1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giúp em với.. Cô ấy thử em ác qá :((((

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi defian, 10/03/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đọc cái này lại nhớ tới comment của lão Dexter. Tình huống cũng y chang, chỉ khác nhau chỗ giới tính
  2. vespa84

vespa84 Thành viên mới

Chắc là em gái kia hơi đặc biệt một chút nên có những "nhu cầu" hơi khác bình thường.
    Mà chú lại không biết điều đó nên em nó chán cũng là đúng thôi
    Dạo này chứng tự kỷ nhiều lắm chú à
    Té đi, không phải lăn tăn gì đâu
  3. Virgo1102

Virgo1102 Thành viên mới

Chủ thớt đi học 1 khoá học cấp tốc để sửa chữa súng ống đạn dược, cậu này chắc ko bắn chỉ thiên được lên cô ấy ngại ý mà[:D]
  4. bigchild

bigchild Thành viên quen thuộc

gửi cho cổ 1 tấm hình nhà sư và ghi rằng: anh ko thể vừa ăn chay niệm phật vừa yêu em được
  5. stormeye2g

stormeye2g Thành viên mới

Tự vẫn đê! :)) Doạ phát là nó sợ, Há há!
  6. defian

defian Thành viên mới

Hic.. lúc đầu em đến vs cô ấy vì muốn an ủi và chia sẻ những lúc cô ấy buồn (chuyện gia đình làm cô ấy k đc h phúc như những ng khác), suốt thgian đó em đã luôn ở bên cô ấy và chúng em đã yêu nhau.. Có lẽ cô ấy đã tưởng em khác những ng khác, rằng sẽ luôn ở bên cô ấy bất cứ chuyện gì có xảy ra. Nhưng sau vụ hôm đó giống như em làm cô ấy mất niềm tin vậy. Em cũng chỉ là 1 thằng ctrai, làm sao mà kiềm chế đc trong khi chính cô ấy lại chủ động như thế, và thật sự em vẫn còn rất yêu cô ấy.. Phải làm sao đây các bác, chuyện nói mồm thì cô ấy k nghe r, chắc phải hành động thôi :((
  7. Salamander

Salamander Thành viên rất tích cực

Công nhận là con dở hơi, trường hợp này đừng có xoắn xít xin lỗi gì cả, kệ mịa nó, cứ bơ nó đi một thời gian đã.
  8. murom123

murom123 Thành viên mới

anh khuyên chú...nó mà gọi lại chú lạnh lùng với nó cho anh...với thể loại gái hâm thế này cứ phải dìm hàng thật mạnh vào...đừng có cả nể
    cay quá [r23)] thì nói đểu "chắc em ngày xưa được thụ tinh nhân tạo à....bố em đặc biệt thế cơ mà " :)) phải anh cái thể loại gái hâm này là anh giẫy hàng ngay
  9. Fixed

Fixed Thành viên mới

1. Gái sến, hàn xẻng. Tát vào mồm nó. Đạo đức ảo mà đem áp đặt ngkhác, vì:
    - Trai gái và QHTD là ko thể lên án nếu cả 2 trên 18t
    - QHTD là tất yếu giữa trai gái yêu nhau, nếu có xem lại là ở phạm trù đạo đức, văn hoá chứ ko lấy làm cơ sở để quyết yêu đương
    - Hoặc là ko thì chỉ xem xét nó để đi đến vợ chồng (sinh con đẻ cái) chứ ko xác định trong tình yêu là được hay ko

2. Chú ko chủ động đc trong mqh này, mồm như con gái, tư tưởng thì như đứa trẻ. Bị gái lên án oan rồi lên ttvn kêu cứu? ai giúp đc chú đâu?
    - Muốn tiếp tục cho "đả tức" thì phải nhận lỗi: ờ anh có lúc nó thế, khó làm chủ.. Nhưng đó cũng là do di truyền của sinh vật trong Trái đất, ngoài Trái đất thì a ko biết chứ a có học và hiểu, đó là bản năng giống nòi chứ ko phải tật xấu hay tội lỗi gì... Nhưng nguyên nhân chính là em: tại em đáng yêu, dịu dàng nên (ngập ngừng) a bị cuốn theo.
    + Thế với gái nào mà đẹp, dễ thương..vv là a đều có thể.. phải ko? Ko phải thế, em nên hiểu, tình cảm ko đơn giản như vậy, đâu phải dễ dàng em dẫn 1 thằng ất ơ ngoài đường vào nhà và.. hôn thắm thiết như a? A và E đến với nhau ko phải là trèo đèo vượt suối gì, nhưng đó cũng đgl "duyên số"...vv chém cho nhiều vào, lý do: do bản năng, do duyên số, do..vv chứ éo phải do anh cố tình mà do bản năng của con đực.
    - Nếu lượn, bất ngờ hẹn gái ra đâu đó, xa xa 1 tí, với lý do rất ư là tò mò cho gái. Đến đó muốn chửi thế nào tuỳ chú: con hâm, điên à, ảo tung chảo, trẻ con chưa đủ tuổi..vv
  10. ranchoith

ranchoith Thành viên mới

hờ hờ mình mà gặp trường hợp của chủ thớt thì diễn biến chắc giống như vậy =)) .
    Làm gì có zai nào nỡ từ chối khi cáo mình yêu thể hiện như vậy .
    Nhưng để thử kiểm zai = cách đó xem có phải là đàn ông tốt ko thì .... cáo này có vấn đề rồi