1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giúp em về việc mua iPhone 3GS bên Mỹ

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi JudeLe, 11/03/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xoxoxo

xoxoxo Thành viên rất tích cực

ko hiểu bác này vào bestbuy lần nào chưa hoặc là đọc trên website mà không kĩ ...... bác vào đọc lại cho rõ . Bestbuy có thằng nhân viên của bọn ATT ở đấy bác đưa cho nó Social security number nó check ok cho upgrade hoặc 2 năm contract thì mới được mua (600 $ thì ko phải kí contract nhưng vẫn phải có số ATT và upgrade thêm gói data 3G 30$ 1 tháng)
    Còn nếu bác từ đâu đến giơ passport cho nó --> hỏi thêm về địa chỉ nhà + deposit 500$ mới được mua + tiền máy $200+ 30$ activation fee +tax + lằng nhằng --> giá ko rẻ tí nào
    Vào Apple store cũng vậy .....
  2. dang_ki_met_qua

dang_ki_met_qua Thành viên mới

Thế tóm lại ở VN làm thế nào mua được trên bestbuy hả bạn
  3. No.1

No.1 Thành viên rất tích cực

3GS giờ thì mua bản World thoai.Mua bản lock dùng khó chịu lắm đấy.Chưa tính đến việc mỗi khi Apple nâng cấp Frimware thì bản lock chịu khó ngồi hóng .
  4. piny_poon

piny_poon Thành viên mới

Ồ nếu như tớ không phải là người trực tiếp lấy Iphone và trực tiếp trả tiền thì tớ không dám nói đâu. Vấn đề là tớ mua ngon 3 cái rồi, chẳng ai hỏi han passport gì hết, chỉ đúng 1 câu là tao muốn mua Iphone without contract là xong. Chỉ mỗi cái là bản ATT chứ k fai bản world. Chấm hết. Còn bạn nghĩ là bạn không mua được thì tuỳ bạn thôi, tớ không có ý kiến. Thế nhỉ?
  5. piny_poon

piny_poon Thành viên mới

Xí quên, tớ không mất tiền gì ngoài tiền máy và tax 6% cả đâu
    đây, nguyên 1 cái 3Gs 16G nhé , mất công lục acc history quá
    Được piny_poon sửa chữa / chuyển vào 17:29 ngày 13/03/2010
  6. JudeLe

JudeLe Thành viên mới

Tức là ko mua được bản Worl hả em T.A? Tầm này chắc mua rồi, nếu phải dùng bản lock thì mệt lắm vì giờ tất cả việc unlock bằng phần mềm cho iPhone với bootrom mới đều cực kỳ mệt và không ổn định.
  7. piny_poon

piny_poon Thành viên mới

Papa anh sang bang nào?Hay nhờ ng quen bid/buy ở ebay bản factory rồi gửi papa mang về?Chứ em thấy 3Gs chắc chưa có phần mềm unlock ổn định
  8. JudeLe

JudeLe Thành viên mới

Tầm mai là lên máy bay về rồi, tại trước khi đi anh ko tìm hiểu kỹ, mấy hôm nay mới tìm hiểu xem thì biết là bên Mỹ ko có bản world. Kiểu này có khi về anh lại phải bán đi rồi thêm tiền mua cái bản world của Úc hoặc Hồng Kông tại Việt Nam thôi.
    Thanks anyway for your help and suggestions