1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Giúp em với!!!

Chủ đề trong 'Giáo dục Giới tính' bởi obakesama, 06/08/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vipcuong

vipcuong Thành viên quen thuộc

Nếu ko muốn thì cứ nghịch thằng ''''nhỏ'''' cho ra thì thôi, ra rồi là ko ham muốn nữa đâu
  2. hayyeukhidoimangden

hayyeukhidoimangden Thành viên mới

hehhe, chủ đề này khá hay, nên tớ cũng muốn đóng góp 1 cách xem sao.
    Bây giờ thế này nhá hôm nào bạn và giai nhà bạn có cơ hội ở bên nhau (chỉ 2 đứa thôi) tạinhà ngồi trò chuyện linh tinh chán chê rồi đến đoạn Hôn nhau ....bắt đầu vào đoạn chính ...phải chơi kiểu Hôn mê sâu không chơi kiểu Hôn ngoài đường. .. e hèm. ..tiếp tục ...hôn hít chán chê thế nào boy cũng đè lên bạn ...(chuyện bình thường mà)...bạn cứ mặc kệ đê, cho him vô tư....tiếp theo...boy nhà bạn chắc cũng chả phải tay mơ ...thế nào mà chẳng cho bạn Nude ....Ok ...vô tư đê ...vẫn không sao...chưa ảnh hưởng gì lắm mà ...(có khi đã đến giai đoạn này rùi ý chứ ) ...mặc kệ him cứ để cho him muốn làm gì thì làm. Đến lúc này chắc Boy cũng chả thể đợi lâu hơn nữa thế nào mà him chẳng Nude nốt ...hehhe ...đến đây bắt đầu hay rồi đây.... Bạn lại cũng ....mặc kệ him cho him muốn làm gì thì làm. Boy sẽ làm gì tiếp theo...tất nhiên là Boy vẫn hôn bạn và...(không đi vào chi tiết) Bạn biết him sẽ muốn làm gì mà...nếu lúc này bạn thấy thoải mái, Ok, bạn lại để him muốn làm gì thì làm ...nếu không bạn đẩy Him ra và nói "Thấy chưa anh, em thực sự yêu anh nhưng em vẫn chưa sẵn sàng, và em không muốn điều này xảy ra thêm lần nào nữa, em muốn anh đợi thêm khi chúng ta đã sẵn sàng cho đám cưới, còn nếu anh cứ đòi hỏi mãi nữa thì em mệt lắm, em sẽ chia tay anh".
    Đc không nhỉ???? Bạn cứ thử xem.
  3. heonhua_doi

heonhua_doi Thành viên mới

Em cũng đã cương quyết rùi đó, nhưng thiệt tình là vấn đề này nói đi nói lại mà anh ý không thấy chán hay sao ý. Nói chuyện thẳng thắn mãi rùi. Anh ý nhìu lí do lắm lắm ạ. Mà thực ra cũng có vài lí do khiến em siêu lòng chút chút. Ví như: Anh không muốn lúc nào cũng có cảm giác sợ mất em, anh chỉ muốn bọn mình gần gũi hơn, em không hiểu đâu chuyện đó không phải chỉ là vì ham muốn, mà vì anh quá yêu em, vân vân và vân vân.......
    Em chịu không liệt kê hết. Nhưng em cảm ơn anh Raisomoon và mọi người nhìu nhìu nhé. Em phải tránh việc hai đứa ở riêng tư, hihi, anh ý là lộn xộn lắm, mà hay dài mặt ra nhõng nhẽo nữa, như trẻ con ý, mệt ui là mệt. Nhưng vẫn thấy iu lắm mới khổ.
    Nhưng tình hình này, em thấy oải quá thui à. hix hix . Tình iu là gì vậy hả trời. Các pác nam ui, các pác có bao giờ đòi hỏi người iu như thế không ạ? Liệu anh ý có thật đang iu em không hả các pác? Có phải vì iu nên mới có ham muốn không ạ? Em đau đầu quá, tin hay không đây, hả trời???
    Cầu xin ông trời hãy cho con thêm can đảm......
    Hix hix
    thằng người yêu bạn chỉ yêu cái " chuyện đó" hay sao ấy.Yêu thật chẳng ai lại thế bao giờ.Xem lại đi
  4. randauranmat

