1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giúp em với.. Cô ấy thử em ác qá :((((

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi defian, 10/03/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. maharud

maharud Thành viên mới

Được vạ thì má sưng. Em gái kia má cũng sưng rồi còn gì [r23)]

2. ht_hn

ht_hn Thành viên mới

=)) Đau hết cả bụng vì cái chuyện của anh chàng này:
    - Chốt lại 1 câu====> cô này hâm........^:)^ lạy cả nón
  3. espana_cani1209

espana_cani1209 Thành viên quen thuộc

Em fải xin lỗi chủ thớt trước. Những điều em sắp nói có thế k đúng đâu
    Thứ nhất, có thể em này đã từng qhệ rồi.
    Thứ hai, mục địch của việc thử ngu ngốc này là để làm tăng giá trị bản thân của em nó (em k hề nói việc con gái đã từng qhệ là mất giá trị gì cả, ý em ở đây là em này có thể mặc cảm vì chuyện đó). Và việc thử này cũng để nắn gân nắn cốt bác chủ thớt và để cbị cho việc sau này sẽ bị bác phát hiện. Bác cứ thử nghĩ đi, khi mối qhệ của cả 2 đã đến giai đoạn z, cả 2 đang tự nguyện và bác phát hiện em nó đã từng ... Bác sẽ phản ứng như thế nào. Nhưng sau chuyện thử kiểu này và cả 2 tiếp tục được, bác phát hiện chuyện đó, bác sẽ dễ hiểu và tha thứ hơn có đúng không. Em nó đang cố tỏ ra trước cho bác thấy là việc trước đây của em nó là k hề muốn, em nó rất hối hận với việc đó.
    Dù thế nào, em cũng xin khuyên bác thật lòng. Nếu những điều em nói ở trên là không đúng, thì việc thử vớ vẩn đó là không thể chấp nhận được. Con gái mà có quan niệm việc qhệ, nhu cầu sinh lý là 1 việc bậy bạ tội lỗi thì cái quan niệm đó sẽ rất khó thay đổi. Sống với nhau lâu dài bác sẽ thấy bị o ép bởi tư tưởng đó. Bác phải rất cố gắng để thay đổi em nó đấy
    Còn nếu em nói đúng thì bác phải hiểu cho hành động đó của em nó. Em nó làm vậy cũng vì muốn bảo vệ bản thân, muốn bác không nghĩ xấu em nó, và quan trọng hơn là muốn bảo vệ tình yêu của cả 2. Bác có tha thứ được việc trong quá khứ hay không thì phải suy nghĩ thật kĩ, việc đó không hề dễ tí nào