1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

giúp em tỏ tình với!!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi thethoi, 08/10/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Fixed

Fixed Thành viên mới

Có ai chữa đc bệnh này ko? bs chuyên khoa đâu nhỉ
  2. chandaibuong

chandaibuong Thành viên mới

Nói AYE theo kiểu vodka!

Hồi SV, gà ko thích mớm mồi của gà mẹ nên chạy loanh quanh, jun rì cũng chiến! 1hôm đang đói ăn thì có thằng c…ứt vứt cho cục xương:ja sư 2 tuần cho em gái nhà jàu ăn chơi học lớp 12, thích thì chiến, tiền ko fải nghĩ!
    Vài hôm sau, thằng c…ứt dẫn đến gặp ja chủ, sau 1 hồi lày lọ mới bít ja chủ tin, giao ngọc quý cho mình vì có bảo đảm của thằng c…ứt, mới bít thằng c…ứt ăn ko được mới nhả xương cho mình.Khát tiền, gà lao vào chiến…
    Gái lày cao ráo,trắng…nõn mỗi tội hơi ngông,coi trời = vung kiểu tiền đè chít người…gà lao vào hi vong cải tao em noá bớt ngu trong sự nghiệp giáo dục(em gà..)
    Buổi 1: gà nói rì cứ nói, gái ngồi ngáp+nt
    Buổi 2: gà gáy gái gáy…khò khò
    Buổi 3:
    Gà: em ko muốn học thì thôi,, sao cứ để bố mịe thuê người dạy kèm
    Gái: uầy!jề!muốn học éo đâu, cụ khốt thick thía thì đây chiều…ko jả vờ ngoan có ..ứt xiền tiêu… mà ông hết tháng lĩnh tiền , việc của ông mà ông xoắn
    Gà: Tiền ai chẳng cần nhưng mà tiên ko fải là tất cả
    Gái: xin bố, bỏ mia cái kiểu ấy đi, nghèo bày đặt…im đi đây cho thêm ít xiền mà tiêu…xì
    Gà:uh, cho bao nhiêu…
    Gái: 20k
    Gà: xì..
    Gái: 50k,100k,500k…
    Gà: 500k được đấy…
    Gái: đây, 500k, im mie cái mồm ông đi
    Gà nhếch mép cầm 500k, từ từ rút bật lửa trong túi....xanh lè...(lần đầu tiên gà biết 500k cháy lửa xanh…hix:((),cho em thêm 50k…mai ăn sáng[r37)]…
    Gái mắt chữ O mồm chữ A , ngáp ngáp…:-O
    uầy!say quá...ko viết nổi rùi, mai up tip
  3. yeuanhkoem

yeuanhkoem Thành viên mới

:)) thật đấy bác ạh, làm seo bây giờ nhỉ :-??
  4. thethoi

thethoi Thành viên mới

hix đek dám nói hichic,thôi đợi dịp khác vậy,h ôm ấp ùi tiếp theo làm thế nào ạ!
  5. hiepkhachgiangho

hiepkhachgiangho Thành viên rất tích cực

rủ em nó đi bát phố,qua hàng bạc mua đôi nhẫn...anh 1 cái em 1 cái...nó thắc mắc vì sao thì bảo...vì em là bx của anh rồi chứ sao...:D:D:D

tỏ tình nên xuất phát từ cội nguồn bản thân,đừng đi học ai cả,sẽ rất khô khan khi mà lơi tỏ tình được diẽn ra ko phải là của mình...
    tỏ tình thì có đến vạn cách...cứ làm cái gì đúng với bản thân là okie ý mà:D
  6. thethoi

thethoi Thành viên mới

~X~X~X bác Cong050 bảo là khi còn mặn nồng thì không hỏi cách kết thúc giờ em hỏi thì không thấy bác nói gì....
  7. Fixed

Fixed Thành viên mới

Câu nói chí lý như vậy mà ko hiểu nữa? thua luôn
    Ngày xưa, chú mới sinh ra, chú khát sữa, chú khóc.. cho tới khi chú đc bú sữa.. Lớn lên, chú thèm cháo, đòi ăn cho tới khi đc ăn no. Tương tự, thèm cơm thì phải ăn cho đc, hủ tíu, phở, bún bò..vv.. nếu nhìn thấy tôm nướng, thèm mà ko đủ tiền ăn, chú sẽ thèm, thèm cho tới khi ăn đc tôm nướng. Lúc này chú ăn càng nhiều sẽ càng ngán..
    Gái nó muốn ràng buộc với câu "a yêu e" để chú phải có trách nhiệm với câu đó, phải quan tâm, cung phụng, hoa quả, đầu heo đầu chó, nhang khói nghi ngút... Nhưng khi nó "đc" rồi thì sẽ ko thèm nữa, có khi nó đòi chú món "bín bò hầm thuốc bắc" chú có cúng ko? ;))
  8. thethoi

thethoi Thành viên mới

em cảm thấy cương độ chưa kết thúc được,ai giúp em mấy chiêu tăng cường độ để hạ gục với ạ!
  9. thethoi

thethoi Thành viên mới

hic không ai giúp em à!!
  10. ke_du_ca

ke_du_ca Thành viên mới

Hãy tỏ tình, nhưng không nên bằng lời nói. Vì lời nói đã thốt ra thì ko lấy lại được. Và nói như một bác nào đó, sau khi thốt lên 3 từ đấy, cậu trở thành kẻ phạm nhân chờ lời phán tội của quan tòa ... yes or no...

Cầm tay gái, đặt vào tim, nhìn thẳng vào mắt gái: Em có cảm nhận đuợc nhịp đập của trái tim anh không?

---> Có --> Nó đập là vì em
    ---> Không --> Nó ngừng đập là vì em.