1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các thành viên xem hướng dẫn sử dụng tính năng của diễn đàn tại đây.
  3. BQT xin thông báo: Hiện tại một số hệ thống dịch vụ của diễn đàn đang gặp sự cố. Chúng tôi đang nỗ lực khôi phục lại hệ thống trong thời gian sớm nhất. BQT thành thật xin lỗi các bạn vì sự bất tiện này.
  4. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giúp em với! em cần gấp kịch bản kịch ngắn bằng T.A

Chủ đề trong 'Anh (English Club)' bởi missbear, 02/05/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. missbear

missbear Thành viên mới

Giúp em với! em cần gấp kịch bản kịch ngắn bằng T.A

em đang cần gấp 1 kịch bản kịch ngắn bằng T.A,tầm 5-15p,lời thoại dễ nói dễ hiểu 1 chút càng tốt và thể loại nào cũng đx hết giúp em với,gấp lắm r
  2. tphat2009

tphat2009 Thành viên rất tích cực

Dùng chữ skit mà kiếm trên google.
    http://www.angelfire.com/scifi/theaterscripts/simpleskits.html
    http://www.boyscouttrail.com/skit_search.asp?unit=3
  3. missbear

missbear Thành viên mới

ôi em cám ơn nh nh ạ
  4. hoatienyen

hoatienyen Thành viên mới

Bạn cần kịch bản của những bộ phim hoặc chương trình đã sản xuất hay chỉ cần 1 kịch bản đơn giản
  5. minhtrang86_vn

minhtrang86_vn Thành viên mới

Bạn lên câu lạc bộ điện ảnh ở 22A Hai Bà Trưng xem nhé!
  6. trangeric

trangeric Thành viên quen thuộc

Thực ra kịch bản 1 vở kịch TA ko khó. Ví dụ, bạn muốn đóng kịch snow white and the seven dwarfs thì search là ra. Quan trọng là từ nội dung, bạn chế lời thoại và hành động thế nào, theo xu hướng hài hay ko, rồi cả hiệu ứng âm thanh...
    Cách đây hơn 2 năm tớ tập cho hs lớp 7,8 vở kịch này, khá thành công. Nhưng bây giờ tớ ko nhớ là đã save kịch bản ở đâu nữa. Nếu tìm thấy tớ sẽ gửi cho bạn.
  7. trangeric

trangeric Thành viên quen thuộc

Thực ra kịch bản 1 vở kịch TA ko khó. Ví dụ, bạn muốn đóng kịch snow white and the seven dwarfs thì search là ra. Quan trọng là từ nội dung, bạn chế lời thoại và hành động thế nào, theo xu hướng hài hay ko, rồi cả hiệu ứng âm thanh...
    Cách đây hơn 2 năm tớ tập cho hs lớp 7,8 vở kịch này, khá thành công. Nhưng bây giờ tớ ko nhớ là đã save kịch bản ở đâu nữa. Nếu tìm thấy tớ sẽ gửi cho bạn.