới

Có phải ý bác là môi lớn hay môi bé ko? =))

- Nếu con gái ko cho hôn môi, chắc chắn là có vđ, cho dù nó đang yêu đi nữa, cho xyz luôn nhưng ko cho hôn môi.. Thực tế của e là gái nó đang GIẬN (sau đó mới hiểu) vì ko cho hôn môi..kệ pà nó xyz cái đã [​IMG]
  9. thethoi

thethoi Thành viên mới

hỏng rồi hôm qua em lại làm nó giận rồi!!!thế là toi tỏ tình mẹ gì nữa~X:((:((:((:((
  10. chandaibuong

ịt!lúc éo lào cũng sợ làm gái jận:-ss.Sao ko nghĩ là kon dở hơi làm mình bực hết cả cửa mình.[r37)]..Toàn cho gái ngồi nóc tủ ăn chuối cả nải, uống rượu cả chai, khói hương nghi ngút...có bao jừ đứng trước bàn thờ vái 3 lạy^:)^^:)^^:)^, khấn lâm râm: kon yêu cụ chửa[-(?Thử đi...