randauranmat Thành viên mới

hehhe, chủ đề này khá hay, nên tớ cũng muốn đóng góp 1 cách xem sao.
    Bây giờ thế này nhá hôm nào bạn và giai nhà bạn có cơ hội ở bên nhau (chỉ 2 đứa thôi) tạinhà ngồi trò chuyện linh tinh chán chê rồi đến đoạn Hôn nhau ....bắt đầu vào đoạn chính ...phải chơi kiểu Hôn mê sâu không chơi kiểu Hôn ngoài đường. .. e hèm. ..tiếp tục ...hôn hít chán chê thế nào boy cũng đè lên bạn ...(chuyện bình thường mà)...bạn cứ mặc kệ đê, cho him vô tư....tiếp theo...boy nhà bạn chắc cũng chả phải tay mơ ...thế nào mà chẳng cho bạn Nude ....Ok ...vô tư đê ...vẫn không sao...chưa ảnh hưởng gì lắm mà ...(có khi đã đến giai đoạn này rùi ý chứ ) ...mặc kệ him cứ để cho him muốn làm gì thì làm. Đến lúc này chắc Boy cũng chả thể đợi lâu hơn nữa thế nào mà him chẳng Nude nốt ...hehhe ...đến đây bắt đầu hay rồi đây.... Bạn lại cũng ....mặc kệ him cho him muốn làm gì thì làm. Boy sẽ làm gì tiếp theo...tất nhiên là Boy vẫn hôn bạn và...(không đi vào chi tiết) Bạn biết him sẽ muốn làm gì mà...nếu lúc này bạn thấy thoải mái, Ok, bạn lại để him muốn làm gì thì làm ...nếu không bạn đẩy Him ra và nói "Thấy chưa anh, em thực sự yêu anh nhưng em vẫn chưa sẵn sàng, và em không muốn điều này xảy ra thêm lần nào nữa, em muốn anh đợi thêm khi chúng ta đã sẵn sàng cho đám cưới, còn nếu anh cứ đòi hỏi mãi nữa thì em mệt lắm, em sẽ chia tay anh".
    Đc không nhỉ???? Bạn cứ thử xem.
    - Vietnam hosting & domain, web design, web promotion - Quảng bá, thiết kế web, lưu trữ host, dịch vụ tên miền.
    - http://viethostservice.com
    - Danh ba, danh bạ web, thư mục, địa chỉ web - http://danhbas.com
    - Thư mục web, quảng bá web, danh ba, danh bạ địa chỉ web - http://lienketweb.com
    - Quảng bá, quảng cáo web, logo doanh nghiệp, thương hiệu, danh bạ web
    Ối trời ơi, xui người ta thế có chết người không. Sợ đến lúc ấy làm sao ma còn tỉnh táo để "đẩy him ra", có mà cuống lên, rên lên bám riết lấy him ấy chứ.
    Làm theo cách này nhé: ra phố Lò Rèn, nhờ thợ rèn đánh cho 1 cái đai trinh tiết (ngày xưa, các tướng lĩnh ra trận vẫn cho vợ ở nhà đeo cái này), bảo với bf là bố mẹ giữ mất chìa khoá rồi, đến hôm cưới mới đưa.
    Này tớ là con trai nhưng tớ phải nói thật nhé. Cái loại cứ nhất định đòi bằng được ấy không yêu thật lòng đâu. Yêu thật lòng không cần đòi hỏi, không bao giờ ép buộc, cái gì phải đến nó sẽ đến hết sức tự nhiên, cản cũng không được. Như trường hợp của tớ ấy, mọi việc cứ tuần tự mà tiến, lúc ấy cả hai đứa đều thấy thoải mái và hạnh phúc.
  5. tamhoncuada_spt

tamhoncuada_spt Thành viên mới

Hê hê chả khác gì đùa với hổ dữ.
    Đến đoạn ấy thì xong đời rồi bác ạ.
  6. chuoihot1000

chuoihot1000 Thành viên mới

vẫn phải nói "không " 1 cách cương quyết thôi .Khing nghiệm của đàn ông đấy nhé !
  7. LucThaiMy

LucThaiMy Thành viên rất tích cực

Ếck nhựa ...
    lúc đấy 2 đứa trần truồng, da thịt cọ vào nhau tê rần rần ... tay + lưỡi thằng ku kia lại đang chà sát, miết, mân mê cái chỗ kia ... cô kia chả nứng fát rồ lên ... bình tĩnh thế quái nào để mà hành động + fát biểu được cái câu nayf
    @ chủ topic : ấy bảo với ng` yêu là : bộ fận kia của em có vấn đề ( viêm gì gì đấy _ hay 1 lần em bị ngã, nên nó bị dập chẳng hạn ) ... và em đang fải uống thuốc điều trị, bác sĩ cấm ko được quan hệ, ngay cả khi làm vệ sinh cũng fải nhẹ nhàng ... nếu ko thì sau này em có thể sẽ ko có con được ..........
    lí do hợp lí nhờ ...
  8. ThanhVienUuTu

ThanhVienUuTu Thành viên mới

Hey, cẩn thận lắm thầy nhiều ma... Đọc đi đọc lại loạn cả đầu óc lên đấy
    Tóm lại là: điều cần làm nhất là nói lên suy nghĩ thật của mình, và giữ mình. Bf có thể sẽ nghe theo nếu bạn đủ mạnh mẽ. Tuy nhiên vẫn cần tỉnh táo, bởi vì boy cũng như girl, nhiều lúc có cảm giác xxx, ngay cả khi có ý định giữ cho người iu. Cho nên tốt nhất, tránh việc ở một mình ở những nơi dễ gây ra xxx.
    Đừng quá thương, mà nể người ta. Cứ mãi trong sáng như thế, và kiên định, nhé !
  9. xoxoxo

xoxoxo Thành viên rất tích cực

ca này khó chẳng thấy mấy bác pro vào tư vấn ..... hình như mấy thứ "lâu ra "," OS ", "lần đầu" mới hấp dẫn các pro hay sao ấy
  10. HanhLy187

HanhLy187 Thành viên mới Đang bị khóa

Hi bạn,
    Chủ đề này nói nhiều rùi mà. Kệ anh ấy bạn ơi. Man nào khi iu mà chẳng muốn xxx. Nhưng nếu anh ấy đòi chia tay vì bạn ko đáp ứng thì bạn bỏ anh ta là xứng đáng.
    Có thể anh ấy thử bạn đấy.
    Vui nha bạn!