1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giúp em với!!!

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi obakesama, 06/08/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. obakesama

obakesama Thành viên mới

Giúp em với!!!

Em là một mem mới, có lẽ vì thế nên post lộn bài này ở box tư vấn tình yêu, lần này em post lại vô đây, mong mod đừng khoá bài của em nhé. Em đang vướng mấc thiệt mà không biết hỏi ai, mong cac mod thông cảm cho em nhé.
    Chuyện là thế này các pác ạ, tính em cũng hơi bảo thủ và lạc hậu, vì vậy em đang muốn từ chối xxx với người iu em sao cho khoé, mà chưa biết làm thế nào.
    Thật ra em biết bi giờ chuyện quan hệ ******** trước hôn nhân cũng không hiếm nhưng em vẫn chưa sẵn sàng và còn nhiều nỗi lo wa. Mà em vẫn iu người iu em lắm, thiệt tình là không muốn chia tay tẹo nào. Em khó xử quá các pác ạ.
    Các pác gái lắm chiêu, nhiều kinh nghiệm chỉ cho em với, em xin cảm ơn lắm lắm.

Tình iu là gì hả trời, sao cứ làm khổ nhau, anh ui!!!
  2. viettrader102

viettrader102 Thành viên mới

nói là đang bị tháng
  3. giocuon_thuyentroi

giocuon_thuyentroi Thành viên mới Đang bị khóa

Cái nè khó đấy! Vì khi đối phương đã có ý định làm chuyện đó rồi thì bạn sẽ phải đối mặt với những đòi hỏi đó rat nhiều lần! Trừ khi anh chàng đó biết giữ cho bạn, còn không thì... Nước chảy mãi đá cũng phải mòn!
  4. obakesama

obakesama Thành viên mới

hix hix Vậy là không có cách gì sao các pác???
    Đúng là nước chảy mãi đá cũng mòn mất , em thấy mệt quá rùi, anh ý cứ bảo là muốn đảm bảo chắc chắn tình yêu này, rùi rằng thì là ai mà chả thế, em không tin anh à? vân vân và vân vân....
    Hu hu, còn nếu nói là đang bị cũng chỉ được mấy ngày là hết thì biết nói sao tiếp chứ. Mà em muốn dạy lão ngay từ đâu với chữ "không" cơ, chứ bi giờ bảo "em đang tháng" thì lão chả sướng quá.
    Trùi ui, khổ wá cơ!!!
  5. gato_thst

gato_thst Thành viên mới

Bảo ko cho là xong. Trình bầy nhiều
  6. pecperin

pecperin Thành viên mới

trả lời với thái độ cương quyết, không nhõng nhẽo, nhìn thẳng vào mặt bf và hỏi, anh yeu em hay anh yeu cái đó.
    Sau đó nhõng nhẽo một chút nếu bf đã hạ hoả. nói thẳng rằng em chưa sẵn sàng, bao giờ đã sẵn sàng em sẽ..... còn nếu không đồng ý nữa thì em xem lại bf của em thế nào đi nhé. ngày xưa chị toàn thế đấy, cũng thành công, về sau chị phải chủ động đấy em à
  7. ngocmai227

ngocmai227 Thành viên rất tích cực

Ko thích mà người iu cứ đòi thì bỏ quách cho xong, đấy là người chả biết thông cảm j cả. Chắc j 2 bạn sau này đã lấy nhau, như thế bạn luôn là người chịu thiệt thòi.
  8. Raisomoon

Raisomoon Thành viên rất tích cực

Tránh ở riêng với nhau ở những nơi có thể xảy ra chuyện đấy, cương quyết nữa, nếu ku giai tôn trọng ý kiến của em thì cũng ko ép em đâu. Cơ bản là cô nào đã phải hỏi chiện này rồi thì khó cưỡng lại lắm, nhất là với mấy ku pro thì lắm chiêu lắm
    Cầu chúa phù hộ độ trì cho em gặp được giai tử tế... như anh
  9. obakesama

obakesama Thành viên mới

Em cũng đã cương quyết rùi đó, nhưng thiệt tình là vấn đề này nói đi nói lại mà anh ý không thấy chán hay sao ý. Nói chuyện thẳng thắn mãi rùi. Anh ý nhìu lí do lắm lắm ạ. Mà thực ra cũng có vài lí do khiến em siêu lòng chút chút. Ví như: Anh không muốn lúc nào cũng có cảm giác sợ mất em, anh chỉ muốn bọn mình gần gũi hơn, em không hiểu đâu chuyện đó không phải chỉ là vì ham muốn, mà vì anh quá yêu em, vân vân và vân vân.......
    Em chịu không liệt kê hết. Nhưng em cảm ơn anh Raisomoon và mọi người nhìu nhìu nhé. Em phải tránh việc hai đứa ở riêng tư, hihi, anh ý là lộn xộn lắm, mà hay dài mặt ra nhõng nhẽo nữa, như trẻ con ý, mệt ui là mệt. Nhưng vẫn thấy iu lắm mới khổ.
    Nhưng tình hình này, em thấy oải quá thui à. hix hix . Tình iu là gì vậy hả trời. Các pác nam ui, các pác có bao giờ đòi hỏi người iu như thế không ạ? Liệu anh ý có thật đang iu em không hả các pác? Có phải vì iu nên mới có ham muốn không ạ? Em đau đầu quá, tin hay không đây, hả trời???
    Cầu xin ông trời hãy cho con thêm can đảm......
    Hix hix
  10. Ch@ien

Ch@ien Thành viên rất tích cực

Bốp thẳng vào mẹt nó em ạ: "Em giữ là giữ cho anh chứ giữ cho ai! Em có sung sướng gì đâu, thèm bỏ xừ đi chứ lị!"