1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giúp em với.. Cô ấy thử em ác qá :((((

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi defian, 10/03/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. minh386

minh386 Thành viên rất tích cực

:-bd chuẩn.
    @ chủ top: hỏi xem em ý check mấy anh như thế rồi. Bệnh quá
  2. xinhdepkieuky

xinhdepkieuky Thành viên quen thuộc

chị thấy em thật kém bản lĩnh, chị là phụ nữ những cũng ko thích cách thử kiểu này của bạn gái em! em cứ nói với bạn gái em là nếu em ấy cảm thấy em cũng như những thằng đàn ông khác thì cứ đi mà thử tiếp. EM cũng quên luôn đi em ạ! chẳng tiếc gì đâu em ạ
  3. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Nếu anh không nhầm thì bài này là bài giữ đạo đức của gái. Con này nó lỡ tay mơn trớn quá mức nên bày trò gạn lại tí danh dự đây mờ. Ông Sơn Bòi vấn hợp lý đấy, chén hàng rụng cả trym rồi kinh nghiệm có khác. Giả ngu đi xin lỗi đi chú chủ tốp ạ.

Cơ mà mấy bác trên này sống đạo đức quá [:D]
  4. ZARG

ZARG Thành viên rất tích cực

Cho nó nghỉ ngay :))
  5. stormeye2g

stormeye2g Thành viên mới

Hổng có sao đâu anh zai à. Mí lị anh zai thử... xa nó, kiểu như dọa ý, nếu người ta còn tình cảm thì ắt sẽ quay lại, nếu ko thì cũng chẳng xứng đáng, vì việc cơ bản như vậy mà ko chịu hiểu.
  6. almostlover

almostlover Thành viên mới

em nó bao nhiêu tuổi rồi ạ? nếu còn nhỏ quá + với hay đọc tiểu thuyết với xem phim Hàn Quốc thì dễ bị "đặc biệt" như thế lắm. nếu em nó là teenager thì các bác cũng nên thông cảm ạ. Bởi vì ở cái lứa tuổi tâm lý chưa ổn định nó hay thế lắm ( có khi còn muốn tự tử vì bị bố mẹ mắng hay thi trượt cơ mà )
  7. saodoingoi80

saodoingoi80 Thành viên rất tích cực

Cái tội lớn ở đây là bạn gái bảo dừng để đi có việc thì cũng dừng luôn. Đáng nhẽ phải nói thẳng là : dừng lúc nào thì dừng không dừng ở lúc này được :P
  8. jinkul86

jinkul86 Thành viên mới

thôi đi ông, yêu phải con dở hơi, giờ nó bỏ cho là may rồi còn kêu than nỗi j.
  9. m4a1_nato

m4a1_nato Thành viên rất tích cực

Lâu ko vào ttvnol, thấy ku gẻ ko còn là Mod nữa à ?????
    quay lại vấn đề của chủ thớt, chú ko cần phải lăn tăn, rút kinh nghiệm cưa gái lần sau mà còn gặp phải 1 con hãm tương tự như thế này thì tuyên bố: bận cái gì mà bận , tụt quần ra cho anh đút khẩu ak 47 vào bia cái , bắn hết 30 viên thì em muốn đi đâu cũng được.
    chẹp chẹp, chắc của chú chỉ là khẩu súng phun nước thế nên em nó kiếm cớ để chê :-"
  10. moveback7

moveback7 Thành viên mới

anh đồ rằng con này nó ko thích em, chỉ chén chú tí cho đỡ vật, rồi phẩy đít thôi em ạ. Lời khuyên trong trường hợp này, lặn một time, nó thèm nó sẽ gọi. Lúc đấy mà ko làm đc gì nữa thì đừng lên đây nhìn mặt anh nữa .