1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giúp em với

Chủ đề trong 'Thanh Hoá' bởi tinhlebong_18, 25/07/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tchyp

tchyp Thành viên rất tích cực

Điều đầu tiên của bất kỳ người con gái nào được tỏ tình là ...vui cái đã ...yêu hay không yêu để đó , tính sau .Nhiệm vụ đầu tiên là phải vui và sung sướng đã( chí ít thì mình cũng lung linh con tinh tinh trong mắt một anh ..lác ...nào đó ) ..hế hế...chia vui với cô em nhé .
    Nói giỡn cô Tình lẻ bóng thôi ( đổi nick đi cô bé , giờ có 2 mình mà còn lẻ với loi gì nữa ..chị có lẻ thì lẻ chứ cô thì đắp bồ rồi nhá ) Tình cảm là chiện khó nói lắm , nhiều khi cây muốn lặng mà gió cứ thổi lung tung làm lá bay xào xạc , thế rồi đến một lúc nào đó , bốn mắt chẳng cần nhìn nhau mà lửa tình rực cháy cũng toé tưng bừng ...Vì thế quan trọng bây giờ của cô không phải là phân vân , cũng đừng mất công phân tích làm gì cho nó mệt ra ...đứng thẳng , nghiêng hay ngồi , nằm gì đó cũng được ..nhưng tim gan phèo phổi cứ đập rộn ràng , quay xổ số khi nghĩ về chàng là ..chia buồn với em ..tèo rồi ...móc trái tim dâng tặng cho chàng đi cưng ...( nhắn với cậu bé của em là chị chyp nói ..ra đòn chưa quyết định ..thêm một động tác nữa , đảm bảo hết ngóc đầu dậy luôn )
  2. anhyeuem_21

anhyeuem_21 Thành viên mới

Em nói vậy , thế lúc anh tỏ tình em có vui không ??? anh thích em lúc nào cũng lí lắc dễ thương như thế này này , cô bé ạ .
  3. tinhlebong_18

tinhlebong_18 Thành viên mới

Cảm ơn các anh các chị nhé , em không ghét người ta , lúc nào cũng nghĩ về anh ấy , nhưng cứ nghĩ đến chuyện gật đầu với người ta là thấy ngại thế nào ấy ...hic hic ..mà chị chyp nói đòn quyết định là đòn gì ạ ?
  4. enh_uong_xanh

enh_uong_xanh Thành viên mới

là đòn "ném dao xuống nước, nước càng chảy mạnh".
    Tinh lẻ bóng: Cô em yêu rồi, còn ngại ngùng gì nữa nào? Tuy con gái , bản chất là hay e ngại, nếu cô nào e ngại nhiều quá sẽ thiệt đấy. Vì e ngại tỷ lệ nghịch với cơ hội...
  5. kingofair

kingofair Thành viên mới

Chiêu này là chiêu gì vậy EUX ơi?
    Như trong phim Hồng Kông ý nhờ he he he...Mà EUX đã tung chiêu này bao giờ chưa? Cho em nó ít kinh nghiệm, chứ nói vầy làm em nó tung chiêu khác, mà ngỡ là chiều của EUX chỉ giáo.
  6. duongmx83

duongmx83 Thành viên mới

Chúc mừng em, vì đã đưọc nghe một câu nói mà từ bé đến giờ chưa được nghe. Còn những chuyện sau đó thì trái tim sẽ chỉ bảo cho em phải làm gì. Chúc em tìm thấy tình yêu đích thực
  7. tchyp

tchyp Thành viên rất tích cực

Cô em Tình dạo này tít mít với tình iu , quên cả bổn phận vô box để tán dóc rồi , có lẽ phải làm cái topic " Đề nghị các thành viên Box Thanh Hoá không được iu " mới được ( cái này dễ bị nhầm nhọt là bon chen , ghen ăn tức ở lắm đây , nhưng kệ - vĩ đại nghĩa diệt thân (mình) "
  8. tinhlebong_18

tinhlebong_18 Thành viên mới

Mấy hôm nay em đi chơi với gia đình nên không lên Box được ...chị cần gì mở topic không được yêu thì em sẽ là hội viên đầu tiên ...nhưng mà em chỉ không yêu con gái thôi ...hihihihih